PDA

View Full Version : Xin hỏi Admin + GM làm việc kiểu gì ??????

KenShyu
13-03-2013, 07:13 PM
hiện tại sv Thái Dương xuất hiện hack rất nhiều . Đâu phải lúc nào cũng quay clip đc ... vậy Adm + GM làm nhiệm vụ gì ???? Quan tâm đến sv 1 chút đi .... và xử lý nặng với các thành phần phá hoại đó . Thật sự giờ nhìn thấy nhiều hack mình rất nản ko muốn trian nữa . Mong Adm + Gm để ý giúp !!

Thân Gửi : ThuocPhien

vuahaiXacLo
13-03-2013, 07:23 PM
Đéo hiểu ADM làm viêc kiểu j mà toàn hack kháp cả sv nhu vs hả.Thấy chúng nó hack cũng déo nói j déo làm j kả.Hay là ẠDM bán bản quyền hack đấy.đinh để ae choi nũa hay nghỉ.

1doithua
13-03-2013, 07:23 PM
anh ThuocPhien like cho anh 1 cái naò

minhlee
13-03-2013, 07:27 PM
Mình cũng đồng ý voi bạn,Mu gi ma Hack thấy bà cố mà admin thi chẳng có gì để can thiệp,săn nhện mà nó ko đánh,chạy vào 1 phát nhện chết hiện tên lên bảng vàng đã tiêu diệt hết nhện trong khi chưa thấy mặt mũi thắng ăn nhện ở đâu.Mong admin sẽ tự tay điều khiển 1 nhân vật đi kiểm tra như Mu Fpt đã từng làm,vậy mong mới bớt được tình trạng hack tè le.Thanks

vuahaiXacLo
13-03-2013, 07:27 PM
cú tình trang hack kiểu nay thì sv TD nay chác cũng nát đến noi rồi.

muhn_ninhhiep
13-03-2013, 07:33 PM
upppppppppppppppppppppppppppp

minhlee
13-03-2013, 07:57 PM
uppppppppppppppppppppppppppp

tm8x
13-03-2013, 08:12 PM
chỉ là chưa sử lý đc:) thuốcphien vè sv1 ut chém gió với a, ai hack thi kệ nó...=))

Nước Mắt
13-03-2013, 08:19 PM
hiện tại sv Thái Dương xuất hiện hack rất nhiều . Đâu phải lúc nào cũng quay clip đc ... vậy Adm + GM làm nhiệm vụ gì ???? Quan tâm đến sv 1 chút đi .... và xử lý nặng với các thành phần phá hoại đó . Thật sự giờ nhìn thấy nhiều hack mình rất nản ko muốn trian nữa . Mong Adm + Gm để ý giúp !!

Thân Gửi : ThuocPhien

Trong thời gian tới chúng tôi sẽ tiếp tục update antihack mới , mong là có thể cải thiện .
Và sẽ có thời gian đi dạo quanh các Sever bất chợt để phát hiện hack .
Còn việc xử lí hack thì chúng tôi vẫn đang xử lí các trường hợp hack bạn nhé !
Cảm ơn bạn đã góp ý , chúc bạn chơi game vui vẻ
Topic đóng !