PDA

View Full Version : ADM làm ăn kiểu gì acc mất đồ không lấy lại được là sao???????????????????????????

dungpes
08-03-2013, 06:43 PM
Tôi báo mất đồ ADM kiểm tra và báo lại 2 acc bi Block, nhưng đồ không lấy lại được do các nhân vật đã tẩu tán....Tôi hỏi ADM, ADM trả lời như thế là đã có trách nhiệm chưa? liệu những người khác cũng mất đồ như tôi ADM lại trả lời như thế là xong à...Sao ADM có thể vô trách nhiệm vậy...tôi thấy nghi ngơ hay ADM chính là thủ phạm của những vụ mất đồ trong game...???? điều đó cũng có thể lắm chứ!

NV: Tiffany

™ Nắng Ấm ™
08-03-2013, 06:46 PM
Tôi báo mất đồ ADM kiểm tra và báo lại 2 acc bi Block, nhưng đồ không lấy lại được do các nhân vật đã tẩu tán....Tôi hỏi ADM, ADM trả lời như thế là đã có trách nhiệm chưa? liệu những người khác cũng mất đồ như tôi ADM lại trả lời như thế là xong à...Sao ADM có thể vô trách nhiệm vậy...tôi thấy nghi ngơ hay ADM chính là thủ phạm của những vụ mất đồ trong game...???? điều đó cũng có thể lắm chứ!

Bạn bị hacker lấy đồ là do chúng tôi à ? Chúng tôi chỉ cố gắng giúp bạn lấy được số đồ nào có thể lấy thôi . Bạn không cảm ơn Admin thì thôi lại nói cái giọng này ? Admin không lấy đồ giúp lại được cho bạn được là vì số đồ đó được bán đi rất nhiều nơi hoặc đã giao dịch qua mu bank rồi !

NgocHai
08-03-2013, 06:48 PM

mât đồ do ban chứ sao là tại ADM, ADM làm gì phải hack đồ của bạn, ADM muốn làm thì thiếu gì cách, Bạn nên xem lại lời nói của mình đi nhé. ko giải ADM ko giải quyết lấy đồ cho bạn mà ADM phải kiểm tra . bạn hãy tập trung vào topic mà bạn báo mất thì tốt hơn nhé.
close topic