PDA

View Full Version : Chưa hiểu rõ lắm Exp master Xin pro chỉ giáo dùm

minhmeo
08-02-2013, 08:06 PM
Pro nào cho mình hỏi về cái bùa tăng exp master là : : vì làm class 3 nó ko có sử dụng bùa tang exp dc nữa và mình ko hiểu là cái bùa master sao lúc ẩn lúc hiện khó hỉu lắm ! xin pro giải thích rõ và giải thích cho mình hỉu là bùa tang exp master có nhân 150% Ẽxp lúc lv 1 hay không hay lên 400 bùa mới có tác dụng hở mấy huynh:44;

_Romeo_
08-02-2013, 08:09 PM
có tác dụng bất kỳ lv nào

need1love
08-02-2013, 08:18 PM
Pro nào cho mình hỏi về cái bùa tăng exp master là : : vì làm class 3 nó ko có sử dụng bùa tang exp dc nữa và mình ko hiểu là cái bùa master sao lúc ẩn lúc hiện khó hỉu lắm ! xin pro giải thích rõ và giải thích cho mình hỉu là bùa tang exp master có nhân 150% Ẽxp lúc lv 1 hay không hay lên 400 bùa mới có tác dụng hở mấy huynh:44;

khi bạn mới vào và chưa có bùa gì, nhìn góc phía trên bên trái màn hình sẽ thấy exp là 200x.
khi dùng bùa thiên sứ + ske = 519x
khi dùng bùa master + gấu = 400x
chú ý khi đổi map sẽ hiện lượng exp nhận đc khi train quái ở map đấy, bạn nhìn là thấy

vallse4u
08-02-2013, 09:21 PM
khi chưa làm master dùng bùa tăng kinh ngiệm bình thường ( bùa thiên sứ).bùa master là bùa " chỉ" dùng cho các class đã làm nhiệm vụ master.vì khi lên master không dùng được bùa thiên sứ nữa.bùa master có td từ lv 1. còn việc lúc hiện lúc ẩn bạn yên tâm, ko vấn đề gì exp vẫn tăng , bạn có thể thay đổi nv để hiện lại, hoặc để ý góc trên bên pải khi move map có chữ EX 300x là bùa vẫn có tác dụng vì bình thường Ex là 200x thôi .