PDA

View Full Version : ADM ơi sao hỏi mãi mà k ai đáp lại thế?...

lechuong
08-02-2013, 12:47 PM
cho mình hỏi cái acc emlhttt mình mới mua lại có cái bùa EXP master sao k xài đc?
với cho mình hỏi thêm nếu đã làm master rồi sau khi đổi Class có mất master và phải cày lại master k?

ADM vào giải thích dùm mình... TKS ADM :(

superxoi29
08-02-2013, 12:52 PM
bạn mua bùa master xong bạn đã ấn vào sử dụng nó chưa? khi bạn mua xong ở góc bên phải màn hình phía dưới nó khi sử dụng. Bạn phải ấn sử dụng thì mới được , còn việc đổi giới tính sang class khác thì bạn sẽ bị mất master lên chắc chắn bạn phải làm lại master nhé.

lechuong
08-02-2013, 01:04 PM
TKS ADM mình đã ấn sd rồi nhưng vẫn k đc...nó cũng k hiện thông báo gì hết...
tên nv của mình la LeChuong
bạn mua bùa master xong bạn đã ấn vào sử dụng nó chưa? khi bạn mua xong ở góc bên phải màn hình phía dưới nó khi sử dụng. Bạn phải ấn sử dụng thì mới được , còn việc đổi giới tính sang class khác thì bạn sẽ bị mất master lên chắc chắn bạn phải làm lại master nhé.

superxoi29
08-02-2013, 01:11 PM
TKS ADM mình đã ấn sd rồi nhưng vẫn k đc...nó cũng k hiện thông báo gì hết...
tên nv của mình la LeChuong

bạn có thể chụp ảnh lên đây được không bạn. Bạn ấn vào sử dụng nó nghi như thế nào. Và sau khi bạn ấn sử dụng nó có mất không hay nó vẫn ở đó.

lechuong
08-02-2013, 01:17 PM
chụp ảnh ntn ADM chỉ dùm
hay minh gủi acc lên cho ADM xem dùm nhé hihi
mình có chụp ảnh bao giờ đâu
mình ấn sd nó vẫn nguyên đó k bị mất cũng k hiện thông báo gì cả?
bạn có thể chụp ảnh lên đây được không bạn. Bạn ấn vào sử dụng nó nghi như thế nào. Và sau khi bạn ấn sử dụng nó có mất không hay nó vẫn ở đó.

SeuHuHong
08-02-2013, 01:40 PM

Mod Post lên diễn đàn giúp m với. Acc Mình Bị kẹt từ sáng đến giờ vẫn k vào dc.
Id Darius