PDA

View Full Version : Guild Leaders cần xem lại tư cách của 1 thành viên như NaLa

sen3lanhan
01-03-2013, 10:01 AM
Ở đây tôi ko đề cập đến ks bãi pk nhau mặc dù nhân vật RF NaLa Guild các bạn đến sau vác cả ef bulf . Có 1 mỗi việc pk nhau vác bulf rồi chửi người này người khác gà , rr ... tôi thiết nghĩ mình cũng đã là thanh niên cũng đã qua trường qua lớp lên với những vấn để Pk , ăn nói vô văn hoá như vậy tôi ko để ý và chỉ tập trung vào pk nhau . Điều tôi thất vọng nhất của nhân vật RF Nala này là :
-HACK ĐÁNH TRONG THÀNH
Tôi ko kịp quay clip vì bít post lên ADM cũng chẳng giải quyết . Chính vì vậy tôi thiết nghĩ các bạn lãnh đạo G Leaders lên xem xét lại 1 thành viên như thế .

P/S Chỉ là góp ý và cũng chẳng rảnh để tố cáo bừa . Bạn nào ko hiểu mong rời khỏi 2p .

ongthjnh95
01-03-2013, 10:04 AM
????????????????????????????

shinichi001
01-03-2013, 10:08 AM
upppppppppppppppppppppp

lovelovedn
01-03-2013, 10:12 AM
để up phụ cho ha :v

R u b y
01-03-2013, 10:13 AM
nếu Nala gà mà hack thì bạn cho clip, mình del acc Nala luôn =))

lovelovedn
01-03-2013, 10:15 AM
để mình upp phụ chủ topic hen :30:

zChinoz
01-03-2013, 10:17 AM
thằng đấy còn k biết cả post cơ :3

lovelovedn
01-03-2013, 10:19 AM
tsb mày ai bảo PR đấy :T

anhnam234
01-03-2013, 10:19 AM
đứng trong thành đánh là hách/ kaka/

sen3lanhan
01-03-2013, 10:21 AM
Vấn đề ở đây mình đã nói mình chỉ góp ý thế thôi còn các bạn nói sao mình cũng ko có ý kiến . Mắt thấy tai nghe còn ko rõ lại , các bạn lại cứ đi biện minh cho nhau hoài .

lovelovedn
01-03-2013, 10:22 AM
ừ thì Nala nó hack nên lần sau thấy nó bạn tránh ra nhé :v chứ gọi 2-3 acc lên ăn hành lại về :v

sen3lanhan
01-03-2013, 10:23 AM
Thứ 1 tôi chưa bao h lên tiếng bảo ai hay chửi ai cả . Đơn giản người nào nói vô văn hoá trước người đấy tự biết . H ko có người chứng kiến thì cũng chỉ thế thôi . Tôi ko tranh luận về những lời lẽ đó .

anhnam234
01-03-2013, 10:23 AM
:)). hwa mjk chay ra đánh. mạng nhà mình lag/ thằng kia ko nhìn thấy mình đâu mà 1 luc sau tự nhien về làng nó gào ầm lên là hach/:))

sen3lanhan
01-03-2013, 10:26 AM
ừ thì Nala nó hack nên lần sau thấy nó bạn tránh ra nhé :v chứ gọi 2-3 acc lên ăn hành lại về :v

Gọi Đời Buồn HP lên thì chấp nó có cả bulf ý chứ ? Vấn đề là tôi bảo cậu ý đi train đi . Chứ nhân vật RF làm gì có tuổi gì . Gạ vào đấu trường vì sợ ko có bulf lên ko chịu . quay ra chửi tôi . Tôi ko thèm nói gì . Đến khi hack bực mình quá mới nói " Guild Leaders có tiếng vậy mà chứa chấp 1 thằng hack " Ngoài ra chưa xúc phạm đến nv này 1 chút gì cả .

tuongnho
01-03-2013, 10:27 AM
Gọi Đời Buồn HP lên thì chấp nó có cả bulf ý chứ ? Vấn đề là tôi bảo cậu ý đi train đi . Chứ nhân vật RF làm gì có tuổi gì . Gạ vào đấu trường vì sợ ko có bulf lên ko chịu . quay ra chửi tôi . Tôi ko thèm nói gì . Đến khi hack bực mình quá mới nói " Guild Leaders có tiếng vậy mà chứa chấp 1 thằng hack " Ngoài ra chưa xúc phạm đến nv này 1 chút gì cả .

:)) đánh nhau thích gọi người thì gọi lên ! xoắn quẩy à

lovelovedn
01-03-2013, 10:27 AM
hỏi nó bãi 1 k4 bị ăn hành bao lần rồi lại bảo chấp :v ừ thôi thì chấp :))

LongCongTu88
01-03-2013, 10:28 AM
chắc đứng góc lg thui k4 có góc lg ma`. Chỉ có điều bạn biết góc đó hay ko thui

lovelovedn
01-03-2013, 10:29 AM
góc lag gì đâu ông tôi chạy thẳng ra bem nó mà nó bảo hack trong thanh` thi chịu :v mạng nông thôn nó vậy mà :))

sen3lanhan
01-03-2013, 10:30 AM
hỏi nó bãi 1 k4 bị ăn hành bao lần rồi lại bảo chấp :v ừ thôi thì chấp :))

oh thế gạ vào đấu trường sao ko vào ?

lovelovedn
01-03-2013, 10:31 AM
DW w 2.5 rs hon 100 lần rủ RF vào dau' truong!:Z may nghi tao thieu? nang giong' may a??

anhnam234
01-03-2013, 10:33 AM
DW w 2.5 rs hon 100 lần rủ RF vào dau' truong!:Z may nghi tao thieu? nang giong' may a??
hay:)) yes

sen3lanhan
01-03-2013, 10:41 AM
vậy lần sau đừng có lên tiếng chửi người khác này nọ nhé . Nhìn mình trước khi nghĩ đến người khác . 1 phần tôi cũng ko tăng pk có 3k máu đánh đấm gì ? Còn nếu thích sv 12 tiêp đi

tuongnho
01-03-2013, 10:43 AM

ko đánh đc thì next miễn trình bày. đánh ko đc còn lên up. vào đấu trường xem ntn hiểu luôn. mà đánh ko đc thích gọi ai thì lần sau gọi lên ko trình bày

No1Mu
01-03-2013, 10:57 AM
chủ topic nè mình có vài lời nói như này nhé bạn rút kinh nghiệm thì rút còn không thì thôi

-1 đây là việc cá nhân của một thành viện không liên quan gì đến guild hết

-2 nếu có hack thật thì cũng chẳng liên quan gì đến guild vì chủ guild này cũng không quản lý được cái đó đâu ai muốn guild mình có thành viên hack đâu game vui mà đây bạn kéo cả guild này vào

-3 cái guild cần ở đây là ae chơi với nhau vui vẻ lúc pk guild nếu ai có bật hack đảm bảo chủ guild sẽ có biện pháp giải quyết lên bạn không phải để ý chuyện này là một chủ guild họ có kiến thức để giải quyết cái đó mà

sen3lanhan
01-03-2013, 11:01 AM
chủ topic nè mình có vài lời nói như này nhé bạn rút kinh nghiệm thì rút còn không thì thôi

-1 đây là việc cá nhân của một thành viện không liên quan gì đến guild hết

-2 nếu có hack thật thì cũng chẳng liên quan gì đến guild vì chủ guild này cũng không quản lý được cái đó đâu ai muốn guild mình có thành viên hack đâu game vui mà đây bạn kéo cả guild này vào

-3 cái guild cần ở đây là ae chơi với nhau vui vẻ lúc pk guild nếu ai có bật hack đảm bảo chủ guild sẽ có biện pháp giải quyết lên bạn không phải để ý chuyện này là một chủ guild họ có kiến thức để giải quyết cái đó mà

Ban không nhìn thấy 2 chữ GOP Ý to đùng trên kia à !!!

sen3lanhan
01-03-2013, 11:03 AM
đọc hiểu cho rõ rồi viết gì thì viết . Tôi biết chứ ko phải ko biết . Đây chỉ là muốn cho Lãnh đạo của G bạn biết thôi . Còn giải quyết hay ko là việc khác tôi ko quan tâm

No1Mu
01-03-2013, 11:04 AM
đọc hiểu cho rõ rồi viết gì thì viết . Tôi biết chứ ko phải ko biết . Đây chỉ là muốn cho Lãnh đạo của G bạn biết thôi . Còn giải quyết hay ko là việc khác tôi ko quan tâm
não bạn cũng có vấn đề rồi đấy đọc kĩ hiểu cho rõ rồi viết gì thì viết nhé

RONG
01-03-2013, 11:04 AM
có mỗi việc bé như con kiến cũng cho lên diễn đàn :))

sen3lanhan
01-03-2013, 11:06 AM
Ơ thế hack là bé à . Còn No1 thì thôi nói thế đủ hiểu . Văn cùn quá . Close 2p

mrtrym
01-03-2013, 11:08 AM
Tốt nhất cay cú nhau thì làm tý DD đi...

RONG
01-03-2013, 11:08 AM
Nếu bạn cho là hack thì có nghĩa là hack ah . Có bằng chứng cụ thể thì có thể post lên diễn đàn . Còn không thì đừng nói hack thế này hack thế kia , bạn không tính đến trường hợp lag ah ???

No1Mu
01-03-2013, 11:13 AM
khi cô đơn em sẽ nghĩ đến ai =)) bạn này nghĩ đến một thành viên trong guild Leaders hack ;))

huynhquan
01-03-2013, 11:16 AM
mình nói thật chứ hình như là thằng No1Mu nó pro cỡ nào k biết nhưng lúc nào cũng tỏ ra vẻ ta đây am hiểu nhất mu thành ra bài nào nó cũng vào tap đc xem lại bãn thân mình đi rồi tap ng khác nha bạn nói thiệt đéo hay ho gì đâu nhìu khi mình thấy bạn rr vl nữa là khác

No1Mu
01-03-2013, 11:23 AM
mình nói thật chứ hình như là thằng No1Mu nó pro cỡ nào k biết nhưng lúc nào cũng tỏ ra vẻ ta đây am hiểu nhất mu thành ra bài nào nó cũng vào tap đc xem lại bãn thân mình đi rồi tap ng khác nha bạn nói thiệt đéo hay ho gì đâu nhìu khi mình thấy bạn rr vl nữa là khác
cứ cho là rr đi rr mà nhiều khi não mấy đứa như bạn phải ghen tị đó

khổ thân kiến thức ít lên ghen tị cứ ngồi đó ghen tị đj nhé mình đi làm đây :))

lovelovedn
01-03-2013, 11:37 AM
nếu có cay cú làm tí DD :keke:

huynhquan
01-03-2013, 11:44 AM
cứ cho là rr đi rr mà nhiều khi não mấy đứa như bạn phải ghen tị đó

khổ thân kiến thức ít lên ghen tị cứ ngồi đó ghen tị đj nhé mình đi làm đây :))

việc gì mà phải ghen tị với bạn nhỉ chẳng qua mình thấy bạn hơi tỏ vẻ thôi

bạn có cái gì mà mình phãi đi ghen tị với bạn

Uriko
01-03-2013, 12:38 PM
tưởng có gì hot lại miệng lưỡi thiên hạ

SeoulKorea
01-03-2013, 01:10 PM
hihahohe :)) ng` ta gọi đấy là đoàn kết đó mà

vaithenhi
01-03-2013, 01:11 PM
mấy bố đời chỉ dc cái nói phét là giỏi thôi :) cho bốc phét kẽ tí nha :)

Sexy Night
01-03-2013, 01:25 PM
Thứ 1 tôi chưa bao h lên tiếng bảo ai hay chửi ai cả . Đơn giản người nào nói vô văn hoá trước người đấy tự biết . H ko có người chứng kiến thì cũng chỉ thế thôi . Tôi ko tranh luận về những lời lẽ đó .

Khổ thân a zai tôi để con gà Nala nó bắt nạt :'( , ks hãy pm e e sẽ cho a cả hack speed . Chứ e nói thật , đua top G Leaders vác tận gần chục cái acc lẽo đẽo theo con Vampersie ( Có cả SockMan , Drakutrym các kiểu ) mà cuối cùng con ComeBack còn phải bỏ top dk , buồn lắm :'( . Ks a ạ , sv sau team E đông đủ rồi chúng ta sẽ kéo nhau lên :-bd

Sexy Night
01-03-2013, 01:27 PM

No1Mu thì thực sự có tài , còn ng khác thì mình k biết :D .

vaithenhi
01-03-2013, 01:36 PM
toàn thàng bốc phét :)

Sexy Night
01-03-2013, 01:37 PM
toàn thàng bốc phét :)

Bạn nghĩ ai là người bốc phét ở đây ^^!

SockMan
01-03-2013, 01:44 PM
Khổ thân a zai tôi để con gà Nala nó bắt nạt :'( , ks hãy pm e e sẽ cho a cả hack speed . Chứ e nói thật , đua top G Leaders vác tận gần chục cái acc lẽo đẽo theo con Vampersie ( Có cả SockMan , Drakutrym các kiểu ) mà cuối cùng con ComeBack còn phải bỏ top dk , buồn lắm :'( . Ks a ạ , sv sau team E đông đủ rồi chúng ta sẽ kéo nhau lên :-bd

Thế Sv sau ta lại gặp :))

Sexy Night
01-03-2013, 01:51 PM
Thế Sv sau ta lại gặp :))

Kiểu gì sv sau chúng ta chẳng gặp nhau :)) , và đừng để thất vọng nữa nhé :))

SockMan
01-03-2013, 01:54 PM
Kiểu gì sv sau chúng ta chẳng gặp nhau :)) , và đừng để thất vọng nữa nhé :))

Tao Chưa bh làm ai thất vọng =))

Sexy Night
01-03-2013, 01:56 PM
Tao Chưa bh làm ai thất vọng =))

:)) , nói đc là phải làm đc , và đừng dùng hơn chục acc đuổi tao rồi bỏ cuộc giữa chừng nữa nhé , tao rất buồn đấy :))

SockMan
01-03-2013, 01:59 PM
:)) , nói đc là phải làm đc , và đừng dùng hơn chục acc đuổi tao rồi bỏ cuộc giữa chừng nữa nhé , tao rất buồn đấy :))

Hack thế thì đỡ sao , cảm thấy trên phân bỏ hack xem đua top 1 lần tao xem nào :))

m0nmon
01-03-2013, 02:04 PM
cái guil này hack đến 90% rồi,nói làm gi cho mệt

Sexy Night
01-03-2013, 02:05 PM
Hack thế thì đỡ sao , cảm thấy trên phân bỏ hack xem đua top 1 lần tao xem nào :))

Đừng nói với tao mày k hack con comeback . OK ? , còn đua top ko hack tao nghĩ tao chưa thua ai đâu :)

SockMan
01-03-2013, 02:08 PM
Đừng nói với tao mày k hack con comeback . OK ? , còn đua top ko hack tao nghĩ tao chưa thua ai đâu :)

Uh thì hack , nói thì dễ làm thì khó lắm :)) tao chưa thấy cái top của mày ở đâu đâu :)) Còn riêng mày chưa bh làm tao phải bận tâm đâu :))

Sexy Night
01-03-2013, 02:08 PM

Mày nói câu đấy làm tao thấy hối hận khi đã từng nghĩ sang MUHN để đc xin 1 lần vào UB :)) . Tao hack nhưng tao chưa bao giờ chửi những thằng hack như tao thế này thế nọ , hay lấy cái chuyện thằng kia hack để bàn tán và che đi khuyết điểm :) .

Tao nó thẳng : Khi đua top con dw SockMan cũng hạck , và đừng bao giờ cãi là mày k hack lúc đua top con dw đó :) .

Tao hơi thất vọng đấy :D

Sexy Night
01-03-2013, 02:10 PM
Uh thì hack , nói thì dễ làm thì khó lắm :)) tao chưa thấy cái top của mày ở đâu đâu :)) Còn riêng mày chưa bh làm tao phải bận tâm đâu :))

Ừ đúng :)) , sv này tao chưa cho mày thấy cái top ở đâu thật :)) , Yên tâm , sv sau tao sẽ pm mày trước để đua top trong ko hack :'D

Gutj
01-03-2013, 02:11 PM
Mày nói câu đấy làm tao thấy hối hận khi đã từng nghĩ sang MUHN để đc xin 1 lần vào UB :)) . Tao hack nhưng tao chưa bao giờ chửi những thằng hack như tao thế này thế nọ , hay lấy cái chuyện thằng kia hack để bàn tán và che đi khuyết điểm :) .

Tao nó thẳng : Khi đua top con dw SockMan cũng hạck , và đừng bao giờ cãi là mày k hack lúc đua top con dw đó :) .

Mày nghĩ mày khủng mày pro à ? mà mày thở ra câu " tao hơi thất vọng đấy "

Giờ thì vào game mà hack

mrtrym
01-03-2013, 02:12 PM
nói mồm vs nhau làm gì cho mệt...cay cú cứ làm tý dd cho dễ...

lovelovedn
01-03-2013, 02:13 PM
trang bi hack từ đâu đến chân cho các anh HuynhDe của mày đi :v

Sexy Night
01-03-2013, 02:14 PM
Mày nghĩ mày khủng mày pro à ? mà mày thở ra câu " tao hơi thất vọng đấy "

Giờ thì vào game mà hack

Vẫn hack và luôn luôn hack :)) , còn đã là thanh niên , hãy hiểu đúng câu nói của người khác rồi hãy phát biểu :))

Tao thất vọng vì đã 1 thời tao đặt SockMan quá cao , làm đỉnh điểm để tao phấn đấu . OK ?

Còn những thằng chưa hiểu gì thì đừng bao giờ nc với tao ^^! .

Sexy Night
01-03-2013, 02:15 PM
trang bi hack từ đâu đến chân cho các anh HuynhDe của mày đi :v

Tiếc cái do sv quá tàn khi có cả GM chơi ^^! , nên tao bỏ rồi , còn HuynhDe thì tao nghĩ chưa bao giờ quỳ xin quỳ xỏ thằng nào tha cho train đâu :D .

Còn nếu phản đối câu này , xin cho tao cái chứng minh :))

SockMan
01-03-2013, 02:17 PM

Mày lấy cái đoạn tao chửi ai hack ra đây tao xem ??? À rồi UB vinh dự quá mới mời dc mày vào G :)) Tao chưa bh nói tao ko hack và chửi bất kì 1 ai hack nhé

Gutj
01-03-2013, 02:19 PM
Tiếc cái do sv quá tàn khi có cả GM chơi ^^! , nên tao bỏ rồi , còn HuynhDe thì tao nghĩ chưa bao giờ quỳ xin quỳ xỏ thằng nào tha cho train đâu :D .

Còn nếu phản đối câu này , xin cho tao cái chứng minh :))

Sv tàn hay đéo la liếm được gì nên té

Sexy Night
01-03-2013, 02:19 PM

HACK THẾ THÌ ĐỠ SAO ĐƯỢC : câu này đủ để cho 1 cơ số ẩn ý đấy ^^! SockMan ạ :))

SockMan
01-03-2013, 02:20 PM
Vẫn hack và luôn luôn hack :)) , còn đã là thanh niên , hãy hiểu đúng câu nói của người khác rồi hãy phát biểu :))

Tao thất vọng vì đã 1 thời tao đặt SockMan quá cao , làm đỉnh điểm để tao phấn đấu . OK ?

Còn những thằng chưa hiểu gì thì đừng bao giờ nc với tao ^^! .

Vinh dự quá nhỉ :)) thôi ko dám đâu , trong game này giờ tao chẳng là cái gì đâu , phấn đấu = tao làm gì cho mệt , nước lên thì thuyền lên thôi , ai chơi thế nào thì tao chơi thế , luôn bắt kịp mọi xu hướng , môi trường nào cũng sống khoẻ :))

Tiều chí của UB và giờ là Leaders luôn thế

SockMan
01-03-2013, 02:21 PM
HACK THẾ THÌ ĐỠ SAO ĐƯỢC : câu này đủ để cho 1 cơ số ẩn ý đấy ^^! SockMan ạ :))

1 câu nói quá bình thường

Sexy Night
01-03-2013, 02:22 PM
1 câu nói quá bình thường

Chỉ cần 1 cái hiểu nho nhỏ là : Mày hack thế thì bố tao cũng ko đuổi đc , tao chịu tao không đuổi kịp được thằng hack .

Chỉ 1 cái hiểu nho nhỏ đó thôi , còn 1 cơ số hiểu khác nữa thì nó lại k còn là câu nói bình thường đâu :))

lovelovedn
01-03-2013, 02:36 PM
các bạn HuynhDe DD không nào:o dét ô lô :o

vaithenhi
01-03-2013, 02:37 PM
ai cũng phét cả :) cả minh luôn haha
Bạn nghĩ ai là người bốc phét ở đây ^^!

sen3lanhan
01-03-2013, 02:39 PM
Muốn ĐĐ về hỏi Dratrym cò gì đấy , SockMan gì đây . Pm a Quang trước nhé .

KEVODANH
01-03-2013, 02:40 PM
bên TD này lắm Dog VCL. chơi mà thấy nản.
may quá k chơi bên này :)

sen3lanhan
01-03-2013, 02:40 PM
Tớ là chẳng thích lúc nào cũng bem nhau đâu . khó train quá . Còn riêng NaLa gì đấy ở đâu thì pm 1 tiếng . Tăng pk rồi đấy lên mà hành

sen3lanhan
01-03-2013, 02:41 PM
à nhớ cả vác ef bulf đi nhé :10;

lovelovedn
01-03-2013, 02:44 PM
chứ không phải nhớ hack nữa à :v

soc00lz
01-03-2013, 02:47 PM
tư cách của ng` ta à ? đánh ko lại thì cần đéo gì tư cách còn đứng trong thành à mạng bạn bị lag cmnr đổi mạng đi =)) hack là nó chạy vèo vèo ý chứ đéo có đứng im cho bạn đánh đâu :))

vaithenhi
01-03-2013, 02:49 PM
ông chơi bến nào
bên TD này lắm Dog VCL. chơi mà thấy nản.
may quá k chơi bên này :)

mrtrym
01-03-2013, 02:56 PM
Không ĐĐ đúng ko? Thế thôi hết chuyện nhé...tôi nói thật là tôi ko rảnh cứ suốt ngày đi giải quyết từng cá nhân vậy đâu....đừng đi đâu cũng vác cái tên Leaders vào nhé...còn nếu nó hack cứ quay clip lên đây...tôi sẽ ủng hộ việc block...ok chưa?

LikeMuHN
01-03-2013, 03:11 PM
Hak Mak Danh Nguoi`.Roi Chui NGuoi Nhu Tke.Tke LA Ko Tot Cac Ban Leaders ak.....Lam Gi Co Ai Hak.Mak Lai Nhan Minh LA Hak Dau Cac Ban

lovelovedn
01-03-2013, 03:12 PM
về học viết chính tả cho đúng đi rồi vào nc bạn ơi =))

mrtrym
01-03-2013, 03:15 PM
Hak Mak Danh Nguoi`.Roi Chui NGuoi Nhu Tke.Tke LA Ko Tot Cac Ban Leaders ak.....Lam Gi Co Ai Hak.Mak Lai Nhan Minh LA Hak Dau Cac Ban

ai chửi? chửi ai? dẫn chứng ra đây...ai hack cũng đưa nốt dẫn chứng ra đây...giờ tôi bảo tôi ko hack thì làm sao...bạn cá j với tôi nào?

sen3lanhan
01-03-2013, 03:16 PM
thì close vào rồi còn gì ? đã có quan hệ kiểu dây mơ dễ má như thế thì tốt nhất đừng động vào nhau . Toi chỉ góp ý chứ chưa chỉ trích G Leaders bao h . Vì tôi biết G này sống đẹp và có uy tin . Cậu đọc dùm cái #1 nhé . Close 2 p

Sexy Night
01-03-2013, 03:20 PM

Ờ dù mình có hay đối đáp với Leaders , nhưng mình vẫn phải công nhận 1 điều là Leaders luôn sống với chính mình ^^! . Bạn nói thế là ko đúng :) . Còn hack hay không , tất cả đều phải có bằng chứng ,đừng mang những lời vô nghĩa đó ra để phán nhé :)

lovelovedn
01-03-2013, 03:21 PM
tao train lại ks thì bảo đừng động vào à =)) cungx hay thật =))

No1Mu
01-03-2013, 04:04 PM
thôi tôi xin các bố giải tán giúp con đi biết các bố toàn pro rồi từ sv sau tôi quyết định không đua tốp nữa mà đi bắt hack cho cả mu trong sạch vậy tham gia mà cứ thấy đua tốp toàn hack là nản gẫy mặt rồi chán chả muốn đua thôi các bố giải tán đi đây không phải chỗ bàn tán ai hack pro hơn đâu cứ sống sao cho người ta nhìn thấy mình là được đừng chìm trong đống bùn

Yeuanhko
11-03-2013, 11:04 PM
Ờ dù mình có hay đối đáp với Leaders , nhưng mình vẫn phải công nhận 1 điều là Leaders luôn sống với chính mình ^^! . Bạn nói thế là ko đúng :) . Còn hack hay không , tất cả đều phải có bằng chứng ,đừng mang những lời vô nghĩa đó ra để phán nhé :)
Địt mẹ thắng Sexy Night này bài nào cũng thấy vào ẳng là sao cho bố mày xin cái địa chỉ ở HP

mags2hy
11-03-2013, 11:25 PM
cho hỏi là ở Mu này đã ai bị block vì hack có bằng chứng chưa nhỉ??có thì mình down ngay phần mêm quay màn hình lại để lấy bằng chứng, gặp hack tràn lan, ngay cả 1 guild có tiếng như AEHanoi cũng có hack nữa