PDA

View Full Version : pk RF quá chán ADM vào xem xét hộ cái

nofunny
13-02-2013, 08:39 PM
Cho hoi Cong thuc tinh dame cua RF nhu the nao mà cong VIT không lên dame
thế RF đánh đc ai đánh đc con gì???
với lại khi PK với các nv khac khi nv khác di chuyển thì đánh không trúng mặc dù đánh rất gần
P/s: Không hiểu ADM làm ăn kiểu gì hay thích kiểu thu hút nhiều người chơi rồi chơi trò Hút máu mọi người = cách chuyển sang nv khác
ADM vào cho câu trả lời đê làm ăn như C***` kiểu này à

nofunny
13-02-2013, 08:51 PM
upppppppppppppppppppppppppp

thelamsaok
19-02-2013, 03:47 AM
Chuẩn đấy bạn ơi mình có chơi qua 1 số MU khác và giờ qua bên này chơi mình có 1 nhận xét thế này .MU-hanoi.net RF train rộng hơn nhưng bị giảm đame rất nhiều So với RF các MU khác phạm vi chỉ được như DK xoay kiếm nhưng đame rất to. Thứ 2 : RF bên MU Cộng Vit không thấy lên đame thủ yếu đame bé giờ lại vậy nữa thì quá thiệt thòi lại còn phải chỉ vào quái mới có đame k thì ...hic . Thứ 3 : khi PK rất khó chịu là dùng ảo ảnh nhưng khi chỉ vào mục tiêu đứng im mới được mà các mục tiêu di chuyển hầu như là Miss .Nản kinh .Đề nghị thông qua bài viết này ADM lên suy xét và làm sao cho hợp lòng anh em

ongchuoi
19-02-2013, 06:28 AM
upppppp...chan nhi

†☻Chuột☻†_MuHN_
19-02-2013, 06:32 AM
Chuẩn đấy bạn ơi mình có chơi qua 1 số MU khác và giờ qua bên này chơi mình có 1 nhận xét thế này .MU-hanoi.net RF train rộng hơn nhưng bị giảm đame rất nhiều So với RF các MU khác phạm vi chỉ được như DK xoay kiếm nhưng đame rất to. Thứ 2 : RF bên MU Cộng Vit không thấy lên đame thủ yếu đame bé giờ lại vậy nữa thì quá thiệt thòi lại còn phải chỉ vào quái mới có đame k thì ...hic . Thứ 3 : khi PK rất khó chịu là dùng ảo ảnh nhưng khi chỉ vào mục tiêu đứng im mới được mà các mục tiêu di chuyển hầu như là Miss .Nản kinh .Đề nghị thông qua bài viết này ADM lên suy xét và làm sao cho hợp lòng anh em

thay vì RF +vit k lên đame sao bạn k + thử cột khác rồi hay nói

thelamsaok
19-02-2013, 04:43 PM
thay vì RF +vit k lên đame sao bạn k + thử cột khác rồi hay nói

cái đó bạn không phải nói mình chỉ thắc mắc 1 số điều thôi chứ còn cộng điểm thế nào thì mình cũng quá rõ .chỉ là theo như MU phiên bản chuẩn là cộng vít cũng lên đame vì vậy người ta mới gọi là RF bá đạo vì vừa máu trâu vừa đame to .Chứ còn như bây giờ RF cộng vào AGi cả Str để lấy đame thì lại quá bt .và vấn đề đáng quan tâm nhất là RF đánh tỷ lệ miss rất cao ngoài ra phải Targer vào Mood mới có đame gặp mấy thằng class khác đame to nó đanh cho không kịp chỉ vào quái luôn hiểu không .

mrju
12-03-2013, 03:57 PM
nghĩ sao RF + Vit không lên damg vậy trời

KEVODANH
12-03-2013, 04:10 PM
RF bản này còn kêu vl :))

hungcojls
12-03-2013, 05:27 PM
thế còn kêu yếu chắc mấy class # thì ntn

ThjenMenh
12-03-2013, 06:21 PM
vẫn còn kêu đc =))

Trình + Tuổi = TPHCMQ12
12-03-2013, 06:57 PM
uh phần dame giảm thì cung dc đi, nhưng minh xác nhận là phạm vị của RF giờ chán hẳn quá ngăn rõ ràng đứng kế bên chĩ chuột vào miss. Mong admin xem xet chĩnh lệ class RF sao cho hợp lí

SPAC
12-03-2013, 10:03 PM
upppppppppppppppppppp

dvtung0103
12-03-2013, 10:45 PM
chẳng có gì là ko hợp lý cả ... RF mà còn kêu thì các char khác thì như thế nào ...!?
ít ra RF còn hơn ELF của mình, chả đánh đc ai, may ra bắn băng còn cầm chân đc anh DK cùi, chứ DW, SUM, MG nó đập cho chết lên chết xuống... khi đi train bị KS bãi thì lại lẳng lặng ra đi .... ko nói 1 lời ... nói nữa lần sau nó gặp, nó ... KS tiếp :))