PDA

View Full Version : Mời AE yêu thích Class RF và ADM vào giúp đỡ

thelamsaok
03-02-2013, 01:24 AM
Chẳng là em mới qua bên này choi nghe nói sever rất nhiều ae và đã update ss6.5 mới nên rất háo hức . Em có chới được 2 hôm và RS 7x với số point hiện tại là 15k em đã thử qua rất nhiều cách cộng điểm nhưng em thấy lạ 1 điều là RF bản này hầu như cộng vào agi *** kèm theo đó em thấy so với phiên bản 6.3 thì RF bản này tuy train đỡ vất vả hơn rất nhiều có thể nói là khá tốt nhưng đame lại thấp hơn rất nhiều so với phiên bản trước và cũng chưa làm master nên em cũng chư rõ bảng master thế nào nhưng qua 1 số topic của AE lập ra thì em biết bảng master giữ nguyên Vậy chốt lại em xin hỏi 2 câu hỏi :
1. RF được mệnh danh là bá đạo 1 thời Mặc dù thủ yêu nhưng máu cao và đame to vậy nếu cộng nhiều Agi như các bạn khác bảo thì RF với EF nên là một tốt hơn .
2. Ở phiên bản 6.3 em từng rất bá đạo với 1 con RF mặc dù RS không cao nhưng hầu như không có đối thủ chỉ bị khắc chế với DK chơi rìu có Skill Master Rìu Choáng vậy ở phiên bản 6.5 DW bảng master có skill đóng băng 3s và skill đứng im 5s vậy RF bá đạo 1 thời lấy cái gì để ăn lại đây .
=> tổng kết lại em thấy RF bây giờ lên chuyển giới tính sang Nữ như EF hay SM đứng lấy tên là thiết binh nữa vì nó chẳng giống với cái tên gì cả !

haily
03-02-2013, 01:28 AM
Chẳng là em mới qua bên này choi nghe nói sever rất nhiều ae và đã update ss6.5 mới nên rất háo hức . Em có chới được 2 hôm và RS 7x với số point hiện tại là 15k em đã thử qua rất nhiều cách cộng điểm nhưng em thấy lạ 1 điều là RF bản này hầu như cộng vào agi *** kèm theo đó em thấy so với phiên bản 6.3 thì RF bản này tuy train đỡ vất vả hơn rất nhiều có thể nói là khá tốt nhưng đame lại thấp hơn rất nhiều so với phiên bản trước và cũng chưa làm master nên em cũng chư rõ bảng master thế nào nhưng qua 1 số topic của AE lập ra thì em biết bảng master giữ nguyên Vậy chốt lại em xin hỏi 2 câu hỏi :
1. RF được mệnh danh là bá đạo 1 thời Mặc dù thủ yêu nhưng máu cao và đame to vậy nếu cộng nhiều Agi như các bạn khác bảo thì RF với EF nên là một tốt hơn .
2. Ở phiên bản 6.3 em từng rất bá đạo với 1 con RF mặc dù RS không cao nhưng hầu như không có đối thủ chỉ bị khắc chế với DK chơi rìu có Skill Master Rìu Choáng vậy ở phiên bản 6.5 DW bảng master có skill đóng băng 3s và skill đứng im 5s vậy RF bá đạo 1 thời lấy cái gì để ăn lại đây .
=> tổng kết lại em thấy RF bây giờ lên chuyển giới tính sang Nữ như EF hay SM đứng lấy tên là thiết binh nữa vì nó chẳng giống với cái tên gì cả !

cau nay van muon doi hoi cai gi nua day.chac cau choi cac class khac thi vao day khoc mat

anthonytomy
03-02-2013, 01:29 AM
ccmr :)). công nhận thủ yếu phải tăng Agi hầu như toàn bộ poin mình có. nhưng ko bao h đc như con eft ( nếu đc thì quá ngon ròi

sallya3
03-02-2013, 01:33 AM
bạn à class nào cũng có những ưu điểm và nhược điểm riêng*** mỗi class nói về pk đều có những skill khắc tinh nhau***
về train mình thấy class rf train rất ngon chỉ do các bạn chưa tess hết các mốc điểm của rf nên thấy nv*** mình train chỉ thua DK vs DW thôi còn chưa thấy ngại class khác cũng có thể do mình chưa gặp phải pro. bạn cố gắng tess thử nha... vì là bí mật đua top tháng sắp tới nên ***ình ích kỉ tý giữa làm của riêng ;)) gợi ý nhỏ nhớ 1 dame... còn lại tất agi

sallya3
03-02-2013, 01:35 AM
ccmr :)). công nhận thủ yếu phải tăng Agi hầu như toàn bộ poin mình có. nhưng ko bao h đc như con eft ( nếu đc thì quá ngon ròi

agi bao nhiêu đi nữa vẫn 13cc đều đều rf như vậy mà

thelamsaok
03-02-2013, 03:10 PM
Rất cảm ơn tất cả các bạn đã trả lời góp ý .Có những ý kiến rất có ích mình rất cảm ơn, nhưng có những ý kiến khiến mình thấy rất bức xúc thì cách trả lời thiếu tinh thần thiện chí. Mỗi người đều có ý kiến riêng và muốn class mình chơi là mạnh nhất nhưng thật sự thì điều này rất khó nhưng ý của mình là muốn trả lại sự công bằng cho RF thôi .Còn cách train hay PK thì mình cũng đã tham khảo rất nhiều topic .Dù sao cũng Rất cảm ơn bác Sallya3

Nice Guy :3
03-02-2013, 03:14 PM
chuẩn rồi bạn , sau này DK có cầm chùy , DW có master choáng 3s thì RF lấy đất đâu :T giờ chỉ tạm thời gọi là " bá đạo " thôi chứ nhiều point các chủng khác đánh cho vỡ mồm ;))

R u b y
03-02-2013, 03:27 PM
sau đợt update vừa rồi m cũng thấy dame RF có giảm :46; . nhưng bù lại sv này RF đánh quái lan train cũng nhàn hơn !
còn sv trc RF cũng có chút bá đạo. đến SV này chưa có gì có thể dám chắc rf còn bá đạo hay k!

Đời Buồn 274 ™
03-02-2013, 03:30 PM
Mình yêu người chơi RF chứ k yêu RF =))

R u b y
03-02-2013, 03:31 PM
Mình yêu người chơi RF chứ k yêu RF =))
rất nhiều người chơi RF .yêu nhiều thế tã ng đấy tân ơi :))

nh0cpr0vn
03-02-2013, 03:34 PM
MG thủ còn yếu hơn dame thì cũng bình thường RF nó đấm khoẻ thế còn gì

thelamsaok
19-02-2013, 03:41 AM
MG thủ còn yếu hơn dame thì cũng bình thường RF nó đấm khoẻ thế còn gì
Bạn nói thế là hoàn toàn sai MG là sinh ra để cày top .Bạn thử mang 1 con MG chưa RS với 1k5 point MG chiến tớ đã đánh được 1k đame rồi .Bạn thử xem có class nào được thế không .NHung dong PK chỉ đếm trên đầu ngón tay như DK - RF - DW thôi .