PDA

View Full Version : vậy làm sao để biết đó là đồ hack........................

Chưa Đặt Tên
26-02-2013, 10:55 AM
như mình đã nêu ở trên. BQT đưa ra thông báo mua pải đò hack...........
VẬY LÀM SAO ĐỂ MÌNH BIẾT ĐC ĐÓ LÀ ĐÒ HACK TRONG KHI VẪN MUA BÁN BÌNH THƯỜNG.....
SAO CÁC MU LẬU KAK KO CÓ TÌNH TRẠNG HACK NHƯ MU MÌNH PAI CHĂNG BQT LÀM VIỆC QUÁ KÉM ????????

No1Mu
26-02-2013, 11:00 AM
VẬY LÀM SAO ĐỂ MÌNH BIẾT ĐC ĐÓ LÀ ĐÒ HACK TRONG KHI VẪN MUA BÁN BÌNH THƯỜNG.....
SAO CÁC MU LẬU KAK KO CÓ TÌNH TRẠNG HACK NHƯ MU MÌNH PAI CHĂNG BQT LÀM VIỆC QUÁ KÉM ????????
bạn gõ hộ mình vài cái mu không như này cái sau 15 phút sẽ gấp 10 lần như này luôn

còn bạn phải vui khi mình đang chơi một mu phát triển khá là mạnh

vì thế nhiều hacker nhòm ngó đến chứ đâu phải thấy hack là nản sẽ có người giải quyết

những trường hợp đó không cần phải để ý xã hội sẽ tự đào thải thôi

bạn cứ yên tâm chơi và không cần suy nghĩ gì hết

Chưa Đặt Tên
26-02-2013, 11:02 AM
MU ĐÓ LÀ bavuong.vn bạn vào hack giúp mình cái :D

Chưa Đặt Tên
26-02-2013, 11:11 AM
bạn gõ hộ mình vài cái mu không như này cái sau 15 phút sẽ gấp 10 lần như này luôn

còn bạn phải vui khi mình đang chơi một mu phát triển khá là mạnh

vì thế nhiều hacker nhòm ngó đến chứ đâu phải thấy hack là nản sẽ có người giải quyết

những trường hợp đó không cần phải để ý xã hội sẽ tự đào thải thôi

bạn cứ yên tâm chơi và không cần suy nghĩ gì hết
vậy làm sao để biết đồ đó là đồ hack để phòng tránh.
hay là theo cảm giác :(
mua bán bình thường rùi lại bị block acc trong khi đó mình koo biết gì hết. thế bạn ngĩ sao khi bạn bị như thế. mình mới chơi nên kinh nghiệm còn ít ỏi. nhưng thiết ngĩ mình mua đồ ảo nhưng tiền thật. sao đó bị block 1 cách vô lí. rồi bảo do mua đồ hack thì vô lí quá bạn ak.

.*][VIET][*.*llHadesll*.
26-02-2013, 11:30 AM
_Chả có cách nào biết hack hay ko,1 biện pháp mạnh hiện hành là quay lại Video Clip khi GD,ADMIN check IP sẽ giúp đc phần nào.
_Nhưng sơ hở vẫn là 2 thằng hack ra 2 tiệm net làm màu :))

anhnam234
26-02-2013, 12:08 PM
làm sao để biết đó là đồ hách thật đơn giản, hay goi mubank

need1love
26-02-2013, 12:19 PM

Mu phát triển, đồ đạc có giá thì mới có tình trạng hack acc, còn các Mu lậu khác như thế nào thì mình chắc k cần phải nói.
Op chắc đc 1 tháng là sập. còn hack acc thì phải hỏi chính member trước chứ đừng có đẩy lỗi cho BQT. k bảo quản đc acc của mình thì còn nói gì ai? BQT lấy lại đc đồ cho là còn tốt lắm rồi. tiên trách kỷ hậu trách nhân

vip1993
26-02-2013, 12:22 PM
bạn mua bàng thẻ thì gd qua gm chịu vài đồng tiền phí còn bạn mua đồ bang vcen thì bạn trả người ta vcen đúng giá như vậy chả ai blog đc ban cả