PDA

View Full Version : báo lỗi mất điểm ủy thác

cect3360
01-02-2013, 12:39 AM
như tiêu đề
acc : cect3360
tên nhận vật : SoldierHn
lúc khoảng 10h ngày 31-1 mình có xem điểm ủy thác của mình có khoảng hơn 5000 điểm ủy thác
hiện giờ là 12:29 ngày 1-2 mình xem lại chính xác acc mình còn 602 điểm ủy thác
mình không hiểu vô lý vì sao mà điểm ủy thác mình lại mất , mình rất bức xúc vì mình cắm ủy thác online mấy ngày trời đến giờ mới đc hơn 5000 điểm ủy thác mà lại mất , chính xác mình cắm từ hôm open mu đến giờ

theo mình được biết từ lúc chơi sever hoàng kim đến giờ , cuối tháng không rs điểm ủy thác thì sang đầu tháng sẽ bị trừ 90% số điểm ủy thác đang có , nhưng điều này thật quá vô lý .
mình chơi sever hoàng kim -> sever phục hưng -> sever quyền năng đều không bị mất điểm ủy thác , như sever phục hưng mình đã từng để 18k điểm ủy thác mà không bị mất , cuối tháng cũng không bị trừ ,
nhưng đến sever mới Thái Dương này thì bị trừ
nói thật mình không đồng tình với cách trừ vô lý này của BQT Mu-hanoi.net
mình mong rằng BQT xem xét cuối tháng sẽ không bị trừ điểm ủy thác nữa , và trả lại điểm ủy thác như cũ cho mình , và tất cả ae trong mu cũng bị mất điểm Ủy thác như mình
mong admin sớm trả lời
ai đi ngang qua toppic , cho xin chai 7up , xin cảm ơn

nhimkute
01-02-2013, 12:40 AM
bạn bị hâm ak. hết tháng k rs thì bị trừ mất 90% :))

cect3360
01-02-2013, 12:43 AM
bạn bị hâm ak. hết tháng k rs thì bị trừ mất 90% :))
bạn có chơi sv Thái Dương không , nếu bạn có điểm uỷ thác thì bạn vào xem lại đi nhé , đừng nói mình hâm , acc mình đang có khoảng 5k5 điểm uỷ thác , bị trừ 5k còn hơn 500 , thế không là bị trừ 90% điểm UT à

nkock0j
01-02-2013, 12:44 AM
k bị trừ để bạn tích lũy điểm UT rồi bật top ah :))

Mr.trung
01-02-2013, 12:44 AM
mong ADM cho ae RS điểm UT trong ngày luôn ai ko RS trừ 99% luôn

nkock0j
01-02-2013, 12:45 AM
xl bạn chứ sv nào nó ra sv đấy không thể so sánh nthe đc.. thế bạn có chơi các MU khác không . Cứ hết ngày là nó trừ 10% đó

nhimkute
01-02-2013, 12:45 AM
bạn có chơi sv Thái Dương không , nếu bạn có điểm uỷ thác thì bạn vào xem lại đi nhé , đừng nói mình hâm , acc mình đang có khoảng 5k5 điểm uỷ thác , bị trừ 5k còn hơn 500 , thế không là bị trừ 90% điểm UT à

mình có chơi. ten nv zZznhymzZz chắc bạn biết :)). trước 12h mình rs đ? ut rồi :D

cect3360
01-02-2013, 12:47 AM
mình có chơi. ten nv zZznhymzZz chắc bạn biết :)). trước 12h mình rs đ? ut rồi :D
ừ có biết , trước mình chơi các sever kia , sang đầu tháng có bị trừ đâu !

nhimkute
01-02-2013, 12:48 AM
lúc trừ lúc k . k biết dường nào mà lần. tốt nhất cứ rs cho chắc cốp bạn ak

Mr.trung
01-02-2013, 12:48 AM

vào kéo tôi cái ÂmKong đây ^^

tim2491
01-02-2013, 12:49 AM
Sever nào cũng thê bạn ak hết tháng bạn không rs là trừ 90% số điểm.
Điều này đã được thông báo rồi.
Mong bạn rút kinh nghiệm.

cect3360
01-02-2013, 12:51 AM
lúc trừ lúc k . k biết dường nào mà lần. tốt nhất cứ rs cho chắc cốp bạn ak
ức chế vl , uỷ thác từ hôm open đến giờ , 1 phát bị trừ coi như hết , 5k điểm uỷ thác :( , tôi cứ nghĩ như sever trước ,

nhimkute
01-02-2013, 12:51 AM
vào kéo tôi cái ÂmKong đây ^^

mình đang di làm k onl đc. chỉ ut đc thôi :))

cect3360
01-02-2013, 12:52 AM
Sever nào cũng thê bạn ak hết tháng bạn không rs là trừ 90% số điểm.
Điều này đã được thông báo rồi.
Mong bạn rút kinh nghiệm.
dạ thưa anh , em đã từng để gần 20k điểm UT bên sever phục hưng , cuối tháng có bị trừ đâu !

nhimkute
01-02-2013, 12:52 AM
ức chế vl , uỷ thác từ hôm open đến giờ , 1 phát bị trừ coi như hết , 5k điểm uỷ thác :( , tôi cứ nghĩ như sever trước ,

may mình hỏi qua ong quân béo k thi cũng mất :D

cect3360
01-02-2013, 12:53 AM
may mình hỏi qua ong quân béo k thi cũng mất :D
thế này thì lên tốp sao đc :-ss

saokdc
01-02-2013, 12:53 AM
haha bạn đel vl tôi có 35 điểm mà nó còn trừ mất 32 điểm đây này @@

cect3360
01-02-2013, 12:54 AM
haha bạn đel vl tôi có 35 điểm mà nó còn trừ mất 32 điểm đây này @@
khổ vl bạn à !

nhimkute
01-02-2013, 12:55 AM
thế này thì lên tốp sao đc :-ss

top quan trọng ji bạn. chủ yếu là cái trình thôi. bạn pro dk mà. chuẩn bị bá đạo đi :))

Mr.trung
01-02-2013, 12:56 AM
mình đang di làm k onl đc. chỉ ut đc thôi :))

trêu đấy.......................

cect3360
01-02-2013, 12:57 AM
top quan trọng ji bạn. chủ yếu là cái trình thôi. bạn pro dk mà. chuẩn bị bá đạo đi :))
thế này thì mấy ngày nữa mới lên đc tóp , bá đạo thế nào đc hả bạn , giờ nhiều Pro lắm :(

lacmochotlep
01-02-2013, 01:00 AM
Tôi cũng không đồng tình mới SV Thái Dương vì tôi đã chơi qua MU Anh Hùng Hoàn Mỹ Phực hưng Quyền Năng và giờ đến sv thái dương ngày xưa tôi ckơi sv anh hùng hoàn mỹ là có bị trừ nhưng lúc ý vào ra web để ủy thác trước khi ủy thác adm có rặn rò trong ý.
nhưng bh chỉ cần vào sv 1 ủy thác là đc tôi thỳ tôi không có time lên ủy thác để đc nghỉ tết tôi kầy do cuối năm làm kiếm tiền sắm sửa tết! còn về MU này open chưa đc 5 ngày đã bị - điểm ủy thác adm xem sét nếu adm cko vào 1 ngày từ mồng 1 open đi rồi ae ủy thác kô sao đây adm chưa cho có 5 ngày mờ lại kô tkôg báo mới ace là cuối thág - 90% tôi muốn adm phục hồi điểm ủy thác lại cho ace. tôi mong adm xem sét và phục hồi 5770phút adm bỏ ra 1 time dài ủy thác sog chưa đc kầy đã mất adm là 1 memr của mu cụng bức súc không nói gì đến ace nếu là ngày trước tôi không nói gì vì hoàng kim tôi ckơi cụng không bị trừ. 35k điểm ủy thác tôi kô rs để qua thág vẫn kô bị trừ 1 điểm nào! adm đọc hết xem sét.

Tư Lệnh Quân Đoàn
01-02-2013, 01:40 AM
Trong web có ghi rõ , Server Quyền Năng cũng áp dụng phương án này đó giờ :| các bạn chỉ không chịu chú ý thôi :| không thể hỗ trợ phục hồi điểm ủy thác cho các bạn được đâu vì đây là áp dụng chung cho tất cả mọi người, mong các bạn thông cảm

Chú ý: Vào 24h ngày cuối tháng (tức 0h ngày đầu tháng), Điểm Ủy Thác sẽ bị suy giảm 90%.

cect3360
01-02-2013, 01:44 AM
Trong web có ghi rõ , Server Quyền Năng cũng áp dụng phương án này đó giờ :| các bạn chỉ không chịu chú ý thôi :| không thể hỗ trợ phục hồi điểm ủy thác cho các bạn được đâu vì đây là áp dụng chung cho tất cả mọi người, mong các bạn thông cảm
không phải em không biết , mà trước em chơi các sever kia để đến đầu tháng không bị mất , nên sever này em mới để , không ngờ lại bị trừ , lên em mới bức xúc post bài !

Tư Lệnh Quân Đoàn
01-02-2013, 01:46 AM
không phải em không biết , mà trước em chơi các sever kia để đến đầu tháng không bị mất , nên sever này em mới để , không ngờ lại bị trừ , lên em mới bức xúc post bài !

:D chắc bạn nhầm đấy, website đó giờ server nào cũng có :|

cect3360
01-02-2013, 01:48 AM
:D chắc bạn nhầm đấy, website đó giờ server nào cũng có :|
em chơi từ hoàng kim đến giờ , nhầm sao được hả anh ! em nhớ rất rõ là đằng khác , em biết là web có rồi , nhưng em để các sever kia đều không mất , nên sever này em mới để lại , em cắm uỷ thác online từ hôm open đến giờ mới đc từng đó điểm , mong anh phục hồi cho em :(

Tư Lệnh Quân Đoàn
01-02-2013, 01:55 AM
em chơi từ hoàng kim đến giờ , nhầm sao được hả anh ! em nhớ rất rõ là đằng khác , em biết là web có rồi , nhưng em để các sever kia đều không mất , nên sever này em mới để lại , em cắm uỷ thác online từ hôm open đến giờ mới đc từng đó điểm , mong anh phục hồi cho em :(

Mình tóm lại với bạn là server Thái Dương web có ghi rõ "Chú ý: Vào 24h ngày cuối tháng (tức 0h ngày đầu tháng), Điểm Ủy Thác sẽ bị suy giảm 90%"

Đây là lợi ích chung để tránh trừơng hợp dự trữ điểm ủy thác để bật top, không thể vì số ít và gây ảnh hưởng đến lợi ích chung cả 1 cộng đồng. Thông cảm bạn nhé, lần sau chú ý khi sử dụng các chức năng :D

LongCongTu88
01-02-2013, 01:57 AM

bạn quá đen thui.Trước tui cũng bị mất 1 lần bên QN mat 13k điểm va cung post bai như bạn nhung kết quả la tháng sau có ut thì nhớ rs trước 24h ngày cuối thángnhé:)):))

lacmochotlep
01-02-2013, 02:00 AM
đúng là Công An Giờ Ra Thêm luật giờ mu cụng ra thêm cả luật vớ va vớ vẩn trước mình ckơi có bị trừ cặc đâu giờ bị trừ bức súc vkl

tự nhiên áp dụng cái này vơ va vớ vẩn háck thỳ sao đéo áp dụng con mẹ đi bực cả mình ngồi ủy thác 5 ngày zời tươg là kô - kô rs nào ngờ 1 fát mất mẹ nó 5k điểm thằg nào là tkằg kô bức súc như adm thử tíck góp 1 cái gì đó 1 ngày dài sog mất đi tkế nào

Tư Lệnh Quân Đoàn
01-02-2013, 02:04 AM
đúng là Công An Giờ Ra Thêm luật giờ mu cụng ra thêm cả luật vớ va vớ vẩn trước mình ckơi có bị trừ cặc đâu giờ bị trừ bức súc vkl

tự nhiên áp dụng cái này vơ va vớ vẩn háck thỳ sao đéo áp dụng con mẹ đi bực cả mình ngồi ủy thác 5 ngày zời tươg là kô - kô rs nào ngờ 1 fát mất mẹ nó 5k điểm thằg nào là tkằg kô bức súc như adm thử tíck góp 1 cái gì đó 1 ngày dài sog mất đi tkế nào

MU Hà Nội luật này lâu rồi ( 3 năm tồn tại ) chứ không phải mới ra bạn à :-s thì bạn tức nên mình mới ghi mấy câu liền là bạn thông cảm vì đây là lợi ích chung của cả cộng đồng mà :| Admin cũng hiểu cảm giác gamer nhưng ko thể làm khác được

Lần sau bạn nên đọc các chú ý của các chức năng web :| ko thì mình đảm bảo bạn sẽ post bài như thế này với trường hợp quăng item 50k ra đất mất cho mà xem :D

Close topic nhé!