PDA

View Full Version : ADM xem xét

o0o_hiphop_o0o
02-02-2013, 08:36 PM
ADM xem thế nào. mở thêm chức năng bán lại đồ trong X cash shop đi. chứ mua nhầm xong cứ để nguyên thế này mất cả đống tiền ý :( bán lại ae chịu thiệt 1 nửa cũng đc. còn hơn là mua nhầm xong coi như vứt rác :(

tim2491
02-02-2013, 08:47 PM
ADM xem thế nào. mở thêm chức năng bán lại đồ trong X cash shop đi. chứ mua nhầm xong cứ để nguyên thế này mất cả đống tiền ý :( bán lại ae chịu thiệt 1 nửa cũng đc. còn hơn là mua nhầm xong coi như vứt rác :(

Bạn nên đọc kỹ hướng dẫn trước khi mua hàng và chọn đúng mặt hàng.

Cubin_hb
02-02-2013, 08:51 PM
uống thuốc độc chết xong mong là trả lại thuốc độc nhận đc 1/2 tiền và muốn mình bị liệt :))

o0o_hiphop_o0o
02-02-2013, 09:00 PM
uống thuốc độc chết xong mong là trả lại thuốc độc nhận đc 1/2 tiền và muốn mình bị liệt :))

cậu nói thì hay lắm :) cậu thử đặt vào vị trí mua nhầm món đồ 100k rồi suy nghĩ xem. chả dùng đc cứ để đấy đến lúc MU close nhé :) xàm L

MeoHoang1102
02-02-2013, 09:04 PM
Kể cả ngoài đời thật thì cũng không thể có trường hợp như vậy huống hồ đây là game *** và nhà sản xuất cũng không có chức năng này bạn nhé !

o0o_hiphop_o0o
02-02-2013, 09:06 PM
Kể cả ngoài đời thật thì cũng không thể có trường hợp như vậy huống hồ đây là game *** và nhà sản xuất cũng không có chức năng này bạn nhé !

Mua 1 cái thẻ cào điện thoại nhầm. Dù chưa cào người ra cũng đổi lại. huống hồ đây là game. mua nhầm chưa sử dụng

o0o_hiphop_o0o
02-02-2013, 09:09 PM
Cái câu mà cậu CMT ý. nó thể hiện độ ngu của cậu cao tột đỉnh. nên cậu đừng vào đây CMT nữa.

tim2491
02-02-2013, 09:16 PM
mình chơi nhiều MU. nhưng ít nạp thẻ vì toàn MU open đc vài tháng xong lại closse. gặp MU này uy tín và đông người lại chơi đc lâu dài nên nạp thẻ chơi. chả mua đồ Cash shop mấy nên thấy 2 cái bùa Tăng Exp + vùa Thiên sứ. cứ nghĩ 1 cái dùng cho cấp 2. 1 cái dùng cho cấp 3. nên lúc mua ấn mua liên tùng tục ko để ý. lúc xài mới biết bùa Thiên Sứ ko dùng đc cho Master. mà con DW lúc lên nhân vật 3 nó ghi là Thien Sứ nên mình cũng chủ quan ko đọc hướng dẫn. Mua nhầm thì mình chịu thiệt thôi. chỉ là góp í ADM mở thêm chức năng bán lại cho dễ dàng. vì bh nhân vật 3 cũng ko dùng đc. mình lại để đấy mất tiền oan ra :)

Bạn đã nói như thế rồi mong bạn cẩn thận hơn.
Và anh mèo cũng trả lời cho bạn rồi.

o0o_hiphop_o0o
02-02-2013, 09:20 PM
Bạn đã nói như thế rồi mong bạn cẩn thận hơn.
Và anh mèo cũng trả lời cho bạn rồi.

mình chỉ góp ý. mình cũng nói là mua sai thì mình chịu thiệt. chẳng may về sau còn có những ng mua nhầm nữa thôi :)