PDA

View Full Version : Anh MèoHoang Vào Xem Xét Vụ Mất VC 1ChutYeuEm

.*][VIET][*.*llHadesll*.
24-02-2013, 08:09 AM
_Tình Hình Là Hôm Qua Nick F4 SexyNight có báo mất VC acc 1ChutYeuEm.
_Nhưng Nội Tình Là Do AE lấy Xài,Nhưng Chưa Kịp Nói Cho SexyNight,Vì người lấy là chơi đêm ngủ ngày @@.
_SexyNight Báo ADMIN và Đc Biết là acc EmTroc Lấy.......Thật ra là mượn qua mượn lại xài thôi ADMIN.
_AE sống trong MU,ko có quan hê,sống tình nghĩa với nhau,không lừa gạt nhau,ADMIN cũng nên ủng hộ chứ.
_Sao anh Mèo Lại nói là đùa cơt với anh Mèo,Bọn em tưởng mấ VC cũng xót ruột lắm chứ.Nhưng Khi Biết Ngừơi Lầy(Mượn) thì chúng em mới biết là AE tốt của chúng em.Xin ADMIN thả Acc EmTroc Ra ID: Cuhip11....Cho AE chúng em tự giải quyết số VC,xem như là chuyện nội bộ.
_Em xin Cám ơn anh MèoHoang và BQT đã quan tâm rất nhanh tới acc chúng em.....Cũng như xin lỗi về đánh mất thời gian quý báo của anh Mèo.......Em xin thây mặt SexyNight và EmTroc,gữi anh lời xin lỗi chân thành nhất.Vì 2 ông này ko biết nc,nên em thây mặt....Thân Xin anh Mèo xem xét cho EmTroc đua Top lại.

cuhip01
24-02-2013, 08:41 AM
upppppppppppp cho BQT giải quyết sớm dùm mình.. đợi từ tối qua đến bây giờ để chờ mở khoá ID: cuhip11 ~~

No1Mu
lành thì làm gáo vỡ thì vứt mẹ đi :))

.*][VIET][*.*llHadesll*.
_ADMIN xử lý cho AE còn train nữa chứ

MeoHoang1102
24-02-2013, 09:15 AM
Các bạn không cần lập topic này làm gì . Có gì tôi vẫn giải quyết bên topic kia nhé .

Closed !