PDA

View Full Version : ADM+mod+gamer nên xem qua

saokdc
04-02-2013, 12:08 AM
ADM luôn nói luôn luôn làm theo đúng luật, nhưng tôi chưa thấy các bạn làm việc chính xác gi cả. cí nhiều topic lập ra tố cáo kẻ sử dụng hack kèm theo video mà lập đến 3 4 cái topic k thấy mặt ADM vào ngó ngiêng rì đâu. đấy là cái luật của bạn à. hay là ADM làm ra bản hack bán cho cac game vậy mà sao k xử lý. luật của các bạn như vậy làm sao cho AE game thủ chúng tôi phục và tin tg? được. làm ăn thi k có chứ tín rì cả.
có cái rì cần giúp đỡ thi kêu pm YH. xong pm YH thi cả tiếng k thấy TL là sao. cách phục vụ của các bạn là vậy hả........................................
AE đi qua xin mấy cái WOW lu gạck +12 cái :)

saokdc
04-02-2013, 12:14 AM
xin ít đã nào AE

tuongnho
04-02-2013, 12:18 AM
hack speed vẫn ầm ầm :)) anti dẹo

lele
04-02-2013, 01:27 AM
hack ở wed nào thế cho xin cái link với =))

superxoi29
04-02-2013, 01:33 AM
ADM luôn nói luôn luôn làm theo đúng luật, nhưng tôi chưa thấy các bạn làm việc chính xác gi cả. cí nhiều topic lập ra tố cáo kẻ sử dụng hack kèm theo video mà lập đến 3 4 cái topic k thấy mặt ADM vào ngó ngiêng rì đâu. đấy là cái luật của bạn à. hay là ADM làm ra bản hack bán cho cac game vậy mà sao k xử lý. luật của các bạn như vậy làm sao cho AE game thủ chúng tôi phục và tin tg? được. làm ăn thi k có chứ tín rì cả.
có cái rì cần giúp đỡ thi kêu pm YH. xong pm YH thi cả tiếng k thấy TL là sao. cách phục vụ của các bạn là vậy hả........................................
AE đi qua xin mấy cái WOW lu gạck +12 cái :)

bạn nói cho cận thận nhé cái chỗ tôi in đậm ý, chúng tôi không vào không có nghĩa là chúng tôi bỏ qua nhé chúng tôi vẫn đang theo dỗi tất cả các bạn từng bước từng bước đó , chúng tôi kiểm tra tất cả nhưng ai post bài quay video hack lên đây. Khi chúng tôi kiểm tra giữ liệu nếu chính xác là hack thì các bạn không phải lo chúng tôi sẽ sử lý chiệt để. Còn bạn ý GDDH đã nói như nào mà bạn không nghe sao topic đóng.