PDA

View Full Version : Guil AeHanoi vao xem cho y kien nhe ve thanh vien cua G day nhe ha noi oi....

emlhttt
04-02-2013, 11:55 AM
de nghi chu G xem lai tu cach nv doilagi top MG rs 13x
qua ban bu va ga Hanoi nhe
di cuop bai cua nguoi khac va pk si~ buom nhung k an dc to DL 9x
to dang co cay 10x de xin vao G nhug tinh hinh nay thi thoi. trog G co loai ban bua nhu the si? nhuc dan Ha Noi lam ae ak......
LeChuong top cuoi DL nhe doilagi (thang nay si? nhuc ca G va AE Ha Noi) :4;

ChoiDem
04-02-2013, 11:59 AM
ah ah . chuyện PK là cướp bãi là rất BT . tớ toàn bị các Class G khác PK cướp bãi ah . hôm qua nó bị G ACEHaNoi . PK liên tục chết mất 3 con gấu lên nó mới thế đấy . thôi ae có gì bỏ qua . còn bt G tớ không có như thế đâu . có gì sorry bạn thay nó nhé ;)

emlhttt
04-02-2013, 12:01 PM
nó top ma cui lam ban ak
to noi chuyen tu te bao rs xog mat bai la chuyen bt the ma no con chay coi hihi
pk thi deo an dc to. choi game de vui ne nang nhau la chinh no si~ buom lam :)
dag cay de len dc 10x xin vao G ban nay lieu dc k nhe? hề
ah ah . chuyện PK là cướp bãi là rất BT . tớ toàn bị các Class G khác PK cướp bãi ah . hôm qua nó bị G ACEHaNoi . PK liên tục chết mất 3 con gấu lên nó mới thế đấy . thôi ae có gì bỏ qua . còn bt G tớ không có như thế đâu . có gì sorry bạn thay nó nhé ;)

ChoiDem
04-02-2013, 12:07 PM
nó top ma cui lam ban ak

thoải mai đi bạn ah . miễn sao không chửi bậy không lừa đảo . sống biết trên biết dưới là ok hết . hkong quan tâm bạn là số bao nhiều trong bảng sếp hạng ;)

Văn Tuấn
04-02-2013, 12:12 PM
nó top ma cui lam ban ak

Cho xin cái số với rổ giá đê :D

NoBjTa
04-02-2013, 12:14 PM
mình cũng ở HN. Mình mới chơi dang cần đc giúp đỡ. Ai giúp với

LongCongTu88
04-02-2013, 12:15 PM
ko ks dc tuc a`^^

MiruLove
04-02-2013, 12:20 PM
to dang co cay 10x de xin vao G nhug tinh hinh nay thi thoi. trog G co loai ban bua nhu the si? nhuc dan Ha Noi lam ae ak......
Lần sau viết nhỏ thôi cho người khác còn đọc. To thế đọc đau mắt. Có mỗi cái chuyển cỏn con mà cũng ra 4rum post bài. Nản vcc. MU này bh là thế. Mạnh có bãi train yếu thì train map thấp, ko ks đc thì phải chụi. CHứ cái j cũng ra post bài để 4rum loạn à. Mà đơn giản ae trong G không lừa đảo là đc. Còn mấy chuyện này xảy ra thường xuyên như cơm bữa. =))

emlhttt
04-02-2013, 12:24 PM
tớ văn hoá mới dám xin chớ bộ :) co on k? tớ vào G nào
thoải mai đi bạn ah . miễn sao không chửi bậy không lừa đảo . sống biết trên biết dưới là ok hết . hkong quan tâm bạn là số bao nhiều trong bảng sếp hạng ;)

emlhttt
04-02-2013, 12:25 PM
mai day ak con ga hon tao 40 lan co do ma cui ghe hehe.
quan trog la cai tu cach cua mai ve xem lai nhe :)
ko ks dc tuc a`^^

emlhttt
04-02-2013, 12:26 PM
Lần sau viết nhỏ thôi cho người khác còn đọc. To thế đọc đau mắt. Có mỗi cái chuyển cỏn con mà cũng ra 4rum post bài. Nản vcc. MU này bh là thế. Mạnh có bãi train yếu thì train map thấp, ko ks đc thì phải chụi. CHứ cái j cũng ra post bài để 4rum loạn à. Mà đơn giản ae trong G không lừa đảo là đc. Còn mấy chuyện này xảy ra thường xuyên như cơm bữa.
hề hề viết thế mới bá chứ cậu :(

LongCongTu88
04-02-2013, 12:35 PM
mai day ak con ga hon tao 40 lan co do ma cui ghe hehe.
quan trog la cai tu cach cua mai ve xem lai nhe :)

ko ks thì phải chịu đi bãi # mà train có thế thui, còn thằng nào cũng trẻ con như mày ko ks dc ra dd post bài thì cái dd này nhìu bài như thế này lắm đó em. lên k4 ma xem 1 bai 3 4 thằng train. trẻ con nó vừa vừa thui

emlhttt
04-02-2013, 12:56 PM
gà thì im dùm
tao k phai nc voi dua rr nhu mai
mai ks dc tao chak
cung lam thi chia 2 chu an dc tao cc ne hoho
k biet nhuc con len day sua?
hon tao tan 40 lan ma toan onehit => cui vl
ko ks thì phải chịu đi bãi # mà train có thế thui, còn thằng nào cũng trẻ con như mày ko ks dc ra dd post bài thì cái dd này nhìu bài như thế này lắm đó em. lên k4 ma xem 1 bai 3 4 thằng train. trẻ con nó vừa vừa thui

hoangtumu
04-02-2013, 05:46 PM
chết cái con mẹ đi ai bao ks với no =))

lomzom
04-02-2013, 05:48 PM
anh em có gì bỏ qua nhau đi :) 1 điều nhịn bằng 9 điều lạnh mờ

GinPkChym
04-02-2013, 05:48 PM
gà thì im dùm
tao k phai nc voi dua rr nhu mai
mai ks dc tao chak
cung lam thi chia 2 chu an dc tao cc ne hoho
k biet nhuc con len day sua?
hon tao tan 40 lan ma toan onehit => cui vl
Có lẽ với thái độ. Tư cách và lời nói ntn thì bạn sẽ không bao giờ đc vào G AeHaNoi.
Còn về chuyện Pk trong Game thì đó là lẽ đương nhiên. Bạn có dám chắc là chưa bao giờ bạn Pk cướp bãi người khác không?
Pk vui vẻ. Không cay cú và để cọ sát nhau bạn à.

lomzom
04-02-2013, 05:51 PM
Có lẽ với thái độ. Tư cách và lời nói ntn thì bạn sẽ không bao giờ đc vào G AeHaNoi.
Còn về chuyện Pk trong Game thì đó là lẽ đương nhiên. Bạn có dám chắc là chưa bao giờ bạn Pk cướp bãi người khác không?

nói hay lắm nhìn thấy anh thì biến đi nhớ :))

hankaral
04-02-2013, 05:59 PM

chuẩn không cần chỉnh.pk là chuyện bình thường không co bãi nào là của mình cả.xin không được thì pk.thắng thì có bãi mà train còn gặp ngoạ hổ tàng long thì ôm hận mà đi chỗ khác thôi. :)) chẳng có gì phải tức khi pk thua 1 thằng nào đó vì đơn giản cái mu này không thể hiện hết trình độ của bạn.mình thích win trong những game mang tính trí tuệ hơn.găm này dùng giải trí và giết thời gian thôi

anhhai
04-02-2013, 06:00 PM

Câu chuyện nhạt toẹt,nó không những sỉ nhục G AeHaNoi mà sẽ còn đc phong làm anh hùng :))

emlhttt
04-02-2013, 06:26 PM
thang nao vua ẳng phong nó lam anh hùng thế ???
haiz óc trâu quá.
nó hơn tao 40 lần mà chết như dog k thấy nhục lạ còn anh hùng
bao anh hùng bàn phím như mài nghe còn đc.....
thang nguyenhai thi phải => mài cũng chẳng khác nó là mấy.
tổ bựa với nhau bảo vệ nhau là phải... hahaha

emlhttt
04-02-2013, 06:27 PM
nhầm thằng anhhai khổ quá :(

SeuHuHong
04-02-2013, 06:54 PM
Tớ k hiểu bạn nghĩ gì mà ra đây Post bài lên nữa.
chơi game k Pk thì làm gì.
còn thắng thua là chuyện bt bạn à. sv đông thế này k ks thì đi đâu mà train. còn bạn muốn k bị ai ks thì qua k2 k1 train nhé. nhiều bãi lắm. ^^

Còi Đua Đòi Muzik
04-02-2013, 06:58 PM
chuyện này quá bình thường , khi nào nó lừa đảo thì hãy post chứ cái pk này quá bt bạn à

GinPkChym
04-02-2013, 06:59 PM
haiz óc trâu quá.
Hơn 40 lần chưa chắc đã Win bạn à.
Thứ nhất : Bạn ấy không tăng máu thì sao
Thứ 2 : Đâu phải cứ hơn rs là Win. 40 lần k đáng kể bạn à
Thứ 3 : Là do cách + poi và PK giữa các class này với class #.
Chắc bạn mới chơi MU nên có vẻ nông nổi nhỉ.
Bạn có thể Win 1 số người nhưng bạn có thể Quỳ dưới chân rất nhiều người đấy. Bạn nên hiểu điều đó

SeuHuHong
04-02-2013, 06:59 PM
haiz óc trâu quá.
tớ nói thật. bạn sủa ngu vãi Lồn. Bạn bè Ae trong G với nhau. bạn có bảo vệ không. hay là Ae cùng G bạn. có chuyện gì bạn ra nói xấu rồi ẳng loạn lên k khác gì thằng ngẫn ngợ or 4rom. tớ đéo hiểu bạn nghĩ cái đéo gì nữa. A hai k cần phải làm cái chuyện vào hùa để bảo vệ đâu. cái này do quan điểm của từng người vào đây cm thôi bạn à. Còn bạn nói gì. chửi gì, nghĩ gì về G AeHN thì bạn nghĩ. Ae G tớ sống tốt vs ng tốt. còn đã thích chơi chó gì chơi lại thôi. cái này gọi là 1 G đoàn kết bạn nhé.
Thân

SeuHuHong
04-02-2013, 07:00 PM
Hơn 40 lần chưa chắc đã Win bạn à.
Thứ nhất : Bạn ấy không tăng máu thì sao
Thứ 2 : Đâu phải cứ hơn rs là Win. 40 lần k đáng kể bạn à
Thứ 3 : Là do cách + poi và PK giữa các class này với class #.
Chắc bạn mới chơi MU nên có vẻ nông nổi nhỉ.
Bạn có thể Win 1 số người nhưng bạn có thể Quỳ dưới chân rất nhiều người đấy. Bạn nên hiểu điều đó
chuẩn cmnr a à , :))

hoangtumu
04-02-2013, 07:02 PM
Nói VỚi Nó làm đéo gì cho mệt Không Nên cãi nhau với những thằng Ngu Bởi vì chúng quá đông và Nguy hiểm =))

SeuHuHong
04-02-2013, 07:08 PM
Nói VỚi Nó làm đéo gì cho mệt Không Nên cãi nhau với những thằng Ngu Bởi vì chúng quá đông và Nguy hiểm =))

thôi nói làm giề nữa a. nó lại bảo vào hùa bảo vệ G. Vi Nó ở G nào thì NÓI XẤU G ĐẤY MÀ . =)). k biết bảo vệ ae trong G đâu. hoho

MiruLove
04-02-2013, 07:42 PM
nhầm thằng anhhai khổ quá :(
Riêng câu này đã đéo thể cho vào G đc rồi. ANhHai là 1 trong nhưng LDTC của G lớn tuổi cực kỳ.
Cái loại này chắc mới chơi MU thôi. Buồn cười vl =))

emlhttt
04-02-2013, 07:43 PM
haiz.
k phai ý to la k PK hic
ma la tinh ban tính bua co no thoi cau.
no hon to 40 lan ma to toan one hit cho chet nhu cho ay ma ks thi cug co ks dc to dau.
cai quan trong la nó sĩ bướm tưởng đớp đc tớ ai dè đéo đớp đc :(
buồn cho nó quá
Tớ k hiểu bạn nghĩ gì mà ra đây Post bài lên nữa.
chơi game k Pk thì làm gì.
còn thắng thua là chuyện bt bạn à. sv đông thế này k ks thì đi đâu mà train. còn bạn muốn k bị ai ks thì qua k2 k1 train nhé. nhiều bãi lắm. ^^

nh0cpr0vn
04-02-2013, 07:54 PM
người ta thường nói không đánh đc thì chạy có ngu đâu mà không đánh đc cú cám đầu vào còn chuyện pk thì quá bình thường tuy pk người # trước nhưng lúc thua vẫn phải chạy thôi quy luật của nó rồi