PDA

View Full Version : Adm và anh em vào xem sao lại thế @@

ckyeuvknl
04-03-2013, 06:54 PM
http://duongtunghd.bang.vn/Du_Lieu/View/Video/347189/haizzz
Sao DW đứng trong vùng an toàn mà thằng ROBO nó Pk chết giây 00:06

lumiaHD
04-03-2013, 06:59 PM
ad vào xem đi DW đứng ở trong mà lại chết là sao.

ckyeuvknl
04-03-2013, 07:00 PM
:)) Tại nó đấm chết suốt. Tại t chát G bảo đứng để nó đánh rồi quay video nhưng quên viết @ =)) Lộ. nên dình mãi lúc nó đấm t chết nó mới dám đám tiếp nhưng quá nhọ cho đội sóc lọ. t vẫn quay được =))

ckyeuvknl
04-03-2013, 07:01 PM
nỗi viết thiếu @ nên nó đọc được phải dình mãi mới quay đc :((

ckyeuvknl
04-03-2013, 07:13 PM
không có câu trả lời nào từ mod or admin à ?

doanxmkoi
04-03-2013, 07:15 PM
hack thi làm sao hack thì thế nào. hack thi càng dc bay cao chứ sao :)

ckyeuvknl
04-03-2013, 07:16 PM
hack thi làm sao hack thì thế nào. hack thi càng dc bay cao chứ sao :)
Bạn nói chuẩn quá =))

ckyeuvknl
04-03-2013, 07:17 PM
lần trước cũng thấy 1 thằng đứng trong vùng an toàn đấm ra =)) mấy thằng ngoài k làm gì đc nó. Nhưng k quay đc :(

doanxmkoi
04-03-2013, 07:19 PM
hay thì sao k like đi :)
Bạn nói chuẩn quá =))

Extracting
04-03-2013, 07:21 PM

sao cái link này lại ko upp đc video như youtobe nhỉ :))

ckyeuvknl
04-03-2013, 07:21 PM
hay nhưng rất tiếc tớ k thích :)) quay video hơn trục phút nhưng cắt ngắn để đưa lên cho nhanh

Nước Mắt
04-03-2013, 07:23 PM
Trường hợp này có lẽ do lag thôi .
vì đang đứng trong thành mình nghĩ ko thể làm thế nào có thể hack giết người đứng trong thành cả .

doanxmkoi
04-03-2013, 07:25 PM
nghĩ thôi sao. hay quá nhỉ. làm gi mà ngĩ như vậy có phải rực rỡ ko :)
vì đang đứng trong thành mình nghĩ ko thể làm thế nào có thể hack giết người đứng trong thành cả .

ckyeuvknl
04-03-2013, 07:25 PM
Mình nghĩ ko phải là hack đâu , vì đang đứng trong thành có lẽ ko thể làm thế nào có thể hack giết người đứng trong thành cả .

Vậy sao bạn @@ thế acc nó lag nhiều vậy à :) Ừm bạn nói thế mình biết thế thôi :) Nói thật nó giết người trong đó ít nhất 5 lần. đầu tiên t cũng k để ý nhưng chính tớ là nạn nhân rồi tớ mới quay. Tại nói nó biết nên nó k đánh nữa :) Ừm lag :)

ckyeuvknl
04-03-2013, 07:26 PM
hack thì làm sao, hack thì càng bay cao cậu à =))

doanxmkoi
04-03-2013, 07:27 PM
MU này toàn láng :) :)
Vậy sao bạn @@ thế acc nó lag nhiều vậy à :) Ừm bạn nói thế mình biết thế thôi :) Nói thật nó giết người trong đó ít nhất 5 lần. đầu tiên t cũng k để ý nhưng chính tớ là nạn nhân rồi tớ mới quay. Tại nói nó biết nên nó k đánh nữa :) Ừm lag :)

Nước Mắt
04-03-2013, 07:48 PM
Nhưng xem clip trên chỉ thấy nhân vật trên giết người mỗi một lần , và giết 3 người .
Thời lượng video quá ít , chưa đủ bằng chứng xác thực để xử lí .
Mình biết các bạn muốn tố cáo hack nhưng tố cáo thế nào để khi đưa ra bằng chứng người ta ko thể cãi được gì ? Thật là rõ ràng .

Supergirl_HàNội
04-03-2013, 07:50 PM

ckyeuvknl
04-03-2013, 07:50 PM
Nhưng xem clip trên chỉ thấy nhân vật trên giết người mỗi một lần , và giết 3 người .
Mình biết các bạn muốn tố cáo hack nhưng tố cáo thế nào để khi đưa ra bằng chứng người ta ko thể cãi được gì ? Thật là rõ ràng .
Vâng nếu như vậy chưa rõ ràng thì chịu rồi :) bạn tưởng quay được nó hách đơn giản lắm à :)

Nước Mắt
04-03-2013, 07:53 PM
Vâng nếu như vậy chưa rõ ràng thì chịu rồi :) bạn tưởng quay được nó hách đơn giản lắm à :)
Nhưng người xử lí chúng tôi cũng khó xử lí lắm bạn ạ , bạn phải đặt địa vị vào người xử lí thì mới biết được .
Bây giờ có một người nghi ngờ bạn hack , đi theo dõi bạn chẳng may bạn bị lag nhân vật như trường hợp trên , người ta quay clip được và ra diễn đàn tố cáo bạn thì bạn bảo chúng tôi phải làm thế nào .

ckyeuvknl
04-03-2013, 07:53 PM
nếu bạn nói vô tình lag 1 lần thì tớ cũng nói luôn tớ k rảnh đến mức đi quay video suốt ngày. chẳng qua nó pk tớ mấy lần rồi tớ mới quay vào do tớ nói bị lộ nên nó mới dừng lại. còn nếu như vậy chưa đủ tớ chịu thôi :) ^^ đầu tiên là lag rồi giờ là chứng cứ chưa rõ ràng đơn giản vậy sao???

ckyeuvknl
04-03-2013, 07:55 PM
sao cái link này lại ko upp đc video như youtobe nhỉ :))

t thử up lên youtube nhưng k được nên phải up qua đây

ckyeuvknl
04-03-2013, 07:58 PM
Nhưng người xử lí chúng tôi cũng khó xử lí lắm bạn ạ , bạn phải đặt địa vị vào người xử lí thì mới biết được .
Bây giờ có một người nghi ngờ bạn hack , đi theo dõi bạn chẳng may bạn bị lag nhân vật như trường hợp trên , người ta quay clip được và ra diễn đàn tố cáo bạn thì bạn bảo chúng tôi phải làm thế nào .
Ok vậy thì chắc chắn phải có lý do để nghi ngờ hách. Tôi hỏi bạn nếu bạn gặp ai bạn cũng nghĩ là hách thì người chơi mu này có bao nhiêu người ??? Và vì sao lại nghi ngờ cái người đó hack. Tất cả phải có lý do của nó và cái câu trả lời của bạn đưa ra nó đơn giản lắm :) bạn thử nghĩ xem gamer có chấp nhận nó 1 cách hài lòng không. Ừ tôi thấy vậy tôi up lên để được giải đáp thôi và câu trả lời là lag. Ừm tớ sẽ rảnh đến mức gặp ai cũng nghi ngờ hách và theo dõi nhé =)) ????

Nước Mắt
04-03-2013, 08:01 PM
Ok vậy thì chắc chắn phải có lý do để nghi ngờ hách. Tôi hỏi bạn nếu bạn gặp ai bạn cũng nghĩ là hách thì người chơi mu này có bao nhiêu người ??? Và vì sao lại nghi ngờ cái người đó hack. Tất cả phải có lý do của nó và cái câu trả lời của bạn đưa ra nó đơn giản lắm :) bạn thử nghĩ xem gamer có chấp nhận nó 1 cách hài lòng không. Ừ tôi thấy vậy tôi up lên để được giải đáp thôi và câu trả lời là lag. Ừm tớ sẽ rảnh đến mức gặp ai cũng nghi ngờ hách và theo dõi nhé =)) ????
Đấy là giả sử và ko phải ai cũng vậy , nghi ngờ ở đây sảy ra khi bạn hay pk người ta hoặc hay ks người ta , mới dẫn đến trường hợp nghi ngờ .

doanxmkoi
04-03-2013, 08:07 PM
tg? ADM check dc sao k check đi mà ở đấy mà đoán ltinh thế hả

ckyeuvknl
04-03-2013, 08:14 PM
Đấy là giả sử và ko phải ai cũng vậy , nghi ngờ ở đây sảy ra khi bạn hay pk người ta hoặc hay ks người ta , mới dẫn đến trường hợp nghi ngờ .

Vâng lần đầu tiên tố cáo hách :)) Và câu trả lời tóm lại là có lẽ lag :) mình nghĩ .... ừm. là thế đó à.nếu bạn nghĩ vậy thì Mình cũng nghĩ nó "con nhà bác Nhanh" =)).

doanxmkoi
04-03-2013, 08:21 PM
ko bác nhanh chuyển công tác rồi. nó con nhà bac MIN ê ê ê
Vâng lần đầu tiên tố cáo hách :)) Và câu trả lời tóm lại là có lẽ lag :) mình nghĩ .... ừm. là thế đó à.nếu bạn nghĩ vậy thì Mình cũng nghĩ nó "con nhà bác Nhanh" =)).

ckyeuvknl
04-03-2013, 08:24 PM
=)) Ừm bác ý chuyển sang làm GM Mu-Hanoi.nét lâu rồi =)) lên chúng nó mới ngang nhiên hách mà k sợ block bạn à

sen3lanhan
04-03-2013, 08:24 PM
Mà kể cả có bằng chứng mười mươi thì có xử lý loz đâu mà

ckyeuvknl
04-03-2013, 08:26 PM

:)) chắc là như thế :))

ckyeuvknl
04-03-2013, 08:27 PM

Mình bỏ công sức tiền bạc vào để cày game cuối cũng cũng chỉ để bọn hách nó chửi là r2 =))