PDA

View Full Version : Máy của mình không thể đăng nhập vào đc SV 2 và SV 6, ADM giúp mình với

dvtung0103
01-03-2013, 04:47 PM
Vì nguyên nhân mình tăng master vào " tăng cường Ngũ tiễn" và " Ngũ tiễn Master" cho nên con ELF mình không hiểu sao không thể bắn skill Ngũ Tiễn khi vào sv 3 và 5
Cho nên mình chỉ vào sv 2 và 6 để cày cuốc thôi ( SV 3 và 5 chỉ có thể dùng skill tuệt chiêu vũ khí, nhưng chả ra sao cả ..)
Nhưng hôm nay mình phát hiện sv 2 và 6 máy mình cứ truy cập vào thì ngắt kết nối từ máy chủ...
Thế nên sáng giờ mình chỉ có thể vào sv 3 và 5, khổ nỗi 2 sv này mình ko bắn ngũ tiễn đc, chỉ có thế xài skill vũ khí, nhưng skill này chậm và góc bắn hẹp, chơi phát ngán
Mong ADM giúp mình với
ID: dvtung0103
nv: LadyRANGER

Giám Đốc Điều Hành
01-03-2013, 04:56 PM
Đã sửa, bạn hãy đăng nhập lại các Sub xem đc chưa nhé!

dvtung0103
01-03-2013, 09:46 PM
Cảm Ơn ADM nhiều lắm, ở các sv 3 và 5 mình đã bắn skill Ngũ Tiễn được rồi, nhưng ko hiểu sao mình không truy cập vào đc các sv 2 và 6 ( cứ vào các sv đó là bị thông báo ngắt kết nôi ...), mình thử hỏi 1 số bạn chơi cùng thì thấy mọi người vẫn vào đc các sv đó, không thể hiểu nổi, đêm qua mình vẫn cày cuốc bình thường, cho đến sáng nay mới bị...
ADM cho mình hỏi : máy của mình gặp lỗi gì, và cách khắc phục ?
Xin cảm ơn !!!

dvtung0103
05-03-2013, 04:44 AM
Vốn dĩ mấy hôm trước đã vào bình thường, nhưng đêm qua lại không thể vào được SV4, Mong ADM xem xét lại !