PDA

View Full Version : Mời bạn MÓT NgocHai vào topic này nhé !

QuangPM
11-02-2013, 01:59 AM
Tiếp cái topic này : http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1159690-SV-Th%C3%A1i-D%C6%B0%C6%A1ng-s%E1%BA%AFp-s%C3%A1t-nh%E1%BA%ADp-v%E1%BB%9Bi-Quy%E1%BB%81n-N%C4%83ng&p=710323#post710323

Xin lỗi, IQ của bạn bao nhiêu vậy ? Bạn Never Give Up đến nỗi ko thể hiểu ý người khác nói như thế nào sao ?

Vâng, với IQ cao như bạn, mình sẽ nói thẳng ý của mình ở topic đó nhé : "Event này làm sv Thái Dương lao dốc và chẳng mấy lại chóng tàn"

Đc chưa ?

Và đừng có lộng hành bạn trẻ ạ !

Một lần nữa nghi ngờ về trình độ để lên chữ xanh :78;

sen3lanhan
11-02-2013, 04:06 AM
cái này hot . Mình cũng thấy ông mod này gà gà sao ý ko đc bằng mấy ông mod trước hồi mình còn chơi sv HM .

VUTM
11-02-2013, 04:34 AM
Thì đúng là ông fao tin đồn nhảm thì bị cảnh cáo là đúng rồi còn chó j nữa . Chỉ công nhận là cái event này nhảm thiệt , cứ nhiều tiền là có tất cả , có con rf mới mấy hôm trước nó còn nhờ mình kéo nó , hôm nay nó đã khỏe hơn cả mình rồi , Relife 2-3 lần là điều hoàn toàn có thể , vl thiệt @@

Sexy Night
11-02-2013, 05:06 AM
Thì đúng là ông fao tin đồn nhảm thì bị cảnh cáo là đúng rồi còn chó j nữa . Chỉ công nhận là cái event này nhảm thiệt , cứ nhiều tiền là có tất cả , có con rf mới mấy hôm trước nó còn nhờ mình kéo nó , hôm nay nó đã khỏe hơn cả mình rồi , Relife 2-3 lần là điều hoàn toàn có thể , vl thiệt @@

Tin đồn nhảm ? Bạn có hiểu thế nào là " Thảo Luận Chung " ? Toppic đó lập ra là để cho mọi người cùng thảo luận cùng góp ý cho Mu phát triển . Và cái chuyện sát nhập TD vào QN chỉ là 1 hình ảnh ẩn dụ để nói đến việc nhiều điểm UT sẽ làm sv rs quá nhanh , dễ tàn sv .