PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] ADm vào xem mình hỏi tý

nhimcovit
01-02-2013, 06:37 PM
hiện nay mình đang sử dụng chương trình bảo vệ IP
mình chỉ chơi 1 mình tại nhà
mỗi lần out hoặc tắt máy là phải cập nhật IP mới rất bất tiện (Mỗi khi IP thay đổi hoặc bạn đi chỗ khác, bạn phải dùng số điện thoại đã đăng ký cho tài khoản nhắn tin nhận mã OTP để cập nhật IP. ) mình chẳng đi đâu
là như thế nào nhỉ AE và ADM giải bài toán này hộ cái ^^
Chương trình bảo vệ tài khoản bằng IP này HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ. ( 1 lần chơi là phải NT lấy mã OTP là sao nhỉ mất 1k hix)

MeoHoang1102
01-02-2013, 07:00 PM
IP chỉ thay đổi khi bạn tắt modem, rs modem hoặc có sự cố về vấn đề mạng. Và bạn se phải dùng IP khác khi chơi ở 1 chỗ khác.

Chỉ những trường hợp thay đổi IP mới phải nhắn tin lại để cập nhật IP mới . tắt máy, rs máy IP không thay đổi nhé !

nhimcovit
01-02-2013, 07:43 PM
IP chỉ thay đổi khi bạn tắt modem, rs modem hoặc có sự cố về vấn đề mạng. Và bạn se phải dùng IP khác khi chơi ở 1 chỗ khác.

Chỉ những trường hợp thay đổi IP mới phải nhắn tin lại để cập nhật IP mới . tắt máy, rs máy IP không thay đổi nhé !
vậy trường hợp của mình tắt máy hoặc rs phải cập nhật lại IP thế mình mới cần bạn giúp mình khắc phục lỗi này cái.
mình chỉ chơi 1 máy duy nhất ở nhà thôi mèo ah
mong đc giúp đỡ

nhimcovit
01-02-2013, 08:36 PM
nản up cái

MeoHoang1102
01-02-2013, 09:00 PM
vậy trường hợp của mình tắt máy hoặc rs phải cập nhật lại IP thế mình mới cần bạn giúp mình khắc phục lỗi này cái.
mình chỉ chơi 1 máy duy nhất ở nhà thôi mèo ah
mong đc giúp đỡ

Bạn tắt máy như thế nào ? rút hẳn nguồn điện chung của cả máy tính, loa, modem.v.v.... ???
Nếu vậy thì mình hết cách.