PDA

View Full Version : Gửi ADM ^^

kaino6hp
06-02-2013, 10:53 PM
tình hình là từ các phiên bản mu em chơi có nv DL. Em luôn chọn DL làm nv chính mình chơi. nhưng các phiển bản đó DL tăng ene dame to đánh nhau khỏe , sang chơi mu hanoi ss6.5 DL tăng ene dame quái yếu SD ít ko thủ dc với mấy pro RF đấm xa . Vậy ADM có thể chỉnh sửa fix lại dame quái cho chủng tộc DL ko? Và có thể fix lại để DL dame = ene được ko? Chứ hơn RF 20 lần RS, máu tăng lên dc 7k và 6k agi mà RF đấm 1 phát chết luôn (như kiểu Phồng tôm đấy ) thì DL hơi yếu ^^
Đây là những suy nghĩ của riêng em thôi. ADM xem xét và mong các bạn đừng gạch đá nhé ^^!

Văn Tuấn
06-02-2013, 11:02 PM
Làm cho nó vô đối thì hợp ý bạn à?

emlhttt
06-02-2013, 11:04 PM
Đồng ý cmnr
tình hình là từ các phiên bản mu em chơi có nv DL. Em luôn chọn DL làm nv chính mình chơi. nhưng các phiển bản đó DL tăng ene dame to đánh nhau khỏe , sang chơi mu hanoi ss6.5 DL tăng ene dame quái yếu SD ít ko thủ dc với mấy pro RF đấm xa . Vậy ADM có thể chỉnh sửa fix lại dame quái cho chủng tộc DL ko? Và có thể fix lại để DL dame = ene được ko? Chứ hơn RF 20 lần RS, máu tăng lên dc 7k và 6k agi mà RF đấm 1 phát chết luôn (như kiểu Phồng tôm đấy ) thì DL hơi yếu ^^
Đây là những suy nghĩ của riêng em thôi. ADM xem xét và mong các bạn đừng gạch đá nhé ^^!

mrtrym
06-02-2013, 11:10 PM
DL bây giờ ko phụ thuộc vào ene nên skill buff ko có tác dụng...nhưng thực ra tôi thấy DL dmg to đấy chứ :D chỉ có rf bản này trâu sớm thôi....đôi khi phải có khắc chế nhau chơi mới vui chứ bạn ơi

hutchich
06-02-2013, 11:37 PM
DL bây giờ ko phụ thuộc vào ene nên skill buff ko có tác dụng...nhưng thực ra tôi thấy DL dmg to đấy chứ :D chỉ có rf bản này trâu sớm thôi....đôi khi phải có khắc chế nhau chơi mới vui chứ bạn ơi

k khắc nhau thì còn j gọi là các chủng tộc nữa :)

mrtrym
07-02-2013, 12:55 AM
k khắc nhau thì còn j gọi là các chủng tộc nữa :)

Thì thế nên cũng đừng đòi hỏi quá cao về 1 class bá đạo làm j :D tôi chơi DL thấy ổn...mặc dù cái tù thì rất nhiều...nhưng phải chấp nhận luật chơi

Văn Tuấn
07-02-2013, 12:58 AM
Hiện giờ chẳng thấy con DL có điểm gì phải chê,trừ cái là khó hack cả.
Cứ khẽ một cái là kêu ca,đòi hỏi.

GTVTDQ
07-02-2013, 01:19 AM
đag lỗi auto lòi mắt ra đây... bị fix giảm thủ của ngựa. chả ks đc ai. Hỏa âm thì bị chặn tia.k có ngựa thì phế nên k dùng đc pet.còn j nữa k :(

HieuMinh
07-02-2013, 10:15 PM
cha? sao ^^

mrtrym
07-02-2013, 10:49 PM
đag lỗi auto lòi mắt ra đây... bị fix giảm thủ của ngựa. chả ks đc ai. Hỏa âm thì bị chặn tia.k có ngựa thì phế nên k dùng đc pet.còn j nữa k :(

Nếu vậy bạn có thể train class khác cho nhàn :D...lỗi thì lỗi chung ai cũng bị ko riêng gì DL....còn hỏa âm bị chặn tia vốn là lỗi từ webzen qua bao nhiêu đời nay nên cũng chẳng thể phàn nàn nhiều...chơi 1 class nào đó là 1 niềm đam mê chứ không phải cứ thấy nó mạnh nó khủng là đâm đầu vào bạn ạ

4039687
07-02-2013, 11:07 PM
RF giờ khoảng cách còn có 4, bạn hoàn toàn cỏ thể yên tâm là mình ra tay trước nhé.Mình chơi DL xưa vẫn còn di pk san santa giờ bị bọn ef và dw, sum,dl no chiến cho khỏi có đường về .

4039687
07-02-2013, 11:07 PM
RF giờ khoảng cách còn có 4, bạn hoàn toàn cỏ thể yên tâm là mình ra tay trước nhé.Mình chơi DL xưa vẫn còn di pk san santa giờ bị bọn ef và dw, sum,dl no chiến cho khỏi có đường về .
á nhầm mình chơi RF nhá hihihi

MeoHoang1102
07-02-2013, 11:14 PM
Cảm ơn bạn đã góp ý . Nhưng vấn đề này chúng tôi đã tính toán và sẽ không có chỉnh sửa gì trong thời gian tới.

kaino6hp
12-02-2013, 01:07 PM
^^ noi chung moi chung toc deu co 1 loi the va yeu diem rieng thoi. nhung van hoi cay cu may bac RF dam' xa vai~ ^^ chua thay RF da~ nam` roi` ^^