PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] sự bức xúc của ae sv TD về vấn nạn hách one hít của 1 số nhân vật nood

anhnam234
09-03-2013, 06:08 AM
Như tiêu đề. đã 3 lần tôi đi săn nhện chuẩn bị hạ được 1 em thì có Sieu Nhan TopVip đến cho cả 3 em nhện vào trong túi đồ rieng của mình. mặc dù đã nhìn thấy GM even vào theo dõi nhưng vẫn là sự im lặng khi chính Gm còn không hiểu chuyện gì xảy ra mà nv TopVip. NV phu TopVip1 có thể sử dụng CCT3 như kiểu dùng hách đột kicks vậy. mình chơi mu 7 nam rồi chua bao giờ nge thấy cái từ hach one hit xảy ra trong cái trò mu nay. nhưng Tại mu-hanoi.net. với viec làm ngơ hoạc sử lý quá chậm về vấn đề hách đã dung túng cho hachker ngày càng phát trien o mu nay. dẫn đến ae ra đi rất nhiêu ở kênh mua bán/ vậy hỡi ae toàn thể mu. chúng ta hãy nắm tay nhau giúp tôi đua bài này đến tận tay adm =cách uppppppppppppppppppppppppp 10 kí tự để ae mình có 1 sân chơi công =

girlhunter
09-03-2013, 06:36 AM
DK không tên tuổi hack gọn các sv ăn nhện,trong G Huynhde,tên nhân vật TopVip.Sáng ngày nay lúc 6h26p sv3 ,sv2.up cho bạn,rf đánh hết hơi 1 mình nó làm 3 con chưa đầy 5s

anhnam234
09-03-2013, 06:50 AM
leeeeeeeeeeeeeeeeeeeen. ae đâu vào up cho cái mom của adm mở ra nào. im lặng the này khôg phai cách giai quyết tot đâu nhé

Odysseus
09-03-2013, 06:56 AM
Quanh đi quẩn lại dạo này toàn mấy cái topic kiểu này thế nhỉ

girlhunter
09-03-2013, 07:18 AM
ừ thì up ...............

1000le1dem
09-03-2013, 07:25 AM
Mu này giống hệt sever kundun của mu fpt. mới ra thì toàn full sever. dc 1 thời gian hack vô tội vạ GM thì nể nang bạn bè ko xử lý thẳng tay nên gamer bỏ gần hết. 15sever giờ còn lại 4sever lác đác vài thằng top cày vs nhau. đợi đến khi xử lý mạnh tay thì người chơi đã tìm đc nơi an cư mới. Khi gamer ra đi thì GM mới bắt tay vào làm việc, có đợt làm chặt quá đến nỗi có cho hack cũng ko dám dùng. vì cứ bị quay video là bị block vv. Nếu GM mu này làm như vậy ngay từ bây giờ thì sv sẽ ko bị nhanh nát.
Nói thật chứ mới chơi cái mu này còn hào hứng tý, chứ bây giờ thỉnh thoảng vào ghi con lô, đi vài vé sự kiện, loanh quanh tý rồi té.
MU vui nhất là đc PK , săn boss, up đồ... Mà PK + săn boss cứ mang hack ra chiến thì các con giời sống ko = chết. Đồ đạc thì toàn là đồ hack, dup, có khi có tiền mà cũng đéo dám mua, có mua về cũng lo đéo biết có bị block ko ( thôi thì hên xui).

girlhunter
09-03-2013, 07:27 AM
Mu này giống hệt sever kundun của mu fpt. mới ra thì toàn full sever. dc 1 thời gian hack vô tội vạ GM thì nể nang bạn bè ko xử lý thẳng tay nên gamer bỏ gần hết. 15sever giờ còn lại 4sever lác đác vài thằng top cày vs nhau. đợi đến khi xử lý mạnh tay thì người chơi đã tìm đc nơi an cư mới. Khi gamer ra đi thì GM mới bắt tay vào làm việc, có đợt làm chặt quá đến nỗi có cho hack cũng ko dám dùng. vì cứ bị quay video là bị block vv. Nếu GM mu này làm như vậy ngay từ bây giờ thì sv sẽ ko bị nhanh nát.
Nói thật chứ mới chơi cái mu này còn hào hứng tý, chứ bây giờ thỉnh thoảng vào ghi con lô, đi vài vé sự kiện, loanh quanh tý rồi té.
MU vui nhất là đc PK , săn boss, up đồ... Mà PK + săn boss cứ mang hack ra chiến thì các con giời sống ko = chết. Đồ đạc thì toàn là đồ hack, dup, có khi có tiền mà cũng đéo dám mua, có mua về cũng lo đéo biết có bị block ko ( thôi thì hên xui).

Nói hay nói hay,quá chuẩn cho 1 cuộc tình

anhlaaicb
09-03-2013, 08:05 AM
tôi thick bạn rồi đó :D.
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

mrch0j
09-03-2013, 08:08 AM
hehe :)) gm sợ blog bọn hack kia là đàn em của thàng bán hack thế lên gm chác sợ nó hay chính tay gm bán bảng hack cho chúng nó :))

Chưa Đặt Tên
09-03-2013, 08:10 AM
hehe :)) gm sợ blog bọn hack kia là đàn em của thàng bán hack thế lên gm chác sợ nó hay chính tay gm bán bảng hack cho chúng nó :))

cũng có thể như vậy lắm. Block rồi lấy cám mà ăn ak :D

anhnam234
09-03-2013, 08:16 AM
có lẽ ra đi. nghỉ mu đi để bắt đầu cuoc sống thưc, con gbang con hơn là chịu lép vế các bạn ạ

1loinoi
09-03-2013, 08:44 AM

- nói rất hay Like

vungliem1982
09-03-2013, 09:20 AM
upppppppppppppppppppppppppp

No1Mu
09-03-2013, 09:25 AM
nhàm chán quá admin ơi hãy lên tiếng đi

datmung
09-03-2013, 09:36 AM
Nói rất nhiều rồi
Yêu CẦu ADM BLock vĩnh viễn những nhân vật hack
Làm giống BQT Team Việt bên MU HP. Tân Định. Mu Việt đó
ADM xử lý rất nặng tay những thành phần hack
Mong ADM mu-hanoi.net làm theo
BLock vĩnh viễn nhé
k phải 1 tuần

BởiVìĐamMê
09-03-2013, 09:48 AM
Một năm MU buồn :24;

mquyet1999
09-03-2013, 10:04 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppp

OneTime
09-03-2013, 10:08 AM
Bạn cho xin cái clip về vấn đề này, tôi sẽ xử lý.
Topic đóng