PDA

View Full Version : Event Mu , Liệu đã hợp lý chưa ?????????????

yaibavip
11-02-2013, 01:50 AM
Góp ý thẳng thắn thi cái event lần này quá củ chuối , củ chuối ở điểm UT , ăn event được 10k điểm UT = 50 lần reset , 1 thẳng mới chơi ma nạp tiền vào có thể đứng tốp trong 1 ngày nếu may mắn ăn được nhiều điểm UT , xin lỗi vậy những anh em cầy vất vả từ trước đến giờ thì sao ? những người không có điều kiện nạp tiền thì sao ? Đành rằng ăn event thì được đồ thì còn chấp nhận được . Hay BQT đang chứng minh cho anh em rằng có tiền là có tất cả , không nạp tiền thì dù cày như nào vẫn là cùi bắp , ức chế , sao không mở luôn sàn giao dịch bán lần reset đi cho nhanh . Đéo hiểu BQT ra cái event có điểm UT nghĩ gì ? Hay muốn thu hút mọi người nạp tiền để kiếm cái tết ngon lành . Cầy bao nhiêu cuối cùng thua thằng mới lập acc vì 1 cái event , sợ event Mu này quá , tình hình anh em đều có tâm lý như thế (trừ những thằng nạp tiền điên cuồng) . Sao cái event này vị trí top sẽ thay đổi liên tục va số lượng người chơi giảm 1/2 , nhìn top đã nản mẹ nó rồi , trong đó có anh sẽ là người ra di :)) kiếm cái Mu event đỡ nhố nhăng hơn 1 tí . Mà BQT nên mở sàn giao dịch bán trực tiếp lần reset cho nhưng ai có nhu cầu đi thì hơn

TranQuangThai
11-02-2013, 01:55 AM
Tôi cũng ko đồng ý lắm về even kiểu này. BQT và ADM có gì xem xét lại đi.

mrtrym
11-02-2013, 01:56 AM
Góp ý thẳng thắn thi cái event lần này quá củ chuối , củ chuối ở điểm UT , ăn event được 10k điểm UT = 50 lần reset , 1 thẳng mới chơi ma nạp tiền vào có thể đứng tốp trong 1 ngày nếu may mắn ăn được nhiều điểm UT , xin lỗi vậy những anh em cầy vất vả từ trước đến giờ thì sao ? những người không có điều kiện nạp tiền thì sao ? Đành rằng ăn event thì được đồ thì còn chấp nhận được . Hay BQT đang chứng minh cho anh em rằng có tiền là có tất cả , không nạp tiền thì dù cày như nào vẫn là cùi bắp , ức chế , sao không mở luôn sàn giao dịch bán lần reset đi cho nhanh . Đéo hiểu BQT ra cái event có điểm UT nghĩ gì ? Hay muốn thu hút mọi người nạp tiền để kiếm cái tết ngon lành . Cầy bao nhiêu cuối cùng thua thằng mới lập acc vì 1 cái event , sợ event Mu này quá , tình hình anh em đều có tâm lý như thế (trừ những thằng nạp tiền điên cuồng) . Sao cái event này vị trí top sẽ thay đổi liên tục va số lượng người chơi giảm 1/2 , nhìn top đã nản mẹ nó rồi , trong đó có anh sẽ là người ra di :)) kiếm cái Mu event đỡ nhố nhăng hơn 1 tí . Mà BQT nên mở sàn giao dịch bán trực tiếp lần reset cho nhưng ai có nhu cầu đi thì hơn

xin gửi lời chào thân ái và quyết thắng

CristianoRonaldo
11-02-2013, 01:56 AM
next mẹ đi chơi thì chơi ko chơi nghỉ đỡ bị KS tren k4. ăn thì mấy thằng ăn dc nhiều điểm ut đâu toàn 200 với 300 điểm ut với 500 chứ nhiều nhặn gì đâu mà phán vcl

mrtrym
11-02-2013, 01:57 AM
next mẹ đi chơi thì chơi ko chơi nghỉ đỡ bị KS tren k4. ăn thì mấy thằng ăn dc nhiều điểm ut đâu toàn 200 với 300 điểm ut với 500 chứ nhiều nhặn gì đâu mà phán vcl

ờ đéo hiểu sao ăn đen vl toàn 200 điểm...xong 2 chú gấu...rồi 8k vcent...buồn vl

yaibavip
11-02-2013, 02:19 AM
KS là chuyện của KS , may ko KS được ức chế ah =)) , cái loại mà cứ cắm đầu vào chơi mà không biết suy xét như nào người ta gọi là đần và óc bã đậu đấy =))

yaibavip
11-02-2013, 02:19 AM

KS là chuyện của KS , may ko KS được ức chế ah , cái loại mà cứ cắm đầu vào chơi mà không biết suy xét như nào người ta gọi là đần và óc bã đậu đấy

CristianoRonaldo
11-02-2013, 02:20 AM
KS là chuyện của KS , may ko KS được ức chế ah =)) , cái loại mà cứ cắm đầu vào chơi mà không biết suy xét như nào người ta gọi là đần và óc bã đậu đấy =))

thế mày suy nghĩ rồi thì mày ngỉ game đi

CristianoRonaldo
11-02-2013, 02:20 AM
ờ đéo hiểu sao ăn đen vl toàn 200 điểm...xong 2 chú gấu...rồi 8k vcent...buồn vl

8k vcent là đỏ rồi dm tôi toàn 200 điểm ut với cả panda với bùa tỉ lệ + 5k vcent vcl

yaibavip
11-02-2013, 02:23 AM

tao viết bài này để BQT Mu đọc , xem động thái như nào chứ đéo đôi co với những đứa như mày

phucb0
11-02-2013, 02:25 AM
Thiết nghĩ cái điểm UT nên thay = điểm point event có lẽ sẽ tốt hơn.
Nếu tình trạng này cứ tiếp diễn, ngày tàn của sever TD chắc cũng sắp đến _ _!

VUTM
11-02-2013, 04:30 AM
Uhm , thấy cũng đúng , event này toàn các bố nạp tiền fang hoa đào như điên ấy , hôm qua có người kêu rơi nhiều hộp socola quá nên chắc giờ sửa rồi , đi bl hộc cứt ra được 1 hộp :)) thấy đúng là bất cập thật , game thì chơi cho vui nhưng làm event kiểu này giống moi tiền gamer trá hình quá . Mình cũng đú đởn đổi hoa đào ra thì toàn hiện lên "Không còn lựa chọn cho bạn" , đếch hiểu :43;

nonstop0410
11-02-2013, 05:18 AM
chả hiểu sao Exit đang ở tận đâu trong top mà bg đã 380 lần rồi. Sever TD sắp xập rồi :|

sen3lanhan
11-02-2013, 05:37 AM
chuẩn men sập cmnr @@ . Len kiến nghị với adm event này chỉ diễn ra trong 3 ngày thôi đừng kéo dài đến 20 làm cái loz gì cả

1damvomom
11-02-2013, 05:54 AM
địt mẹ 3 ngày cũng vỡ con mẹ mồm r` còn đến 20 nghỉ con mẹ game đi cho nó lành đm tốp cách đến gần 50 lần thằng đứng thứ 2

alldie
11-02-2013, 06:56 AM
Vâng. Trong thể thao người ta gọi đây là DoPing =))))))))))))))))))))

Gió Vô Tình
11-02-2013, 08:02 AM
=)),mình cũng nghĩ là event này nó có vđề ở việc đc 10k UT rs,thế này top sẽ rs ầm ầm cho xem,xong đợt này chắc top rl đc gần 2 lần,tuy nhiên 1 điều là rs thì cao nhưng hiện tại đồ thì vẫn bt giữ ổn định,k bị lạm phát,cơ mà rs cao rồi thì việc kiếm đồ k phải là vđề =),bây giờ có than j thì than,event cũng đã diễn ra rồi,ko thu lại đc,chỉ có cách là giảm thời gian xuống thôi,để nv đúng là mau tàn quá :-s :-s

cowboyusa
11-02-2013, 08:30 AM
Đồng ý giảm thời gian xuống là hợp lý :)

Nước Mắt
11-02-2013, 08:41 AM
Đây là event cần có may mắn mà :)
Và cái nếu may mắn sảy ra thì rất ít .
Năm mới mọi người thường chúc nhau câu may mắn mà :)
Bạn hãy tham gia sự kiện này để có được may mắn đầu năm nhé .
Còn về vấn đề giảm thời gian mình sẽ báo lại với ADM xem xét .
Chúc bạn năm mới gặp nhiều may mắn .

Gió Vô Tình
11-02-2013, 08:53 AM
tks smod,mong rằng bạn sẽ đại diện cho tất cả member đưa ý kiến lên adm nhé !!!

ThCatTuHan
11-02-2013, 08:54 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

yaibavip
11-02-2013, 09:28 AM

Theo mình biết thì không ít đâu , theo dõi bảng xếp hạng thường xuyên sẽ thấy , nói về may mắn thì việc mở event ra ring , pedan ex là may mắn lắm rồi , đằng này 1 phát được 50 lần reset , may mắn như này thành bất hợp lý

zChinoz
11-02-2013, 09:52 AM

:)))))))))))

Ultima
11-02-2013, 10:00 AM
Nói tóm lại đây là cái evet củ chuối nhất, nạp 500k cần gì phải cày mua hoa đào đỏ ngồi nhân điểm UT chứ sao, với thời gian
như này thì kết thuc event RL 3 lần mất :))

_Romeo_
11-02-2013, 10:15 AM
Nói tóm lại đây là cái evet củ chuối nhất, nạp 500k cần gì phải cày mua hoa đào đỏ ngồi nhân điểm UT chứ sao, với thời gian

mình nạp 1m mà chưa dc cái gì này :((

Ultima
11-02-2013, 10:25 AM
Không hiểu sao Admin lại nghĩ ra cái trò đổi item ra điểm UT nhỉ, sao ko bán luôn số lần rs đi cho nhanh :))

Crywolf
11-02-2013, 10:28 AM
ngta có tiền chơi kiểu có tiền , mình ko có chơi kiểu ko có , ghen ăn tức ở làm gì . họ ko có time cày thì BQT ban cho cái ân huệ event này để = anh = em . Thế chủ 2 pic muốn suốt kiếp đứng top nhìn ngkhac thấp hơn mình hả . Nó hơn mình rs thì chịu khó cày thêm 2 3h mỗi ngày , thời gian lâu cũng = nhau cả thôi ,. ở đó mà ca với khóc như kiểu chơi game ko phải nạp card . Có thằng nào rảnh lồn mà đi lập game free cho ngta chơi ko@@

onehits
11-02-2013, 10:31 AM
đồng ý even nay chỉ nên kéo dài đến hết mùng 3 thôi chư đến 20 chắc 15sv còn lại 7 sv

Ultima
11-02-2013, 10:52 AM
ngta có tiền chơi kiểu có tiền , mình ko có chơi kiểu ko có , ghen ăn tức ở làm gì . họ ko có time cày thì BQT ban cho cái ân huệ event này để = anh = em . Thế chủ 2 pic muốn suốt kiếp đứng top nhìn ngkhac thấp hơn mình hả . Nó hơn mình rs thì chịu khó cày thêm 2 3h mỗi ngày , thời gian lâu cũng = nhau cả thôi ,. ở đó mà ca với khóc như kiểu chơi game ko phải nạp card . Có thằng nào rảnh lồn mà đi lập game free cho ngta chơi ko@@

Thế mình hỏi bạn đên 20-2-2013liêu đã RL 3 lần chủa?? MU chưa đươc 1 tháng đã già cỗi rồi, vấn đề là ở chỗ đó tg event quá dài đủ để làm SV Thái Dương nhanh tàn luỵ :))

Ultima
11-02-2013, 10:53 AM
Sao ko cho cái even thay điểm UY bằng số point even đi có phải hợp lý không

Mr.Hùng
11-02-2013, 11:03 AM
Mình 1Th0iDeNhO Mới Lập ác Từ Chiều hôm qua . giờ reset 134 mẹ nó rồi~ . hehe . Nhưng mất khối tiền nạp vào mới đc !@@

Crywolf
11-02-2013, 11:29 AM
Event BQT mở ra đâu ef buộc ai phải tham gia , ai ko tham gia . Tính sơ sơ event này với tỉ lệ vp 1.2 hiện giờ tiêu ngốn tầm 1m350k vnd !

Ai cũng có quyền lựa chọn tham gia or ko , như tôi đang top all đây , cứ có cái suy nghĩ hẹp hòi sợ ngkhac vượt mặt mình mà ý kiến này nọ thì thật ko ra gì . Thực sự mà nói event này tôi ko tham gia .

Còn việc ai sợ mất top mà nghỉ game , post forum trách BQT thế này , BQT thế kia .v.v. thì vui lòng nghỉ đi cho rộng chợ .

Những thành phần tiêu cực làm ảnh hưởng tới gamer thì cũng chẳng cần níu giữ .

Có bà thì chợ thêm đông , ko bà thì chợ vẫn đông như thường !

zajnamdjnh
11-02-2013, 11:32 AM
nói chung là trừ sv TD ra thì QN với HT 10k UT ko là j

yaibavip
11-02-2013, 11:36 AM

xin lỗi bạn chứ nhưng ban chả hiểu gì ? ko phải ghen tị , 1 đứa mới lập acc mà ăn envent đã đứng top thì có công bằng cho anh em chới suốt 1 tháng không ? có tiền thi đi mua hẳn acc 2xx đi , rẻ thôi mà , chứ kiểu này gây ức chế cho anh em chơi lâu , chắc bạn cũng là mem mới nạp tiền đứng top hả =)) suy nghĩ quá nông cạn

Stefan
11-02-2013, 11:37 AM
cái trò chơi nào có tiền chả khủng trách mình không đú đc thôi :-S

Ultima
11-02-2013, 11:38 AM
Minh choi game vui là chính thôi chứ không quan tâm lăm tốp hay không đâu, mình nói vấn đề chính là Mu open chua đươc 1 thang đã nhanh cỗi rồi thế thôi.

yaibavip
11-02-2013, 11:41 AM
Event BQT mở ra đâu ef buộc ai phải tham gia , ai ko tham gia . Tính sơ sơ event này với tỉ lệ vp 1.2 hiện giờ tiêu ngốn tầm 1m350k vnd !

Ai cũng có quyền lựa chọn tham gia or ko , như tôi đang top all đây , cứ có cái suy nghĩ hẹp hòi sợ ngkhac vượt mặt mình mà ý kiến này nọ thì thật ko ra gì . Thực sự mà nói event này tôi ko tham gia .

Còn việc ai sợ mất top mà nghỉ game , post forum trách BQT thế này , BQT thế kia .v.v. thì vui lòng nghỉ đi cho rộng chợ .

Những thành phần tiêu cực làm ảnh hưởng tới gamer thì cũng chẳng cần níu giữ .

Có bà thì chợ thêm đông , ko bà thì chợ vẫn đông như thường !

xin lỗi với những người như bạn thì chỉ chơi 1 mình thôi , solo với ADMin nhé , top hay không thì không quan trọng , nhưng gay bất đồng cho member cũ , 1 thằng mới lập acc dc 1 ngày mà đã reset gần 2xx rồi kìa , cái suy nghĩ thiểm cận , với cái kiểu tao chỉ biết tao thi nói thật là chỉ chơi 1 mình được thôi =)) sống kiểu tàu khựa =)) sang đó mà cày top nhé =))

Stefan
11-02-2013, 11:47 AM
mỗi nguời có cách suy nghĩ riêng. nhưng theo tớ ko có even thì admin lấy gì ra mà làm kinh phí duy trì va phát triển game. làm công ko ăn lương cho các thím à. đã thế đôi khi còn bị chúng nó chửi cho ý chứ

Crywolf
11-02-2013, 11:57 AM
xin lỗi nhé , ta chơi từ ngày mu open và lên top all chỉ mới 1 tuần nay , giờ có mất top thì có chết cha chết mẹ ai đâu . Ngkhac trong vài ngày lên top all thì kệ ngta , ảnh hưởng tới kinh tế nhà bạn sao .Ho lên top thì mu thêm đông thêm náo nhiệt , thêm sự cạnh tranh . Ai cũng như bạn thì 1 Ser chỉ có 50 thằng chơi , 50 thằng top all và chắc bạn top 1

xin lỗi với những người như bạn thì chỉ chơi 1 mình thôi , solo với ADMin nhé , top hay không thì không quan trọng , nhưng gay bất đồng cho member cũ , 1 thằng mới lập acc dc 1 ngày mà đã reset gần 2xx rồi kìa , cái suy nghĩ thiểm cận , với cái kiểu tao chỉ biết tao thi nói thật là chỉ chơi 1 mình được thôi =)) sống kiểu tàu khựa =)) sang đó mà cày top nhé =))

chud0j21
11-02-2013, 12:01 PM
e la ThienVuong và em thấy a Cyworlds nói đúng ạ, mới thôi, sau 10k UT k là j đâu...

lovelovedn
11-02-2013, 12:04 PM
người ta nạp tiền người ta lên, mình nạp thì mình lên đơn giản thôi:S GATO làm gì cho mệt

mrtrym
11-02-2013, 12:05 PM
Nói chung là event tự nguyện...ai hứng thú thì chơi...tết nhất tranh cãi nhau chả để làm j

tao.vl
11-02-2013, 12:10 PM
Mình không phải nói phét chứ bạn chủ topic và những người phản đối cái event này nếu may mắn nhận được giải thưởng là 10k điểm Ủy Thác thì chắc chắn ko bao giờ lập 1 cái topic như thế này :))
Các bạn thấy có chuẩn ko :)) Nếu mà may mắn trúng thì có mà còn chửi những người phản đối ý =))

CậuSáng
11-02-2013, 12:12 PM

tao được cái Lông vũ 3. và toàn BKHC với UT 200 đen vL

†☻Chuột☻†_MuHN_
11-02-2013, 12:12 PM
event này vãi quá thằng akay đã 35k UT rồi :((

.*][VIET][*.*llHadesll*.
11-02-2013, 12:53 PM
_Đồng Ý hay ko cũng vậy,Mu ra Even nhưng chỉnh tỉ lệ ko đc cái gì...
_Tự nhiên Đùng 1 cái có đứa ko TOP lên gần RL,Cái Mu thành gì rồi????
_Xem lại cách làm Even đi

m0nmon
11-02-2013, 12:57 PM
thôi adm cho giảm xuống 150l đổi là được,tiện cả 2 đường

m0nmon
11-02-2013, 12:59 PM
event này vãi quá thằng akay đã 35k UT rồi :((

nó là người ... adm mà.ko chấp làm gì

m0nmon
11-02-2013, 02:57 PM
ko ai cãi nhau nữa rồi

kalongtx
11-02-2013, 03:09 PM
nhà ai có ruộng có dất thì bỏ công sức ra mà cầy cấy. còn nhà ai ko có ruộng dất thì bỏ tiền bỏ của ra mà mua . các bạn có nhều thời gian rảnh thì các bạn cầy kéo ko phải mất tiền . còn người ta ko có thời gian chơi thì người ta bỏ tiền gia mua . dấy là luật bù chừ ko thể chánh .nếu ko có tiền lạp thẻ của các bạn dua tốp lấy dồ thì ademin lấy dâu gia kinh phí dể duy chì sv lâu dài cho các bạn . nếu ai cũng như một số người chỉ biết ăn ngon mà ko mất tiền thì dù ademin có là tổng thống thì cũng phải bán nhà mà di ăn xin từ lâu rồi . các bạn thử nghĩ xem nếu các bạn là một nhà kinh doanh buôn bán . bỏ vốn ra mà ko có thu nhập thì có tồn tại dược ko .

ttls100
11-02-2013, 03:30 PM
200k Gcent mà đc có 80k Vcent, 1 đống bùa tăng tỉ lệ và 4k điểm UT nè. Bạn nghĩ Admin cho bạn đc 10k điểm UT dễ thế à =.=''

yaibavip
12-02-2013, 02:25 AM
xin lỗi nhé , ta chơi từ ngày mu open và lên top all chỉ mới 1 tuần nay , giờ có mất top thì có chết cha chết mẹ ai đâu . Ngkhac trong vài ngày lên top all thì kệ ngta , ảnh hưởng tới kinh tế nhà bạn sao .Ho lên top thì mu thêm đông thêm náo nhiệt , thêm sự cạnh tranh . Ai cũng như bạn thì 1 Ser chỉ có 50 thằng chơi , 50 thằng top all và chắc bạn top 1

xin lỗi bạn chứ mình chơi cũng không ít , cũng chới nhiều , mặc dù chưa điên cuồng để đứng top như mấy bạn , nhưng mình vẫn chơi , nhưng cái event nay bất hợp lý ở điểm UT thôi , giờ xem lại đi , Relife rồi kìa =)) , hết event relife mấy lần ấy chứ , mà member mới sau này nhìn cái top chán luôn , ai muốn chơi nữa , chỉ có người bỏ đi thôi , còn tớ chưa bao giờ đứng top nhưng nhiều người thấy bất hợp lý nên lập pic này góp ý BQT thôi , còn bạn nạp tiền thì cứ nạp , ai cấm đâu , chịu khó nạp tiền cầy top đi =))

anhhai
12-02-2013, 02:45 AM
nhà ai có ruộng có dất thì bỏ công sức ra mà cầy cấy. còn nhà ai ko có ruộng dất thì bỏ tiền bỏ của ra mà mua . các bạn có nhều thời gian rảnh thì các bạn cầy kéo ko phải mất tiền . còn người ta ko có thời gian chơi thì người ta bỏ tiền gia mua . dấy là luật bù chừ ko thể chánh .nếu ko có tiền lạp thẻ của các bạn dua tốp lấy dồ thì ademin lấy dâu gia kinh phí dể duy chì sv lâu dài cho các bạn . nếu ai cũng như một số người chỉ biết ăn ngon mà ko mất tiền thì dù ademin có là tổng thống thì cũng phải bán nhà mà di ăn xin từ lâu rồi . các bạn thử nghĩ xem nếu các bạn là một nhà kinh doanh buôn bán . bỏ vốn ra mà ko có thu nhập thì có tồn tại dược ko .

Nói ngu bỏ mẹ,vân đề ở đây ko nói về tốp đầu hay cuối mà là a e mong muốn 1 sân chơi lâu dài.Còn kinh phí duy trì thiếu gì cách khác để tính,xong even này đảm bảo sv nay`se~tàn.Nói chung các chú mang tiền nhà đi mừng tuổi cho bọn nó thôi,chơi MU nhiều mụ hết đầu óc tết này bon nó ăn đủ.Ngu hết thuốc chữa :))

Cau2lexus
12-02-2013, 03:03 AM
Nói ngu bỏ mẹ,vân đề ở đây ko nói về tốp đầu hay cuối mà là a e mong muốn 1 sân chơi lâu dài.Còn kinh phí duy trì thiếu gì cách khác để tính,xong even này đảm bảo sv nay`se~tàn.Nói chung các chú mang tiền nhà đi mừng tuổi cho bọn nó thôi,chơi MU nhiều mụ hết đầu óc tết này bon nó ăn đủ.Ngu hết thuốc chữa :))

chuẩn cmnl ra cái even khắm vkl nản Mu này rồi =))

nonstop0410
12-02-2013, 05:35 AM
Event loạn quá. Nhìn top mà đã thấy nản. Bg thì có đuổi top vào mắt. Chán cái mu này chỉ vì một cái event vớ vẩn. Nếu như là lộc đầu tay thì chỉ nên tặng ngẫu nhiên VP hoặc gấu hoặc những thứ khác. Tuyệt đối không nên tặng UT vì sẽ làm mất công bằng cho gamer. bây giờ top đã RL 1 lần rs 90 lần thì đuổi kiểu gì???

Uriko
12-02-2013, 10:32 AM
theo tao nghĩ event ăn poin còn có lý. Thử nghĩ xem open 1tháng mà evnet này hên hên có khi RL lần 3 luôn. Mở event này cũng ok đi nhưng đến 20 ngày thì chênh lệch sẽ rất lớn nếu gặp đại gia có khi RL lần 3 là có

CristianoRonaldo
12-02-2013, 10:48 AM
tao quyết ăn max đến ngày 20 cho = anh = em vụ này >:)

ThjenMenh
12-02-2013, 10:58 AM
hay đấy. cứ thế mà phát huy

M4ckRir3
12-02-2013, 11:11 AM
Nói chung là event tự nguyện...ai hứng thú thì chơi...tết nhất tranh cãi nhau chả để làm j

chuẩn được cái lọ thì mất cái chai người ta mất tiền thì được cái top ai chơi thì chơi tranh cãi làm gì cho mệt

M4ckRir3
12-02-2013, 11:20 AM

tao ăn max 3 hôm rồi chả đc cái lốn màu gì

toàn ngọc tỉ lệ pet + 200 500 điểm UT

đã đen còn lắm lông

CristianoRonaldo
12-02-2013, 11:25 AM
tao ăn max 3 hôm rồi chả đc cái lốn màu gì

toàn ngọc tỉ lệ pet + 200 500 điểm UT

đã đen còn lắm lông

đen cl đen mà mày lại dc 23k ut à