PDA

View Full Version : xin hỏi off mu hay off 1 guid mà thông báo như off mu thế

RF_(-.-)
25-02-2013, 05:27 PM
các anh làm thế có thể hiện cái sự thiên vị thái quá của 1 cá nhân nào đó trong BQT dành cho warlock không.
warlock off anh em vui vẻ mình không ý kiến. nhưng cái kiểu vừa vào diễn đàn đập ngay vào mắt là cái baner off hý hửng click vào tưởng off mu hoá ra off guid. xưa nay off guid nào đó được thông báo thế à. hay bây h luật nó như thế.
nó rất gây phản cảm và ức chế cho các guid khác.
xin lỗi nhưng các anh làm ăn như lồn

Gin
25-02-2013, 05:31 PM
a Hòa a xem lại đi chứ như thế này là ko được, quá thiên vị.
Nói thẳng ra là tấm poster ò sn 3 tuổi ko = cái tấm poster này, tại sao 1 Guild off thôi mà lại được trịnh trọng thế?

Nước Mắt
25-02-2013, 05:34 PM
Đó là box hoạt động offline mà các bạn .
Người ta có thể vào box đó để đăng bài viết kêu gọi guild của họ offline .

RF_(-.-)
25-02-2013, 05:36 PM
nhờ nước mắt vào lai diễn đàn cái nhé. thông báo offline mu - ha noi đàng hoàng . nhưng click vào ra thẳng off guid warlock

036795120
25-02-2013, 05:38 PM
các anh làm thế có thể hiện cái sự thiên vị thái quá của 1 cá nhân nào đó trong BQT dành cho warlock không.
warlock off anh em vui vẻ mình không ý kiến. nhưng cái kiểu vừa vào diễn đàn đập ngay vào mắt là cái baner off hý hửng click vào tưởng off mu hoá ra off guid. xưa nay off guid nào đó được thông báo thế à. hay bây h luật nó như thế.

Xin Lỗi bạn ngu vl =))

Gin
25-02-2013, 05:40 PM
http://nv6.upanh.com/b4.s32.d1/6d165285ad17a3bc1d8c01b1bb342c1a_53527976.ctc.jpg (http://nv6.upanh.com/b3.s34.d1/1aced0f1d0284ca5b3659c6dbbd4ba62_53527976.ctc.120x 1.jpg)

thế đây là cái gì? box đấy ai cũng biết nhưg cái poster kia là gì?

anhhai
nhờ nước mắt vào lai diễn đàn cái nhé. thông báo offline mu - ha noi đàng hoàng . nhưng click vào ra thẳng off guid warlock

Nhìn rõ đi rồi nói,hoạt động offlile rõ ràng thông báo đâu.Mấy chú này cũng nhỏ mọn ghê :))

RF_(-.-)
Xin Lỗi bạn ngu vl =))

mày thiểu năng à

nhimkute
25-02-2013, 05:41 PM
thì WL off mời tất cả các ae đến dụ ma. k thấy có chương trình mời cả ADM đền giải đáp thắc mắc đấy sao

Gin
25-02-2013, 05:42 PM
kể cả thế, of đơn vị Guild chứ có fải off toàn MU đâu mà có cái tấm poster, G nào off chả mời nhưg có bgiờ đc?

CristianoRonaldo
25-02-2013, 05:43 PM

dm xin lỗi chứ tôi thấy bạn đàn bà vcl có thế cũng để ý à :-j

RF_(-.-)
25-02-2013, 05:43 PM
thì WL off mời tất cả các ae đến dụ ma. k thấy có chương trình mời cả ADM đền giải đáp thắc mắc đấy sao

xin lỗi nhưng cho dù tổ chức thế nào thì vẫn là off guid bạn ạ. còn offline game là do BQT tổ chức nhé

RF_(-.-)
25-02-2013, 05:45 PM
dm xin lỗi chứ tôi thấy bạn đàn bà vcl có thế cũng để ý à :-j
cái vấn đề off này chưa nói nhưng cái tôi muốn là cái game này cái forum này không thành sân sau của 1 số người,. còn bạn nghĩ thế nào thì kệ cmn bạn tôi quan tâm làm đéo gì

036795120

M thông cảm chúng nó ngu dân ko biết cái box kia nên ghen tị ý mà =))

đúng là mấy thằng đầu đất óc Nậm Pịa =))

anhhai
kể cả thế, of đơn vị Guild chứ có fải off toàn MU đâu mà có cái tấm poster, G nào off chả mời nhưg có bgiờ đc?

http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1160239-SV-TD-G-AeHaNoi-V%C3%A0o-%C4%91i%E1%BB%83m-danh.Đây cũng đc GM thiên vị à bi bảo ngu là phải

RF_(-.-)
25-02-2013, 05:46 PM

xin hỏi chúng nó gồm những ai. ?

Gin
25-02-2013, 05:47 PM

Ngu vch, đứa nào chả biết box thông báo Hoạt động offline, ko đọc kĩ topic mà đã to mồm, đã ngu thì ngậm mồm vào, đừng có phát biểu bừa, cái mà topic nói đến là cái tấm poster thông báo of 1 cách rất trịnh trọng ý. Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm.

CristianoRonaldo
25-02-2013, 05:49 PM
Ngu vch, đứa nào chả biết box thông báo Hoạt động offline, ko đọc kĩ topic mà đã to mồm, đã ngu thì ngậm mồm vào, đừng có phát biểu bừa, cái mà topic nói đến là cái tấm poster thông báo of 1 cách rất trịnh trọng ý. Đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm.

thế G bạn ko dc trịnh trọng nên bạn ghen ăn tức ỉa à >:)

Gin
25-02-2013, 05:50 PM
đấy nhé, bạn nói thế là cũng công nhận sự thiên vị rõ ràng nhé, k fải ghen mà là nó quá đáng quá. làm người # hiểu nhầm.

RF_(-.-)
25-02-2013, 05:50 PM
thế G bạn ko dc trịnh trọng nên bạn ghen ăn tức ỉa à >:)

tức chứ tức vl. tức mới phải nói chứ đéo tức nói làm gì bạn thiểu năng hay não bạn đéo có nếp nhăn

CristianoRonaldo
25-02-2013, 05:53 PM
tức chứ tức vl. tức mới phải nói chứ đéo tức nói làm gì bạn thiểu năng hay não bạn đéo có nếp nhăn

thế bạn thử vắt tay lên chán xem tại sao lại có sự thiên vị như vậy đi nhé :))

RF_(-.-)
25-02-2013, 05:54 PM
tôi bảo bạn vắt mẹ lưỡi lên chán và câm đi nhé

Nước Mắt
25-02-2013, 05:54 PM
Mình đã báo lên ADM rồi .
Sẽ kiểm tra lại vấn đề này còn theo mình nghĩ thì tại trong topic offline này : http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1161064-Off-guil-warlord-v%C3%A0o-th%E1%BB%A9-7-(2-3-2013)-t%E1%BA%A1i-h%C3%A0-n%E1%BB%99i&p=722363#post722363

Có dòng : 7- HOAN NGHÊNH TẤT CẢ CÁC BẠN CHƠI MU NÓI CHUNG ĐẾN GIAO LƯU HỌC HỎI lên có lẽ ADM mới làm baner để mọi người có thể tham gia cùng cho vui . Nhưng lại sảy ra vấn đề này . Thật là buồn :(

Gin
25-02-2013, 05:55 PM

bạn nói ngu quá thể đáng, đang ko hiểu tại sao có sự thiên vị thì mới phải lập topic hỏi, biết r thì hỏi làm cái quái gì nữa cho mệt?

036795120
25-02-2013, 05:55 PM

thế chúng m thử tổ chức off đi xong post bài lên box sem ADm có làm cái BN như thế ko :D
cái này là ae adm thấy G nào tổ chức OFF TO nên có cái mới thôi thế mà cũng Gatô =))

RF_(-.-)
25-02-2013, 05:56 PM
thế chúng m thử tổ chức off đi xong post bài lên box sem ADm có làm cái BN như thế ko :D
cái này là ae adm thấy G nào tổ chức OFF TO nên có cái mới thôi thế mà cũng Gatô =))

à ra thế câm và cút con mẹ mày đi cho tao

Gin
25-02-2013, 05:58 PM

nói thẳng ra đầy G tổ chức of mà có bgiờ đc ntn? từ xưa đến nay đầy G of to chứ 1 mìh WL hay sao?
ko thiên vị thì là cái gì?
4rum này là chung ko phải của riêng nhé.

RF_(-.-)
25-02-2013, 05:59 PM
nói thẳng ra đầy G tổ chức of mà có bgiờ đc ntn? từ xưa đến nay đầy G of to chứ 1 mìh WL hay sao?
thôi em ơi nước mắt nước mũi đã nói thế rồi thì thôi =))

036795120
25-02-2013, 06:00 PM

thế bạn ko biết mỗi ngày 1 thay đổi và 1 mới à :D cứ dữ mãi cái lối cũ có mà đóng cửa Mu =))

Quangvn
Đây là hoạt động OFFLINE trong các Bang Hội tự phát, tự tổ chức. BQT không tham gia được chỉ giúp quảng cáo Sự Kiện cho các bạn trên diễn đàn thôi. Không có chút thiên vị gì ở đây cả. Trước đến nay những buổi Offline đều có banner hiển thị trên diễn đàn (chắc bạn không để ý).
Bạn chủ topic nói banner gây phản cảm và ức chế cho các guild khác, Game không phải là nơi để gây hiềm khích giữa các Gamer gì cả.
Đây chỉ là hoạt động diễn đàn nhằm đóng góp cho Game ngày càng sôi nổi, bạn đang đóng góp 1 ý kiến thiếu tích cực đấy, bạn nên lắng nghe những comment của các gamer khác

Gin
Mình đã báo lên ADM rồi .
Sẽ kiểm tra lại vấn đề này còn theo mình nghĩ thì tại trong topic offline này : http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1161064-Off-guil-warlord-v%C3%A0o-th%E1%BB%A9-7-(2-3-2013)-t%E1%BA%A1i-h%C3%A0-n%E1%BB%99i&p=722363#post722363

Có dòng : 7- HOAN NGHÊNH TẤT CẢ CÁC BẠN CHƠI MU NÓI CHUNG ĐẾN GIAO LƯU HỌC HỎI lên có lẽ ADM mới làm baner để mọi người có thể tham gia cùng cho vui . Nhưng lại sảy ra vấn đề này . Thật là buồn :(

Buồn cười đến chảy nước mắt, thế các G # thì k mời nhỉ?

RF_(-.-)
25-02-2013, 06:02 PM
Đây là hoạt động OFFLINE trong các Bang Hội tự phát, tự tổ chức. BQT không tham gia được chỉ giúp quảng cáo Sự Kiện cho các bạn trên diễn đàn thôi. Không có chút thiên vị gì ở đây cả. Trước đến nay những buổi Offline đều có banner hiển thị trên diễn đàn (chắc bạn không để ý).
Bạn chủ topic nói banner gây phản cảm và ức chế cho các guild khác, Game không phải là nơi để gây hiềm khích giữa các Gamer gì cả.
Đây chỉ là hoạt động diễn đàn nhằm đóng góp cho Game ngày càng sôi nổi, bạn đang đóng góp 1 ý kiến thiếu tích cực đấy, bạn nên lắng nghe những comment của các gamer khác
mình chấp nhận câu trả lời của admin. nói thật là trước h mình không thấy có banned thế từ giờ tổ chức off là có banned đúng không.

RF_(-.-)
25-02-2013, 06:03 PM
ái à có chị xinh xinh thổi còi bắt thẻ. thổi kèn luôn thì ngon

036795120
25-02-2013, 06:03 PM
à ra thế câm và cút con mẹ mày đi cho tao

đúng là cái thằng Ngu còn to Mồm =))
cũng có lẽ cái Dân thí của m kém nên mới thick bới móc =))

về chịu khó mở Dantri.com lên đọc nhé =))
=))

Gin
25-02-2013, 06:04 PM

chúng tôi ra vào 4rum thường xuyên, ko biết bao nhiêu cái off của các Guild rồi nhưng chưa bao giờ có 1 tấm poster nào ntn nhé. trc giờ BQT chưa hộ trỡ quảng cáo bao giờ cả=)) đến bây giờ WL off mới có hỗ trợ là sao? Ko là Thiên vị thì là gì?

RF_(-.-)
25-02-2013, 06:05 PM
đúng là cái thằng Ngu còn to Mồm =))
cũng có lẽ cái Dân thí của m kém nên mới thick bới móc =))

về chịu khó mở Dantri.com lên đọc nhé =))
=))
xin lỗi nhưng là dantri.com.vn nhé thiểu năng. tao nghĩ mày lên suy nghĩ kỹ trước khi phát biểu

036795120
25-02-2013, 06:07 PM
xin lỗi nhưng là dantri.com.vn nhé thiểu năng. tao nghĩ mày lên suy nghĩ kỹ trước khi phát biểu

Lại phát ngôn 1 câu ngu vcl =)) m gõ thử .com xem đc ko =))

R.Vanpersie
25-02-2013, 06:07 PM
k chơi thì nghỉ cm chúng m đê =))

Quangvn
25-02-2013, 06:08 PM
mình chấp nhận câu trả lời của admin. nói thật là trước h mình không thấy có banned thế từ giờ tổ chức off là có banned đúng không.
Do bạn không để ý và hiện tại chúng tôi đang tận dụng các khoảng trống trong diễn đàn để quảng cáo nhằm đem lại hiệu quả hơn.
Bạn thấy các banner quá nổi bật nên bạn cảm thấy dường như admin đang quá thiên vị warlord, nhưng không phải, đợt offline này sẽ kéo theo nhiều guild khác cùng tổ chức offline và tại TP.HCM dự kiến cũng sẽ có Big Offline nên việc quảng cáo nổi bật thế này cũng sẽ đem lại hiệu quả cao.
Trước đây bạn không thấy quảng cáo nổi bật thế này bao giờ đúng không, vậy bạn đang nhận thức đúng rồi đấy, MU Hà Nội ngày càng quan tâm tới Gamer hơn, ngày càng chuyên nghiệp hơn.

MrKen
25-02-2013, 06:09 PM

Đã sinh ra cái box bang hội thì cứ nên để nó làm nv của mình

Theo ý kiến cá nhân mình trước nay chưa có banner quảng cáo cho off G nào cả

Cái banner này chỉ dành cho off Mu do BQT Mu Ha Nội tổ chức

Làm cái này thì thành viên WL ủng hộ còn các member G khác thì sao

Còn nếu đây là điều mới của MU HN thì mong có 1 thông báo cụ thể nhé

Gin
25-02-2013, 06:11 PM
thế quái nào mà lúc AE HN off thì ko có, mà cũng mới off thôi, đến lượt WL off thì mới có?
ko để ý ư? ngày nào chả lướt qua lướt lại 2 dọc xem mấy cái hình nhưg chưa bao giờ thấy thôg báo off trịnh trọng?
tại sao khi AE HN off ko có cái trò này mà đến WL mới có. Nếu ko có topic ntn thì chắc chả có chuyện các G # off sau sẽ có đúng k?
Đây là biện hộ hay là sự thật nó là như thế? Khoảng trống ư?
Lúc trước nhìn bên cạnh thôg báo về even, về tuần báo, về các bài viết cập nhật rất tiện. giờ thì sao? dành tất cả cho off WL.

RF_(-.-)
25-02-2013, 06:12 PM
Do bạn không để ý và hiện tại chúng tôi đang tận dụng các khoảng trống trong diễn đàn để quảng cáo nhằm đem lại hiệu quả hơn.
Bạn thấy các banner quá nổi bật nên bạn cảm thấy dường như admin đang quá thiên vị warlord, nhưng không phải, đợt offline này sẽ kéo theo nhiều guild khác cùng tổ chức offline và tại TP.HCM dự kiến cũng sẽ có Big Offline nên việc quảng cáo nổi bật thế này cũng sẽ đem lại hiệu quả cao.
Trước đây bạn không thấy quảng cáo nổi bật thế này bao giờ đúng không, vậy bạn đang nhận thức đúng rồi đấy, MU Hà Nội ngày càng quan tâm tới Gamer hơn, ngày càng chuyên nghiệp hơn.

cảm ơn bạn vì câu trả lời này

Quangvn
25-02-2013, 06:13 PM
chúng tôi ra vào 4rum thường xuyên, ko biết bao nhiêu cái off của các Guild rồi nhưng chưa bao giờ có 1 tấm poster nào ntn nhé. trc giờ BQT chưa hộ trỡ quảng cáo bao giờ cả=)) đến bây giờ WL off mới có hỗ trợ là sao? Ko là Thiên vị thì là gì?
Chắc bạn không để ý rồi !

Gin
25-02-2013, 06:16 PM
off trên kia toàn off to do ADM tổ chức k fải là ở địa vị 1 Guild.
chứng minh thêm 1 điều là WL vẫn có 1 poster off mà các G # k thấy đc đề tên

BoCungLaMafia
25-02-2013, 06:22 PM
Lâu lâu cũng phải làm 4rum có tý ko khí mà, có thể G nào đấy tổ chức off mà MU cũng có 1 hoạt động chung nào đấy mà ko để đc tấm poster của các bạn được nên đừng ghen tị :|

CristianoRonaldo
25-02-2013, 06:24 PM
đến mệt với mấy bạn trẻ ghen ăn tức ỉa :))

Quangvn
25-02-2013, 06:32 PM
off trên kia toàn off to do ADM tổ chức k fải là ở địa vị 1 Guild.
chứng minh thêm 1 điều là WL vẫn có 1 poster off mà các G # k thấy đc đề tên

Bạn vẫn chưa hiểu :35;
Offline do BQT tổ chức từ trước đến nay chỉ tổ chức tại CLB Làn Sóng Xanh 6A Chùa Bộc.
Còn lại là do các CLB các tỉnh thành, các chủ Bang Hội tự phát.
:35;:35;:35;:35;:35;:35;
Mọi người đều hiểu, chỉ có bạn không hiểu :35;:35;

MrKen
25-02-2013, 06:35 PM
đến mệt với mấy bạn trẻ ghen ăn tức ỉa :))

Cái ngôn ngữ các bạn trẻ dạo này có vẻ thịnh hành

Nhưng dùng thế nào cho đúng thì nhiều người chưa biết ( bạn cũng nằm trong số đó )

HERMES
25-02-2013, 06:39 PM
=)) buồn cười quá ;))

nhimkute
25-02-2013, 06:42 PM
k thấy off LM bang hôi WL hà đông- ha nội ak =))

HERMES
25-02-2013, 06:44 PM
thiểu................quá thiểu =))

mrtrym
25-02-2013, 06:57 PM
Thôi việc chả có j đâu....cũng chỉ là 1 cái baner quảng cáo cãi nhau làm gì cho mệt...Leaders giải tán nào

6870950
25-02-2013, 07:08 PM
nào thì giải tán đê =))
thích hì làm cho mấy cái baner này ;))

Extracting
25-02-2013, 07:14 PM
Nói chung.. chẳng có cái gì quan trọng cả :))
Quảng cáo vẫn là quảng cáo
Ai đi off thì vẫn off
Ko đi thì cũng ko sao cả :))
Off Guil WL.. nhưng vẫn có lời mời đến Ae MU và các thành viên LM mà

™ Lạc Lối ™
25-02-2013, 07:20 PM
xôn xao dư luận

Extracting
25-02-2013, 07:23 PM
Close đi :))
Ko có gì để bàn cả =))