PDA

View Full Version : Vấn đề quan trọng sẽ có người gặp phải như tôi!!!

dqmaster
28-01-2013, 08:49 AM
Thư nhất cái bảng RT=zen va vc k ổn!:114; tui đã lỡ pk 13 mạng tưc là trên 10 mạng thi phải lam sao đây trong khi mu không cho nạp cas tui lấy đâu ra vc rT.
Tui đang đua tóp gặp sự cố ntn mất top cmnr :31;
Thứ 2 việc hack trong game:Theo tôi biết Mu HN la mu đã nỗi tiêng từ lâu về trách nhiệm của BQT cũng như sự bền vững của MU.
Trong 2 ngày ngày đua tóp tôi thực sự thấy bất công.Bọn hack thì đứng top ào ào!!!
ADM bắt ư?ADM bắt được mấy người? Hinh phạt ra làm sao?Như tui thấy con RF SocSon liên quan đến hack bị block!block 1 phút hả ADM ;)) .Còn 1 số thèn chơi DK rs nhanh hơn ef^^! Trong khi bọn tôi cày từ 13h ngày hôm qua đến giờ k nghỉ 1 phút giây nào?Mà vẫn thua bon j DK cả 15 lần rs ^^! Nó là siêu nhân gao à?:62;
Thật ức chế k thể chịu được!!!:20;
Acc của t la K0GucNga đã 60 lần rs k dám lên k4.Tình ngờ đi du lich ngang qua k4 t ngỡ ngàng trồ` vãi chưỡng ^^!
Cũng vì cách xử lý qua loa nạn hack sẽ con nhiều nữa!Khuẩn cầu ADM check tất cả các acc top all.Bây giờ trong game t k còn biết ai la hack ai la k.Ai ai đều thấy đáng ngờ! Thữ hỏi mu như thế lam sao game thủ co thể yên tâm mà chơi?
Bây giờ trong game bọn nó đi mua bản hack agi đó hài vãi^^!
Nếu ADM bỏ mẹc như thế!Thi nên đổi tên mu này la ''Mu-speed.net nhé''
1 lần nữa khuẩn cầu ADM trừng trị nghiêm bọn hack Block acc trong 1 tuần la hình phạt thấp nhất tôi nghĩ vậy.Chứ không phải Block 1 phút nhé ;))
<=>Những lời nói trên có 1 it s mạo phạm đến ban QT nhưng xin hãy lén nghe và thấu hiểu hoàn cảnh của tôi!
Thật sự là đang cực kì ức chế:62;

6442648
28-01-2013, 08:52 AM
Tôi cũng bị như vậy mong ad vào xem lại chứ mu zì mà k có pkclear trong game ?

dqmaster
28-01-2013, 09:11 AM
BL sôi nỗi lên nào cho GM Block hết bọn hack đuổi cổ ra khỏi Mu ha nôi

_Romeo_
28-01-2013, 09:22 AM
DK biết cày nhanh đâu có chậm. DK 50 lần mà có búp 50 lần đeo gấu train. ai mà ks lại dc.

dqmaster
28-01-2013, 09:35 AM
DK cày nhanh hơn ef luôn ;))Ban cứ chơi DK k gian lận đi rồi biết ^^!DK50 lan còn nhờ người ta kéo ;))

dqmaster
28-01-2013, 09:40 AM
cư kiểm tra hết cái top DK đi lòi ra 1 đống đó ;))

Crywolf_Killer
28-01-2013, 09:50 AM
Nói chung vấn đề này khó giải quyết lắm. bạn thích thì bạn cũng đi mua bản hack về mà chơi chứ giờ ai mà ko hack.ADM giải quyết sao hết đươc. thích thì chơi ko thích thì té ko nên phàn nàn nhiều:))

dqmaster
28-01-2013, 10:28 AM
nói như then ngu!!! mày hack đi rồi ra đảo ngồi thì đừng hỏi vì sao?Đừng có a ơi cho e xin .....e chót dại lần đầu ;))

giadinhkth
28-01-2013, 10:37 AM
Thư nhất cái bảng RT=zen va vc k ổn!:114; tui đã lỡ pk 13 mạng tưc là trên 10 mạng thi phải lam sao đây trong khi mu không cho nạp cas tui lấy đâu ra vc rT.
Tui đang đua tóp gặp sự cố ntn mất top cmnr :31;
Thứ 2 việc hack trong game:Theo tôi biết Mu HN la mu đã nỗi tiêng từ lâu về trách nhiệm của BQT cũng như sự bền vững của MU.
Trong 2 ngày ngày đua tóp tôi thực sự thấy bất công.Bọn hack thì đứng top ào ào!!!
ADM bắt ư?ADM bắt được mấy người? Hinh phạt ra làm sao?Như tui thấy con RF SocSon liên quan đến hack bị block!block 1 phút hả ADM ;)) .Còn 1 số thèn chơi DK rs nhanh hơn ef^^! Trong khi bọn tôi cày từ 13h ngày hôm qua đến giờ k nghỉ 1 phút giây nào?Mà vẫn thua bon j DK cả 15 lần rs ^^! Nó là siêu nhân gao à?:62;
Thật ức chế k thể chịu được!!!:20;
Acc của t la K0GucNga đã 60 lần rs k dám lên k4.Tình ngờ đi du lich ngang qua k4 t ngỡ ngàng trồ` vãi chưỡng ^^!
Cũng vì cách xử lý qua loa nạn hack sẽ con nhiều nữa!Khuẩn cầu ADM check tất cả các acc top all.Bây giờ trong game t k còn biết ai la hack ai la k.Ai ai đều thấy đáng ngờ! Thữ hỏi mu như thế lam sao game thủ co thể yên tâm mà chơi?
Bây giờ trong game bọn nó đi mua bản hack agi đó hài vãi^^!
Nếu ADM bỏ mẹc như thế!Thi nên đổi tên mu này la ''Mu-speed.net nhé''
1 lần nữa khuẩn cầu ADM trừng trị nghiêm bọn hack Block acc trong 1 tuần la hình phạt thấp nhất tôi nghĩ vậy.Chứ không phải Block 1 phút nhé ;))
<=>Những lời nói trên có 1 it s mạo phạm đến ban QT nhưng xin hãy lén nghe và thấu hiểu hoàn cảnh của tôi!
Thật sự là đang cực kì ức chế:62;

thui minh la dan den ma chap nhan di giai tri thi phai? chap" nhan

Nước Mắt
28-01-2013, 10:37 AM
Các bạn muốn tố cáo nhân vật nào hack vui lòng vào topic này nhé : http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1157837-N%C6%A1i-Vinh-danh-c%C3%A1c-acc-tuy%C3%AAn-truy%E1%BB%81n-Hack-post-link-ch%E1%BB%A9a-hack-keylog&p=695173#post695173

1loinoi
28-01-2013, 10:38 AM
kogucnga Muviet1 day ma

Thu Xem Sao
28-01-2013, 10:41 AM
Lỡ pk 13 haizz vãi các ông, chắc săn ngọc hay santa pk bừa bãi chứ gì. Để lệnh pkclear còn tác dụng thì ông chắc gì ra đc khỏi máp mà săn đừng có tinh vi. Rửa tội = lệnh àh, chơi nhiều acc để phá hoại ng #.

lexuskun
28-01-2013, 10:43 AM
bác có lập 1 topic chứ 10 topic thì mình cũng chả có quyền gì để nói lại đâu :)) có rất nhiều cách để nói lại cho nên chơi đc đên đâu thì chơi mình hài lòng vs thành quả của mình là đc :|