PDA

View Full Version : ADM đâu rùi híc.... tớ gủi 3bài rồi mà sao k cho mình đc câu tl ADM ơi...

lechuong
08-02-2013, 02:08 PM
???????????????????????:2;

lechuong
08-02-2013, 02:17 PM
ADM ơi sao hỏi mãi mà k ai đáp lại thế?...
cho mình hỏi cái acc emlhttt mình mới mua lại có cái bùa EXP master sao k xài đc?
với cho mình hỏi thêm nếu đã làm master rồi sau khi đổi Class có mất master và phải cày lại master k?

ADM vào giải thích dùm mình... TKS ADM
???????????????????????:2;

Giám Đốc Điều Hành
08-02-2013, 02:27 PM
ADM ơi sao hỏi mãi mà k ai đáp lại thế?...
cho mình hỏi cái acc emlhttt mình mới mua lại có cái bùa EXP master sao k xài đc?
với cho mình hỏi thêm nếu đã làm master rồi sau khi đổi Class có mất master và phải cày lại master k?

ADM vào giải thích dùm mình... TKS ADM
Bạn phải làm nv Master (Class 3) thì mới dùng được Bùa Master nhé, sau khi bạn đổi Class chỉ cần làm NV 3 là sẽ có lại cấp master như bình thường.

lechuong
08-02-2013, 02:44 PM
mình làm master lâu rồi.
trước cũng đã dùng bùa master rồi, nhưng k hiểu sao lần này mới bị như thế đấy ADM àh
Bạn phải làm nv Master (Class 3) thì mới dùng được Bùa Master nhé, sau khi bạn đổi Class chỉ cần làm NV 3 là sẽ có lại cấp master như bình thường.

Giám Đốc Điều Hành
08-02-2013, 03:57 PM
mình làm master lâu rồi.
trước cũng đã dùng bùa master rồi, nhưng k hiểu sao lần này mới bị như thế đấy ADM àh
Vậy bạn hãy xem kĩ lại bùa của bạn có thể là Bùa tăng Exp hay Bùa Thiên Sứ chứ k pải bùa tăng Exp Master đâu nhé!

emlhttt
08-02-2013, 04:35 PM
mình khẳng định là bùa master mà.
k tin mình có gửi acc cho ADM xem thủ nhé.
Vậy bạn hãy xem kĩ lại bùa của bạn có thể là Bùa tăng Exp hay Bùa Thiên Sứ chứ k pải bùa tăng Exp Master đâu nhé!

emlhttt
08-02-2013, 04:40 PM
alo ADM oi mình xem kĩlaij rồi đúng là bùa EXP k phải EXP master híc.
nhưng rõ ràng khi mua la mình mua EXP master mà. vì mình đã làm master đc khá lâu ngày rồi. nhưng k hiểu sao giờ lại thành EXP. nếu có nhầm lẫn gì ADM xem xét dùm mình.
mình khẳng định là bùa master mà.
k tin mình có gửi acc cho ADM xem thủ nhé.

CậuSáng
08-02-2013, 05:05 PM
thế mà kêu bán acc à :))
Có 100k đi lừa đảo . đéo biết nhục

0974966663
08-02-2013, 05:22 PM
đen cho ông bạn... :))~. chắc mua nhầm bùa rồi

Nước Mắt
08-02-2013, 06:03 PM
alo ADM oi mình xem kĩlaij rồi đúng là bùa EXP k phải EXP master híc.
nhưng rõ ràng khi mua la mình mua EXP master mà. vì mình đã làm master đc khá lâu ngày rồi. nhưng k hiểu sao giờ lại thành EXP. nếu có nhầm lẫn gì ADM xem xét dùm mình.
Trường hợp của bạn chúng tôi ko thể xử lí giúp bạn được rồi .
Rút kinh nghiệm lần sau thôi bạn nhé .

lechuong
08-02-2013, 08:02 PM
Híc tks ADM cũng k nhớ rõ là mua cái nào nữa biết đâu đang phê rượu híc. chẳng nhớ cái gì nữa củng ngày rồi.
cảm ơn adm vì đã nhiệt tình giúp đỡ còn 5k chẳng đáng là gì.
quan trọng là ae chơi MU có đc BQT nhiệt tình là ok^^
Trường hợp của bạn chúng tôi ko thể xử lí giúp bạn được rồi .
Rút kinh nghiệm lần sau thôi bạn nhé .