PDA

View Full Version : ADM xem lại thủ DK quá yếu

DauDa
30-01-2013, 09:47 PM
đéo hiểu gì cái mu này đánh DK Rs 7x mà đéo đi đánh đâu được trong khi đó bọn MG, Soul RS ít hơn KS đéo cả nổi.

MG Soul thủ yếu thế mà nó vẫn đi train ngon hơn nhiều.

Cộng 10k thủ mà ko ăn nhằm gì, RS có mà 300 lần mới đi săn được boss ak. Mấy cái thằng DK top trước hack hết mới đi săn được, tiêu biểu thằng ComeBack đã bị block.

yếu như thế thi đi săn gì mà có đồ ==> mặc đồ shop mà khoẻ dữ.

đánh ức chế vkl

mrtrym
30-01-2013, 11:00 PM
đéo hiểu gì cái mu này đánh DK Rs 7x mà đéo đi đánh đâu được trong khi đó bọn MG, Soul RS ít hơn KS đéo cả nổi.

Cộng 10k thủ mà ko ăn nhằm gì, RS có mà 300 lần mới đi săn được boss ak. Mấy cái thằng DK top trước hack hết mới đi săn được, tiêu biểu thằng ComeBack đã bị block.

đánh ức chế vkl

Xin lỗi nhưng bạn ngu kinh tởm...tôi nghĩ bạn nên chuyển class khác mà chơi...đéo muốn phải nói nhiều về trường hợp này nữa

Polife
30-01-2013, 11:09 PM
xin lỗi nhưng bạn ngu kinh tởm...tôi nghĩ bạn nên chuyển class khác mà chơi...đéo muốn phải nói nhiều về trường hợp này nữa

ccmnr :))........

bilinh1
30-01-2013, 11:22 PM
Bạn chắc chưa chơi DK bao giờ à, DK bh tính ra chả làm ăn được gì, train thì khổ khỏi phải nói, bạn nên sắm con F buff đi kèm, rồi khi nào đủ point bạn mới biết DK nó sẽ ntn nhé ;)) đi train thoải mái mà chả sợ ai ks pk cũng gần như vô đối nếu RF vẫn khủng như vậy :))

SockMan
30-01-2013, 11:25 PM

đánh ức chế vkl

Ngu bẩm sinh hay là do luyện tập vậy?

need1love
31-01-2013, 12:05 AM
cái này do mẹ nó quên k cho thêm i ốt vào canh :))

R u b y
31-01-2013, 12:06 AM
chắc lại giả vờ ngu ngơ :))

DauDa
31-01-2013, 12:21 AM
bạn nhìn lại tiêu đề rồi hãy BL nhé ở đây ko nói dame to hay nhỏ mà nói về thủ của DK quá yếu ( DK + 10k agi mà gặp con rồng vàng 1 hit die ) hay là chỉ cắm đầu vào chơi 1 cái MU ma không bít gì thì câm con mẹ nó mồn vào. Ngu còn tỏ ra nguy hiểm =))

DauDa
31-01-2013, 12:24 AM
bạn chơi nhiều MU rồi chác cũng bít DK + 10K agi găp rồng vàng nếu có ko mặc đồ thỳ cũng không đến nỗi 1 hýt về làng ma lên kantru quái đánh cũng ko die nếu mặc đồ sop

minhcapt
31-01-2013, 12:41 AM
1 hit về làng thế con dk có tăng máu ko :))

DauDa
31-01-2013, 12:50 AM

1 hit về làng thế con dk có tăng máu ko :))
nhìn thấy rồng đã về làng thỳ tăng máu kiểu ri ( vit +500d ) như ở các mu # ban đánh DK có thế không :D

SockMan
31-01-2013, 12:55 AM
nhìn thấy rồng đã về làng thỳ tăng máu kiểu ri ( vit +500d ) như ở các mu # ban đánh DK có thế không :D

Chắc chắn là bạn có luyện tập :)) chuẩn cmnl

SeoulKorea
31-01-2013, 12:57 AM

đánh ức chế vkl

mình thấy vẫn bt mà bạn

DauDa
31-01-2013, 01:00 AM

Chắc chắn là bạn có luyện tập :)) chuẩn cmnl
tớ thỳ mới chơi thôi :D

Bë†apFang
31-01-2013, 01:31 AM
Dk chua co do nen thu yeu là dung roi ban oi.
10k ági thì an nhàm gi mà doi san boss.
Dk chi thuc su mạnh khi du poil bạn ạ

mrtrym
31-01-2013, 09:21 AM
tớ thỳ mới chơi thôi :D

Mới chơi thì phải tìm hiểu....dk thủ yếu chắc cả cõi MU này không con nào thủ trâu....dk sinh ra để pk ko để săn boss

DauDa
01-02-2013, 03:46 PM
Mới chơi thì phải tìm hiểu....dk thủ yếu chắc cả cõi MU này không con nào thủ trâu....dk sinh ra để pk ko để săn boss

dkm mày ngu vkl, mày cứ thử là người trong cuộc xem. đkm MG Soul RS ít thủ vl, MG rs 5 lần cộng điểm đểu dame cũng lên 2k 3k đkm.

dkm nếu bọn nó dame ko to thủ ko khoẻ thì đi săn cái loằn à

trước bố hay chơi MrSon nổi khắp mấy MU, hỏi cả ádmin này chắc cũng biết. Đkm ngu đừng to ra nguy hiểm/

xem top dk có mấy thằng nào là ko hack. thế mà mày cũng thấy viết bài mu hack tràn lan đó thôi.

Nice Guy :3
01-02-2013, 03:50 PM
tình hình là chưa chơi DK bao h` rồi =)) đây đâu phải bản alpha test DK 30k 65k point đâu =))

DauDa
01-02-2013, 03:51 PM

đây mày vào xem admin còn công nhận DK yếu và chưa fix được

http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1137552-Th%E1%BA%A3o-lu%E1%BA%ADn-chung-v%E1%BB%81-dame-c%E1%BB%A7a-phi%C3%AAn-b%E1%BA%A3n-6-3

RayNau
01-02-2013, 03:58 PM

đánh ức chế vkl

bạn giả vờ ngu hay ngu thật đấy

DK đi train mà k có ef buff khủng thì ăn vào lọ nhé

RayNau
01-02-2013, 03:59 PM
dkm mày ngu vkl, mày cứ thử là người trong cuộc xem. đkm MG Soul RS ít thủ vl, MG rs 5 lần cộng điểm đểu dame cũng lên 2k 3k đkm.

trước bố hay chơi MrSon nổi khắp mấy MU, hỏi cả ádmin này chắc cũng biết. Đkm ngu đừng to ra nguy hiểm/

xem top dk có mấy thằng nào là ko hack. thế mà mày cũng thấy viết bài mu hack tràn lan đó thôi.

tuy tôi mới chơi mu nhưng cũng biết định lý DK đi với EF buf bạn nhé

còn bạn bảo bạn là gì gì đó nổi tiếng tôi k biết bạn chém gió hay ntn

nhưng công nhận bạn nguy hiểm vê lờ

MrKen
01-02-2013, 04:04 PM
Không có thêm bình luận gì về trường hợp này

Có lẽ nên trả lại nhà sản xuất vì độ ngu quá cao không thể đào tạo

Tân béo khéo phải gọi thằng này là sư phụ về độ ngu @@

o0o_hiphop_o0o
01-02-2013, 04:09 PM
địt cụ thằng chủ pic càng nói càng thấy ngu. cái tầm săn box đc bây giờ chỉ có DW đánh MDT đợi dame độc hết mới chết con box. hoặc class SM với RF săn đc. mày nghĩ 7x của mày là to à. nhìn lại mình đi cưng. mà đm đánh box mày nghĩ đánh vài hít chết luôn con box à. đợi cả chục phút đấy con ạ. còn mày bảo MG 7x săn box đc mang ra đây tao xem.
Nói thêm với bạn là người biết train DK í. ngta hay đi cùng ef buff bạn hiểu chưa. còn lý do đi cùng ef buff có cần phải giải thích ko. hay phải nói rõ ra vì độ ngu của bạn

DauDa
01-02-2013, 04:11 PM
tuy tôi mới chơi mu nhưng cũng biết định lý DK đi với EF buf bạn nhé

còn bạn bảo bạn là gì gì đó nổi tiếng tôi k biết bạn chém gió hay ntn

nhưng công nhận bạn nguy hiểm vê lờ
bạn nói như shit ý ( vd như bạn TD vs nhân vật # trong đấu trường thỳ bạn lấy ef buf ở đâu ra ) ko bít thỳ chịu khó học ? vào ADM còn công nhận DK yếu chưa fix lại được kìa =))

o0o_hiphop_o0o
01-02-2013, 04:13 PM
7x đi đánh box mà chết í. người ta gọi là yếu còn ra gió bạn hiểu chưa.

GrandNow
01-02-2013, 04:19 PM
nói thật vs bạn nhé dw 7x len k4 còn phải tăng máu :)) ko lai kẽo nằm
còn mg thi co efl buf di rồi lên con dk què của bạn mới 7x lên k4 ma ko buff thi chi co hack moi train dc :))
đúng là đầu đá ko sai tí nào nhìn tên là biết thằng não đất

ATMIN
01-02-2013, 04:21 PM
thằng chủ pic nói cmn ra, các bạn thử đem so sánh MG với DK mu này RS bằng nhau con nào dame to hơn, thủ khỏe hơn. Tôi khẳng định là MG trên hết.Các bạn kia có đánh DK ko mới thấu hiểu, việc admin công nhận dk yếu mà các bạn đã đọc chưa.

các class khỏe hay yếu đều tùy thuộc vào admin chỉnh hết.DK 7x chỉ đứng được icarus với arena bãi đểu, có bị thằng nào MG top dưới KS cũng đéo ks nổi. Các bạn cứ thử lấy 2 nv đó so sánh cũng đủ biết thế nào.

đừng nói người ta ngu mà hãy test xem đó có là sự thật ko

còn về kinh nghiệm chơi MU tôi tin các bạn có thể hơn tôi về mặt nào đó, nhưng tôi cũng có kinh nghiệm cho riêng mình

các bạn chơi lúc nào có phải cũng có 2 ACC elf kẹp dk ko?

Các mu trước MG rs tầm 2x dame mới lên 2k 3k, mu này rs 5 lần đã 3k. ko tin làm thử.

DauDa
01-02-2013, 04:22 PM
còn mg thi co efl buf di rồi lên con dk què của bạn mới 7x lên k4 ma ko buff thi chi co hack moi train dc :))

vào mà đọc đi http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1137552-Th%E1%BA%A3o-lu%E1%BA%ADn-chung-v%E1%BB%81-dame-c%E1%BB%A7a-phi%C3%AAn-b%E1%BA%A3n-6-3

DauDa
01-02-2013, 04:26 PM

chuẩn 1 câu các bạn không chơi DK thỳ câm mồm vào đừng đứng đó mà chém gió =))

ATMIN
01-02-2013, 04:26 PM

bạn này nói đéo có sách, Dw 7x lên được k4, DK 7x lên kan1 còn đéo chịu được chứ nói đéo gì k4. đánh kan1 quái mất có tầm 200 máu thế thì vkl.thế mới thấy mu này ít người chơi dk

DauDa
01-02-2013, 04:27 PM
địt cụ thằng chủ pic càng nói càng thấy ngu. cái tầm săn box đc bây giờ chỉ có DW đánh MDT đợi dame độc hết mới chết con box. hoặc class SM với RF săn đc. mày nghĩ 7x của mày là to à. nhìn lại mình đi cưng. mà đm đánh box mày nghĩ đánh vài hít chết luôn con box à. đợi cả chục phút đấy con ạ. còn mày bảo MG 7x săn box đc mang ra đây tao xem.
Nói thêm với bạn là người biết train DK í. ngta hay đi cùng ef buff bạn hiểu chưa. còn lý do đi cùng ef buff có cần phải giải thích ko. hay phải nói rõ ra vì độ ngu của bạn
không bít thỳ câm và cút. Ngu còn tỏ ra nguy hiểm :D http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1137552-Th%E1%BA%A3o-lu%E1%BA%ADn-chung-v%E1%BB%81-dame-c%E1%BB%A7a-phi%C3%AAn-b%E1%BA%A3n-6-3

DauDa
01-02-2013, 04:30 PM
Không có thêm bình luận gì về trường hợp này

Có lẽ nên trả lại nhà sản xuất vì độ ngu quá cao không thể đào tạo

Tân béo khéo phải gọi thằng này là sư phụ về độ ngu @@
ngu còn tỏ ra nguy hiểm =)) chưa đọc bài của ADM ah! http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1137552-Th%E1%BA%A3o-lu%E1%BA%ADn-chung-v%E1%BB%81-dame-c%E1%BB%A7a-phi%C3%AAn-b%E1%BA%A3n-6-3/page2

mrtrym
01-02-2013, 04:32 PM

Mày có là thằng chó nào bố mày cũng đéo quan tâm....mấy cái MU của mày chỉ là MU vứt đi cái dạng mày mới nổi danh hiểu không?

mrtrym
01-02-2013, 04:33 PM
vào mà đọc đi http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1137552-Th%E1%BA%A3o-lu%E1%BA%ADn-chung-v%E1%BB%81-dame-c%E1%BB%A7a-phi%C3%AAn-b%E1%BA%A3n-6-3

Đọc lại đi hay không biết chữ...nó là thảo luận 6.3 mày đang chơi 6. mấy hả NGU

DauDa
01-02-2013, 04:35 PM
Mày có là thằng chó nào bố mày cũng đéo quan tâm....mấy cái MU của mày chỉ là MU vứt đi cái dạng mày mới nổi danh hiểu không?

cái loại mày chơi MU đc mấy năm thỳ bít làm sao được.=)) anh chơi MU chú mày chắc còn chưa mặc quần ý (trẻ trâu quá ) ;))

SockMan
01-02-2013, 04:37 PM
cái loại mày chơi MU đc mấy năm thỳ bít làm sao được.=)) anh chơi MU chú mày chắc còn chưa mặc quần ý (trẻ trâu quá ) ;))

Nổi quá đâm là đéo vớt được

mrtrym
01-02-2013, 04:39 PM

Ờ thế thì ngu như mày kiếm mẹ cái MU khác mà chơi.....khuyên thật lòng đấy...ngu bẩm sinh mà ngu có nền tảng luôn....tao cũng đéo biết làm thế nào thông não cho mày được

Gutj
01-02-2013, 04:39 PM

Làm cái topic 10 thằng thì 9 thằng bảo ngu . Mà đã ngu lại đéo tiếp thu ra vẻ mình pro hiểu biết .
Thôi buồi nói tốn nước bọt

ATMIN
01-02-2013, 04:43 PM
Đọc lại đi hay không biết chữ...nó là thảo luận 6.3 mày đang chơi 6. mấy hả NGU

để biết thêm chi tiết chứng minh dk mu này cùi bắp mình đưa ra minh chứng nhé :

1. các DK top như các bạn biết toàn hack đã bị xử lý ( Guham , ComeBack là 2 vd )

2. top 1-50 chỉ có một DK là Akay còn đâu là các class khác ===> độ lệch pha giữa các class.

vậy thử hỏi các dk ko hack thì lấy đâu ra rs nhanh như vậy? admin block 7 ngày vào nó lại hack tiếp đó thôi ! ai biết đó là đâu.

nếu là tôi, có hack tôi cũng ko để bị phát hiện dễ thế đâu. Tôi tự hỏi vậy có bao nhiêu nhân vật hack trong game còn chưa bị phát hiện và xử lý.

mrtrym
01-02-2013, 04:46 PM
để biết thêm chi tiết chứng minh dk mu này cùi bắp mình đưa ra minh chứng nhé :

1. các DK top như các bạn biết toàn hack đã bị xử lý ( Guham , ComeBack là 2 vd )

2. top 1-50 chỉ có một DK là Akay còn đâu là các class khác ===> độ lệch pha giữa các class.

vậy thử hỏi các dk ko hack thì lấy đâu ra rs nhanh như vậy? admin block 7 ngày vào nó lại hack tiếp đó thôi ! ai biết đó là đâu.

nếu là tôi, có hack tôi cũng ko để bị phát hiện dễ thế đâu. Tôi tự hỏi vậy có bao nhiêu nhân vật hack trong game còn chưa bị phát hiện và xử lý.

Thứ nhất là top 1 DK _Akay_ cũng sử dụng phần mềm hack....chẳng qua vì 1 lý do nào đó chưa bị xử lý....còn thứ 2 nếu đã từng chơi qua 1 vài sever MU thì bạn cũng phải hiểu rằng DK là dạng tướng late...khởi đầu rất chậm nhưng khi đủ 1 số lượng point nhất định thì không có đối thủ....Không có cái gì dễ ăn mà lại nhàn đâu

BởiVìĐamMê
01-02-2013, 04:47 PM
MrSon đó à emmmmmmmmmmmmmmmmmmm:24;

ATMIN
01-02-2013, 04:54 PM
Thứ nhất là top 1 DK _Akay_ cũng sử dụng phần mềm hack....chẳng qua vì 1 lý do nào đó chưa bị xử lý....còn thứ 2 nếu đã từng chơi qua 1 vài sever MU thì bạn cũng phải hiểu rằng DK là dạng tướng late...khởi đầu rất chậm nhưng khi đủ 1 số lượng point nhất định thì không có đối thủ....Không có cái gì dễ ăn mà lại nhàn đâu

oh ! với bạn nhìn ai cũng là hack ak. Bạn khẳng định vậy bạn có gì chứng minh ko?

cho tôi hỏi 1 câu : vậy DK ko yếu thì đi đâu hết rồi ? ;))

về train chậm thì dk chậm thì là đương nhiên nhưng 10k agi cũng có thể mất vài ít máu khi lên kan1, nhưng lò dò 1 hit chết mẹ rồi =))

chờ dk lên 1 khỏe tý thì các class khác nó cũng lên đến đâu rồi :))

tôi chỉ cần MG 5 lần cũng lên được tarkan đánh dame 3k còn dk 5 lần train ở đâu. các bạn làm thử xem có đúng lời tôi nói ko nhé !

ATMIN
01-02-2013, 04:58 PM
ôi dời ơi ! cách quản lý mu này

muốn chuyển giới tình cần 200 lần RS chưa chơi MU nào thấy thế này. Lại mất 100k quá đắt so với quy định. kiếm tiền vãi hàng

o0o_hiphop_o0o
01-02-2013, 05:00 PM
nói chung là cái pic này do 1 thằng ngu lập ra. AE ko nên thảo luận nữa. lúc lồn nào cũng muốn khỏe đẹp. ĐK 7x thì đã là cái vẹo đéo gì mà kêu yếu với chả khỏe. ông anh tao chơi con LomZom 1 buf đi cùng. rs lúc 4x 5x có ef buf chả thằng lồn nào giám ks. lúc đéo nào mồm cũng kêu " Con anh khỏe vl em ạ ". DO cái loại mày NGU + THIẾU I ỐT nên kêu nhiều vkl.

Gutj
01-02-2013, 05:14 PM
oh ! với bạn nhìn ai cũng là hack ak. Bạn khẳng định vậy bạn có gì chứng minh ko?

về train chậm thì dk chậm thì là đương nhiên nhưng 10k agi cũng có thể mất vài ít máu khi lên kan1, nhưng lò dò 1 hit chết mẹ rồi =))

tôi chỉ cần MG 5 lần cũng lên được tarkan đánh dame 3k còn dk 5 lần train ở đâu. các bạn làm thử xem có đúng lời tôi nói ko nhé !
DK yếu sao người ta vẫn chơi được tại sao bạn không chơi mà khóc lóc
MU này thủ DK ko yếu vấn đề là giáp quái rất cao
Thích train thì đổi sang MG mà train

MrKen
01-02-2013, 05:21 PM

Khả năng đọc hiểu của bạn có vấn đề à

Đã nói là DK nhiều point mới khỏe

Thế lúc đầu người ta chọn elf + mg train rồi đủ point DGT qua DK không hơn à

Hay vì bạn quá ngu không hiểu điều này

Có ai bắt bạn thích chơi DK là phải chơi từ đầu đâu :))

Đời Buồn 274 ™
01-02-2013, 05:28 PM
Đọc 1 đoạn topic mà t muốn Đ** vào mồm mấy thằng quá, đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm elf buff đéo có mà khả năng trình bày cg nửa điên nửa dại

Cameback dame 3rack 65k rồi nhé :))

Phế vật

bilinh1
01-02-2013, 05:38 PM

Bạn lấy con Mg 50 hay 60k point ra đấy sol0 vs DK 50k hay 60k point xem con nào khỏe hơn, cái loại Mg đánh DK đứng im cho đánh

Bạn lấy con Mg 50 hay 60k point ra đấy sol0 vs DK 50k hay 60k point xem con nào khỏe hơn, cái loại Mg đánh DK đứng im cho đánh tự chết, để DK đủ point thì chỉ có ngại RF thôi nhé còn chả con nào DK phải ngại cả, kể cả train lúc đấy DK đứng trên class khác mà vào thì cũng tự đi ra hoặc là đứng đợi trứng rụng nhé ;))

SeoulKorea
01-02-2013, 05:39 PM
tôi thấy cái pic này bị anti còn nhiều hơn page của dương sociu =))))))))

bilinh1
01-02-2013, 05:40 PM
ôi dời ơi ! cách quản lý mu này

muốn chuyển giới tình cần 200 lần RS chưa chơi MU nào thấy thế này. Lại mất 100k quá đắt so với quy định. kiếm tiền vãi hàng

Nếu bạn không muốn chơi: Ok! Cút Con Mẹ Mày Đê, cái loại trẻ ranh mới chơi Mu như mày thì biến sang Mu khác mà chơi nhé ;))

Có Khi Nào Rời Xa ™
01-02-2013, 05:40 PM
Bạn lấy con Mg 50 hay 60k point ra đấy sol0 vs DK 50k hay 60k point xem con nào khỏe hơn, cái loại Mg đánh DK đứng im cho đánh tự chết, để DK đủ point thì chỉ có ngại RF thôi nhé còn chả con nào DK phải ngại cả, kể cả train lúc đấy DK đứng trên class khác mà vào thì cũng tự đi ra hoặc là đứng đợi trứng rụng nhé ;))

Đệ nói hay đấy !

.*][VIET][*.*llHadesll*.
01-02-2013, 05:41 PM
_Sao bữa test ko test poin DK trc nhĩ???DK chỉ cần >20k Poin,nếu build đúng đã săn boss đc rồi damge 15-20k như thường,ko tăng máu còn la um xùm,8k agi,boss đánh bãn 6-8k hp,tăng 3k hp,1 ít ene xem boss đánh chết bạn đc ko???,DW 11k agi+MNS còn bĩ quái đánh 1k5-1k8 máu này @@........Phải test kĩ cái combo của DK rồi mới la @@=>>>3 damge,mỗi damge 15k cũng chí mạng con boss cmnr,chỉ build ko đúng combo ko ra damge thôi =))

bilinh1
01-02-2013, 05:42 PM
Đệ nói hay đấy !

Hay thì like đê khen không nthe thiếu thiếu :))

eminemiv
01-02-2013, 07:13 PM

cậu trym nói đúng đấy đã chơi DK phải xác nhận cày cực khổ .Như mình cầy cuốc mất 3 hôm mới lên được 10x may mà còn có thêm con cave đi theo để lên K3 vs 3rack mới đỡ vất vả tý .Chắc bạn chủ topic chưa chơi Muhanoi nhỉ nếu bên QN bạn mà thấy DK pro train thì đố ai ks được còn pk thì gặp chú MinhRau cho biết nhỉ .Như mình thấy vậy là đã ổn rồi mỗi lần chỉnh sửa rất nhiều cái linh tinh xảy ra . Vầy cho nó lành

ATMIN
01-02-2013, 09:14 PM
toàn gà, ý chủ top là các class yếu hơn dk rs ít hơn nhiều DK còn đéo KS nổi, đem so sánh với RS ngang nhau lại còn 65k.

thử hỏi các bạn MG Soul rs ít hơn DK 30 lần có khoẻ hơn dk được ko? tất nhiên các bạn trả lời là ko? nhưng các bạn cứ thử lấy 2 nhân vật vào đánh xem ai khoẻ hơn ai.

ai cũng muốn ai đúng coi mình là tài giỏi, luôn luôn đúng mà ko chịu nhìn vào thực tế.

chủ top cũng đâu có nói đến vấn đề buff.

các bạn thử nhìn lại xem các top dk có ai ko hack mà lại được top ko? bị block hết rồi lại thả ra đó.
vẫn là có buff và vẫn là có hack đó thôi.

người này bảo người kia ngu, người kia lại bảo người khác,thế cuối cùng rốt cuộc là ai khôn. Chẳng có MU nào hoàn hảo, MU sinh ra để giải trí nhưng cuối cùng lại gây ức chế cho game thủ. Chẳng thế trách được ai vốn con người cũng chẳng ai hoàn hảo.

mrtrym
01-02-2013, 09:25 PM
toàn gà, ý chủ top là các class yếu hơn dk rs ít hơn nhiều DK còn đéo KS nổi, đem so sánh với RS ngang nhau lại còn 65k.

thử hỏi các bạn MG Soul rs ít hơn DK 30 lần có khoẻ hơn dk được ko? tất nhiên các bạn trả lời là ko? nhưng các bạn cứ thử lấy 2 nhân vật vào đánh xem ai khoẻ hơn ai.

ai cũng muốn ai đúng coi mình là tài giỏi, luôn luôn đúng mà ko chịu nhìn vào thực tế.

chủ top cũng đâu có nói đến vấn đề buff.

các bạn thử nhìn lại xem các top dk có ai ko hack mà lại được top ko? bị block hết rồi lại thả ra đó.
vẫn là có buff và vẫn là có hack đó thôi.

người này bảo người kia ngu, người kia lại bảo người khác,thế cuối cùng rốt cuộc là ai khôn. Chẳng có MU nào hoàn hảo, MU sinh ra để giải trí nhưng cuối cùng lại gây ức chế cho game thủ. Chẳng thế trách được ai vốn con người cũng chẳng ai hoàn hảo.

thế sau 60k point MG DW có ai còn chơi ko? MG thì đổi giới tính....dw thì đi buf mns....lúc đấy MG DW đi khóc với DK à? cái gì cũng có 2 mặt được cái nọ thì mất cái kia....train khủng pk khủng ông chơi luôn 1 mình 1 severr đi

ChanDoiNo1
01-02-2013, 09:30 PM
10k agi mà ko tăng máu thì 1 hít là đúng rồi còn tăng 1000 điểm thì nó sẽ Đánh rơi Vào Khoảng 700 đến 800 máu. còn muốn Rồng đánh mis Phải + 16k agi nhé.

ChanDoiNo1
01-02-2013, 09:32 PM
thế sau 60k point MG DW có ai còn chơi ko? MG thì đổi giới tính....dw thì đi buf mns....lúc đấy MG DW đi khóc với DK à? cái gì cũng có 2 mặt được cái nọ thì mất cái kia....train khủng pk khủng ông chơi luôn 1 mình 1 severr đi
trả kần 60k. cứ có sét 5% pen ring đoàng Hoàng tầm 40k poin Là MG đã ko nuốt dc Dk rồi

mgphangem
01-02-2013, 09:36 PM
DK RS 92 lần + 10k agi lên k1 vẫn bị quái đập chết =)))))))) nói chung ko có èp DK phế =))

Mrcavalli
01-02-2013, 09:58 PM
Phan cau ngu vo doi :))... ko co binh luan gi them. Cau ma choi SUm nhu to chac Chan bo me Mu luon :))

ATMIN
01-02-2013, 10:06 PM

bạn này ít tuổi hay sao mà nói chán hẳn. Bạn nên tham khảo thêm về truyền thuyết các class, mà đã là truyền thuyết thì DK cận chiến vẫn mạnh nhất. điều này ko thể thay đổi. ( nói đùa :thay đổi được hay ko là do admin quyết định dame class )

cái 2 mặt của DK là train chậm và yếu lúc ban đầu nhưng ko có nghĩa là ko bằng cả MG và Soul lúc ban đầu.

DK là tộc của sức mạnh vậy mà ở đây tui ko thấy.

Đời Buồn 274 ™
01-02-2013, 10:09 PM
bạn này ít tuổi hay sao mà nói chán hẳn. Bạn nên tham khảo thêm về truyền thuyết các class, mà đã là truyền thuyết thì DK cận chiến vẫn mạnh nhất. điều này ko thể thay đổi. ( nói đùa :thay đổi được hay ko là do admin quyết định dame class )

cái 2 mặt của DK là train chậm và yếu lúc ban đầu nhưng ko có nghĩa là ko bằng cả MG và Soul lúc ban đầu.

DK MU này ngoài 40k poin ra, nghỉ solo train nhé :)

MrKen
01-02-2013, 10:21 PM

Thấy con nào khỏe thì đổi qua mà chơi trình bày nhiều làm gì :|

mrtrym
01-02-2013, 10:25 PM

tôi đủ tuổi để hiểu và chơi MU được ko bạn? Bạn cứ tìm hiểu truyền thuyết MU mà đọc bạn ạ. tôi chỉ biết trải qua rất nhiều sever ss6.3 chưa bao giờ DK train và solo được dưới mốc 40k point....còn xin thưa với bạn là MG sinh ra chỉ để train thôi nên đừng so sánh nhiều quá...thậm chí tôi còn thấy nếu qua ngưỡng rl1/500 MG còn ko biết để làm j nữa kìa....tôi nghĩ bạn đừng mang lý thuyết ra để vận hành vào thực tế...mà hãy sống và trải nghiệm từng nhân vật để thấy cái hay của nó

.*][VIET][*.*llHadesll*.
01-02-2013, 10:37 PM

_Lậu Lâu Xuất Hiện 1 số thành phần rất ơi là nguy hiểm như này này,chắc cu này cũng cay cú con DK lắm =))
_Nói vậy sao ko chơi MG hay DW,rồi mạnh chuyển DK đi,chơi DK chi cho khổ rồi than,còn cận chiến nữa chứ
_Chơi game là dựa vào bản lĩnh,dựa vào tìm tòi,kĩ thuật,ba cái căn bản+sách vở cho vào lọ mà nghiên cứu từ từ =))
_Về sv cũ xem nhân vật nào đứng đầy là hĩu nha :D

.*][VIET][*.*llHadesll*.
01-02-2013, 10:40 PM
_DK=>Train chậm,Thủ yếu - PK ngon,Damge to khi có buff,Máu khỏi nói,Săn boss tạm ổn
_DW=>Train mau,Thủ Trâu - PK chỉ đc lúc đầu,Damge trung bình,Máu tí tẹo,Săn boss chuẩn
_MG=>Train Super,Thủ Tạm - PK Ngon lúc đầu,damge cao,Gãi đít cho boss
_......Hĩu giùm cái nha các bạn ng hiểm

[___ Levis ___]
01-02-2013, 10:46 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;701032']_DK=>Train chậm***Thủ yếu - PK ngon***Damge to khi có buff***Máu khỏi nói***Săn boss tạm ổn
_DW=>Train mau***Thủ Trâu - PK chỉ đc lúc đầu***Damge trung bình***Máu tí tẹo***Săn boss chuẩn
_MG=>Train Super***Thủ Tạm - PK Ngon lúc đầu***damge cao***Gãi đít cho boss
_......Hĩu giùm cái nha các bạn ng hiểm
Chuận chuận ^^

ATMIN
02-02-2013, 09:23 AM
tôi đủ tuổi để hiểu và chơi MU được ko bạn? Bạn cứ tìm hiểu truyền thuyết MU mà đọc bạn ạ. tôi chỉ biết trải qua rất nhiều sever ss6.3 chưa bao giờ DK train và solo được dưới mốc 40k point....còn xin thưa với bạn là MG sinh ra chỉ để train thôi nên đừng so sánh nhiều quá...thậm chí tôi còn thấy nếu qua ngưỡng rl1/500 MG còn ko biết để làm j nữa kìa....tôi nghĩ bạn đừng mang lý thuyết ra để vận hành vào thực tế...mà hãy sống và trải nghiệm từng nhân vật để thấy cái hay của nó

Đừng mang lý thuyết để vận hành vào thực tế <==== vậy bạn chắc chẳng cần đi học. thông minh quá

các bạn cứ lấy MG tầm 5 lần với DK 30 lần xem sự chênh lệch dame nhé ! nói cho ngắn*** khác biệt quá lớn

need1love
02-02-2013, 09:35 AM
Đừng mang lý thuyết để vận hành vào thực tế <==== vậy bạn chắc chẳng cần đi học. thông minh quá

các bạn cứ lấy MG tầm 5 lần với DK 30 lần xem sự chênh lệch dame nhé ! nói cho ngắn*** khác biệt quá lớn

chốt ****** lại bạn thấy nv gì khỏe thì chơi nv đấy*** còn dk ở cái Mu này nó như thế*** cảm thấy chơi đc thì chơi*** k chơi thì tép thế thôi.
người ta chơi trước có kinh nghiệm bảo cho rồi đấy*** DK tầm 40k point trở đi thì mới tự solo đc