PDA

View Full Version : Tập sự cần các PRO tư vấn cách chơi :))

Remy
16-02-2013, 04:20 PM
AE cho mình hỏi Mu mình có đồ thần để ép w3 k vây:) và tìm kundun ở đâu để hãm.. hại:4;
Nhân tiện hỏi luôn mấy PRO hay săn boss ở đâu mà ra đồ ngon quá .. Hi vọng ae chia sẻ bí kíp cùng nhau =)) Cảm ơn trước nhớ =) Cả pro hay noob vào cm cho nó xôm xôm cũng đc :35;

™ Nắng Ấm ™
16-02-2013, 04:25 PM
AE cho mình hỏi Mu mình có đồ thần để ép w3 k vây:) và tìm kundun ở đâu để hãm.. hại:4;
Nhân tiện hỏi luôn mấy PRO hay săn boss ở đâu mà ra đồ ngon quá .. Hi vọng ae chia sẻ bí kíp cùng nhau =)) Cảm ơn trước nhớ =) Cả pro hay noob vào cm cho nó xôm xôm cũng đc :35;

Không có đồ thần để ép w3 bạn nhé , chỉ có đồ thần để ép Lông vũ Condor thôi . Kundun ở trên kalima +7 và thường hồi sinh sau 12h chết , Ví dụ : 3h trưa kundun chết thì 3h chiều kundun sẽ hồi sinh . Săn boss vàng ở loren rơi ra box rồi đáp xuống đất rơi ra đồ ngẫu nhiên , đi event rakion .... , hoặc train cũng có thể ra bạn nhé :)

Bạn còn thắc mắc gì thì xin hãy pm yahoo NangAm_muhanoi mình sẽ giải đáp giúp bạn :)

.*][VIET][*.*llHadesll*.
16-02-2013, 04:51 PM
_Chi Tiết là train mà lụm item ngon,boss săn Loren khi báo: " BoSS vàng tấn công" Do admin hãm hại AE,nên 90% là zen =)),
_KD với Item thần như Ông Mod nói.
_ngoài ra săn maya,Nhện Salupan,Medusa,để ăn NL 2.5 và item exe.
_KunDun thì mơ đi đụng đít nó đc :D

Remy
16-02-2013, 05:02 PM
Không có đồ thần để ép w3 bạn nhé , chỉ có đồ thần để ép Lông vũ Condor thôi . Kundun ở trên kalima +7 và thường hồi sinh sau 12h chết , Ví dụ : 3h trưa kundun chết thì 3h chiều kundun sẽ hồi sinh . Săn boss vàng ở loren rơi ra box rồi đáp xuống đất rơi ra đồ ngẫu nhiên , đi event rakion .... , hoặc train cũng có thể ra bạn nhé :)

Bạn còn thắc mắc gì thì xin hãy pm yahoo NangAm_muhanoi mình sẽ giải đáp giúp bạn :)
tks mod:)) mấy cái event rakion mình bó tay, thỏ ngọc, bạch long điện chả hiểu gì :( mình chơi mu từ lâu r mấy cái mới này chưa biết mong ae giúp đỡ them

Remy
16-02-2013, 05:05 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;713809']_Chi Tiết là train mà lụm item ngon,boss săn Loren khi báo: " BoSS vàng tấn công" Do admin hãm hại AE,nên 90% là zen =)),
_KD với Item thần như Ông Mod nói.
_ngoài ra săn maya,Nhện Salupan,Medusa,để ăn NL 2.5 và item exe.
_KunDun thì mơ đi đụng đít nó đc :D
bạn có thể nói chi tiết hơn về mấy cái mây hay salupan medusa đc k :)) Mình chơi hồi mu khác từ ss3 k biết ss6 đi thế nào. trên wweb thì k có hướng dẫn cụ thể nên đành phải lên đây hỏi các pro. trong game hỏi thì ai cũng bận nên đành vậy..
Còn kundun thì tầm rs bao lần thì đá đít nó đc hả bạn ? cả mấy cái NL 2,5 nữa hehe. Cảm ơn đã rep =))