PDA

View Full Version : DCM MU toàn 1 lũ chó lừa đảo GauMeo mày vào đây mà comet

quanghtsc
18-02-2013, 12:02 AM
AE hãy cẩn thận với ACC GauMeo acc phu cua no la ADMMUHN con chó này lừa đảo vl

™ Nắng Ấm ™
18-02-2013, 12:06 AM
AE hãy cẩn thận với ACC GauMeo acc phu cua no la ADMMUHN con chó này lừa đảo vl

Trình độ giao dịch của bạn kém thì sao bạn lại đổ vạ cho ADM Mu Hà Nội này hả bạn . Đừng vơ đũa cả nắm như vậy . Mu bank chúng tôi mở để các bạn giao dịch thì để làm gì ? Sao các bạn không giao dịch qua đó . Đến lúc bị mất đồ rồi lại thế nọ thế kia đổ vạ cho chúng tôi . Bạn sẽ được baned ID 7 ngày vì lời nói của bạn nhé :)

†☻Chuột☻†_MuHN_
18-02-2013, 12:08 AM
Trình độ giao dịch của bạn kém thì sao bạn lại đổ vạ cho ADM Mu Hà Nội này hả bạn . Đừng vơ đũa cả nắm như vậy . Mu bank chúng tôi mở để các bạn giao dịch thì để làm gì ? Sao các bạn không giao dịch qua đó . Đến lúc bị mất đồ rồi lại thế nọ thế kia đổ vạ cho chúng tôi . Bạn sẽ được baned ID 7 ngày vì lời nói của bạn nhé :)
người ta đâu có chửi adm mu hà nội đâu

CristianoRonaldo
18-02-2013, 12:13 AM

có thằng tên NV trong game là ADMMUHN mà! ông ko biết đầu đuôi câu chuyện vào band người ta ngay vl Mod

Cubin_hb
18-02-2013, 01:00 AM
ôi vờ lờ mod

puntainang
18-02-2013, 01:17 AM
mod ngáo rồi
:10;

FearLord
18-02-2013, 01:48 AM
Cần kiểm tra trước khi đưa ra 1 hành động.Thân!