PDA

View Full Version : Vấn Đề Cash Shop Mu quá Ảo

.*][VIET][*.*llHadesll*.
02-02-2013, 08:38 PM
_Các anh có biết tiền là gì không***làm như tiền dễ kiếm lắm hay sao.
_Cash Shop mua Item như Hên Xui***Hên xài đc***Xui không xài đuợc***làm ăn kì vậy
_Bộ ADMIN không Test Xóa các Item Không xài được Đi à***Mua rồi không xài đc***vậy cũng bỏ lên Cash Shop.
_ADMIN xem lại đi***bùa không tăng Exp Cũng Rất cần***mua rồi để nhìn à?.
_Xóa Bớt máy cái nhảm nhí không xài đc trong Cash Shop đi***hay muốn để lừa tiền AE???

o0o_hiphop_o0o
02-02-2013, 08:40 PM
mở thêm chức năng mua nhầm xong bán lại đc í =)) mua nhầm xong không xài đc để thờ mất

tim2491
02-02-2013, 08:45 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;702059']_Các anh có biết tiền là gì không***làm như tiền dễ kiếm lắm hay sao.
_Cash Shop mua Item như Hên Xui***Hên xài đc***Xui không xài đuợc***làm ăn kì vậy
_Bộ ADMIN không Test Xóa các Item Không xài được Đi à***Mua rồi không xài đc***vậy cũng bỏ lên Cash Shop.
_Xóa Bớt máy cái nhảm nhí không xài đc trong Cash Shop đi***hay muốn để lừa tiền AE???

Có thể bạn không dùng nhưng người khác lại cần cho nên không có việc BQT lừa tiền đâu.

mở thêm chức năng mua nhầm xong bán lại đc í =)) mua nhầm xong không xài đc để thờ mất

Bạn nên xem kĩ trước khi mua hàng.

.*][VIET][*.*llHadesll*.
02-02-2013, 08:48 PM
_Bộ Cài Nào có ghi xài đc***xài không đc à***Mod có đọc kĩ tiêu đề ghi gì chửa????
_Item xài đc thì ít***mà ko xài đc thì nhiều***mua nhầm cho biết à***để mất tiền vậy sao??

tim2491
02-02-2013, 08:52 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;702059']_Các anh có biết tiền là gì không***làm như tiền dễ kiếm lắm hay sao.

[VIET][*.*llHadesll*.;702071']_Bộ Cài Nào có ghi xài đc***xài không đc à***Mod có đọc kĩ tiêu đề ghi gì chửa????
_Item xài đc thì ít***mà ko xài đc thì nhiều***mua nhầm cho biết à***để mất tiền vậy sao??

Mình có đọc tiêu đề.
Bạn liệt kê món nào xài không được mình giải đáp cho.

.*][VIET][*.*llHadesll*.
02-02-2013, 09:00 PM
_Vào mua cái ko tăng exp đi***vs 1 số Item như Ring Pend nữa***súc đi tới lunk đi

tim2491
02-02-2013, 09:04 PM
Bùa không tăng exp dùng cho các bạn có thể log 2 acc*** người ta có thể dùng bùa không tăng exp giữ đúng lv đó để auto săn đồ đi devil*** Hỗn nguyên lâu.
Ring pen thì cái nào cũng có ích khi đeo vào mà bạn tăng mân hp sát thương ....

o0o_hiphop_o0o
02-02-2013, 09:04 PM
Mình có đọc tiêu đề.
Bạn liệt kê món nào xài không được mình giải đáp cho.

mình chơi nhiều MU. nhưng ít nạp thẻ vì toàn MU open đc vài tháng xong lại closse. gặp MU này uy tín và đông người lại chơi đc lâu dài nên nạp thẻ chơi. chả mua đồ Cash shop mấy nên thấy 2 cái bùa Tăng Exp + vùa Thiên sứ. cứ nghĩ 1 cái dùng cho cấp 2. 1 cái dùng cho cấp 3. nên lúc mua ấn mua liên tùng tục ko để ý. lúc xài mới biết bùa Thiên Sứ ko dùng đc cho Master. mà con DW lúc lên nhân vật 3 nó ghi là Thien Sứ nên mình cũng chủ quan ko đọc hướng dẫn. Mua nhầm thì mình chịu thiệt thôi. chỉ là góp í ADM mở thêm chức năng bán lại cho dễ dàng. vì bh nhân vật 3 cũng ko dùng đc. mình lại để đấy mất tiền oan ra :)

.*][VIET][*.*llHadesll*.
02-02-2013, 09:12 PM
Bùa không tăng exp dùng cho các bạn có thể log 2 acc*** người ta có thể dùng bùa không tăng exp giữ đúng lv đó để auto săn đồ đi devil*** Hỗn nguyên lâu.
Ring pen thì cái nào cũng có ích khi đeo vào mà bạn tăng mân hp sát thương ....

_Chủ Yếu Súc vào ấn xài ko đc =))***mất tiền***để nhìn chả xài đc

tim2491
02-02-2013, 09:18 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;702103']_Chủ Yếu Súc vào ấn xài ko đc =))***mất tiền***để nhìn chả xài đc

Nếu bạn mua và xài không được thì bạn pm yahoo : hanoi_meohoang1102 để fix giúp bạn.

o0o_hiphop_o0o
02-02-2013, 09:19 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;702103']_Chủ Yếu Súc vào ấn xài ko đc =))***mất tiền***để nhìn chả xài đc

mình cũng giống cậu. mua cái dây chuyền 10% sát thương 1 ngày. đeo vào chả tác dụng gì. hết 1 ngày nó vẫn cứ ở đấy. đeo ko có ích. bán cũng ko đc. vứt đi cũng ko xong. chật hòm đồ

.*][VIET][*.*llHadesll*.
02-02-2013, 09:19 PM
_PM mà Rep thì đâu có nói***Im re Zzz

tim2491
02-02-2013, 09:22 PM
BQT còn cuộc sống bình thường của mỗi người nên không thể lúc nào cũng rep bạn ngay được. Bạn thử lại xem nhé và vào thẳng vấn đề cần giải quyết.

.*][VIET][*.*llHadesll*.
02-02-2013, 09:44 PM
_Chả bao giờ thấy Rep nãn

.*][VIET][*.*llHadesll*.
02-02-2013, 09:52 PM
Anh Meo Đâu Sao Mất Tích Rồi GIải Thích Đi