PDA

View Full Version : Vấn Đề Về RF

anthonytomy
07-02-2013, 01:26 AM
Tình Hình Theo Mình Thấy Thì Sau Khi Admjn fix lại Skill AALH của RF đả có 1 số Anh em bán acc. Mình là 1 trong số các RF và củng thấy 1 vấn đề thắc mắc mong Admjn giải đáp giúp
---Thu 1: khi SV open đc gần 1 tháng thì tất cả các Class đều đả đạt cấp RS >> 150 là qua nhiều, DW--Eft--Sm-Kể cả DK củng vậy. 1 class như DK vẩn có thể Ks đc RF khi chỉ cần Rs 100 là đc
--- Thứ 2: tại sao khi các class đều đả đạt mức RSet như vậy admjn lại Fix lại Skill AALH của RF. 1 con DK RS 100 lần vẩn có thể ks đc con RF rs 200 lần.
----ADmjn có thấy RF bây h quá vô dụng ko. Wjn của RF ko có tác dụng. Vũ khí củng ko. đi train thì ko có người thì đánh. còn có người nếu mún train phải PK. Mình thấy RF là 1 phái tanker rất tốt nhưng đừng nên cái gì tốt là ép như vậy. bây h đi train cực khổ ko thể đở đc. cảm thấy nản vì pk hầu như class nào củng mạnh hết tại sao lại ép RF như vậy. dj train RF vẩn ko ks đc EFT với DW mà. tại sao ko cho DW + EFT giảm Speed xuống đi mà lại là 1 mình RF. mổi lần đánh phải kích vào quái. để auto thi củng chỉ đc trong phạm vi nhỏ nếu ko thì nó chạy qua chạy lại.
---- Day là ý kiến của mình Mong admjn Fix lại Skill AALH cho ae cảm thấy hứng thú khi chơi Class RF. mình củng bắt đầu thấy nản vì đi train 3 tiếng đồng hồ mới RS dc 1 lần vì ko bao h ks đc. Các bạn nào ko đồng ý đừng ném gạch nhé. Mong admjn Xem Xét

cuhip01
07-02-2013, 01:34 AM
đúng vậy adm fix lại đi chứ mỗi lần đi train cứ phải kick vào quái mới mất máu thì thà để bản cũ còn tốt hơn...chứ đánh cái kiểu đó ức chế vãi ra

Sexy Night
07-02-2013, 01:35 AM
Auto RF thì bị lỗi , k train được , RF rất khổ

Mỗi lần đánh là phải chỉ thẳng chuột vào quái , ko thể afk được .

Vậy train RF kiểu gì đây ?

vuilennao
07-02-2013, 02:19 AM
Cảm thấy ko chơi đc thì sang thái phẫu thuật đê ngồi đấy mà kêu.

vtv001
07-02-2013, 03:08 AM
Ức chế vkl đề nghị ADmin xem xét quá nhiều bất công cho RF, mong trả lại AOE cho AALH , ko train đc thì làm sao mà cúng tiền rs cho admin ?

murealf2
07-02-2013, 05:10 AM
Tình Hình Theo Mình Thấy Thì Sau Khi Admjn fix lại Skill AALH của RF đả có 1 số Anh em bán acc. Mình là 1 trong số các RF và củng thấy 1 vấn đề thắc mắc mong Admjn giải đáp giúp
---Thu 1: khi SV open đc gần 1 tháng thì tất cả các Class đều đả đạt cấp RS >> 150 là qua nhiều, DW--Eft--Sm-Kể cả DK củng vậy. 1 class như DK vẩn có thể Ks đc RF khi chỉ cần Rs 100 là đc
--- Thứ 2: tại sao khi các class đều đả đạt mức RSet như vậy admjn lại Fix lại Skill AALH của RF. 1 con DK RS 100 lần vẩn có thể ks đc con RF rs 200 lần.
----ADmjn có thấy RF bây h quá vô dụng ko. Wjn của RF ko có tác dụng. Vũ khí củng ko. đi train thì ko có người thì đánh. còn có người nếu mún train phải PK. Mình thấy RF là 1 phái tanker rất tốt nhưng đừng nên cái gì tốt là ép như vậy. bây h đi train cực khổ ko thể đở đc. cảm thấy nản vì pk hầu như class nào củng mạnh hết tại sao lại ép RF như vậy. dj train RF vẩn ko ks đc EFT với DW mà. tại sao ko cho DW + EFT giảm Speed xuống đi mà lại là 1 mình RF. mổi lần đánh phải kích vào quái. để auto thi củng chỉ đc trong phạm vi nhỏ nếu ko thì nó chạy qua chạy lại.
---- Day là ý kiến của mình Mong admjn Fix lại Skill AALH cho ae cảm thấy hứng thú khi chơi Class RF. mình củng bắt đầu thấy nản vì đi train 3 tiếng đồng hồ mới RS dc 1 lần vì ko bao h ks đc. Các bạn nào ko đồng ý đừng ném gạch nhé. Mong admjn Xem Xét RF mình chơi 2 sv rồi nên phải chịu thôi bạn ơi....cứ bem nhiệt tình vào lần sau bạn đứng 1 mình nó cũng k dám vào ks đâu :D

4039687
07-02-2013, 06:00 AM
Àmin mà kêu RF giờ trum pk nửa thì vào game rà soát lại nhé .Giờ ai củng mạnh tự nhiên fix lại , tưởng mới vô RF lợi thì fix cho kéo tóp xuống giờ củng fix luôn chán , admin chỉ cho vào devil mới aoe cũng khá ảo .Dw giờ củng ngon quá trời mà admin co fix đâu , summon củng thế class nao củng có aoe chỉ riêng RF admin fix .Master vô dụng chỉ được doulbr và giam hao mòn ,admin fix chán qué chứ nghỉ RF bá đạo .

ThCatTuHan
07-02-2013, 09:31 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppp minh cung choi RF,may hom danh rs nhanh nhung may hom nay RF danh rs cham qua

ThCatTuHan
07-02-2013, 09:46 AM
uppppppppppppppppppppppppp

hungdola
07-02-2013, 09:51 AM
---- Day là ý kiến của mình Mong admjn Fix lại Skill AALH cho ae cảm thấy hứng thú khi chơi Class RF. mình củng bắt đầu thấy nản vì đi train 3 tiếng đồng hồ mới RS dc 1 lần vì ko bao h ks đc. Các bạn nào ko đồng ý đừng ném gạch nhé. Mong admjn Xem Xét

Còn vấn đề nữa là.RF thủ đã rất yếu rồi lại còn giảm khoảng cách tấn công xuống 4 bây giờ PK cứ chạy vào sát mới đánh được vừa bò vào tới nợi thì tèo rồi còn đánh đấm gì nữa.trong khi đó RF có thiên chức là đánh xa vô đối.Mình đang tự hỏi là ADM biến RF ở bản 6.5 này class gì không biết nữa:100;:100;:100;

chud0j21
07-02-2013, 09:57 AM
Giờ đánh quái ức chế k chịu đc.................................

m0nmon
07-02-2013, 10:08 AM
thế sao các bác ko nghĩ la các bán rs 50 lần có thể bem chết rs 100l

4039687
07-02-2013, 11:00 AM
thế sao các bác ko nghĩ la các bán rs 50 lần có thể bem chết rs 100l

bình thường mà bạn . Lúc đó bạn học điểm train hay pk ?

Sexy Night
07-02-2013, 11:07 AM
Biến RF thành gì à ? , thành phế vậtttt :))

botchien
07-02-2013, 11:55 AM
Nv7 cay` met lam'.....kho? hon ca cay` DL..........ai tam huyet thi choi Nv7 duoc.....Nv7 ma manh len chac pk cuop VIP ghe lem' day'.......Nv7 cay` thi cuc nhung nhi`u diem pk thi` khac' lam' day'............:D

Tổng Cục Trưởng
07-02-2013, 12:22 PM
Chúng tôi sẽ fix lại skill RF trong bản Update tới.

.*][VIET][*.*llHadesll*.
07-02-2013, 12:28 PM
_Lâu Lâu hãm tí đã khóc......Suốt Ngày RF RF RF,Damge quái thì ít,damge ng thì nhiều,riết bó tay vs RF

nhimkute
07-02-2013, 01:22 PM
Chúng tôi sẽ fix lại skill RF trong bản Update tới.

mình cũng chơi rf nhưng khi mà TCT nói câu này thì ae yên tâm đi. lời hứa :))