PDA

View Full Version : Thay mặt toàn thể ae phục hưng có 1 ý kiến nhỏ Mod có thể giúp

vpenho
28-01-2013, 01:25 AM
hiện tại ae phục hưng đã có sv4 để train .Nhưng ae phục hưng vẫn không hết phần ưc chế của 1 vài thành phần phá hoại ae để ae không train được . chỉ vì mấy lí do
ae phục hưng đang train vui vẻ thì suất hiện 1 số nhân vật đi pk ae đang train + đi pk gấu of ae làm ae ức chế không train nổi vì vậy mình muốn lập pic này mong các mod xem sét để giúp ae phục hưng train vui vẻ .
Mod có thể đóng sv4 không cho pk để ae vui vẻ train không ............
Không ae ức chế lắm đang train mà bị pk vs mất gấu thì làm sao mà train được .
......................... Rất mong các Mod giúp đỡ ae chúng tôi
Ae chúng tôi rất cám ơn Mod có thể giúp
Ae đi qua cứ cho ý kiến nhé

vpenho
28-01-2013, 03:11 AM
ae phục hưng đi qua cho ý kiến nhé

xBuong
28-01-2013, 04:46 AM
1 vote :)

khả năng là ae phải chuyển qua train đêm thì mới k mất gấu được

Exxp
28-01-2013, 05:01 AM
upppppppppppppppppppppppppp

TruongVoKy
28-01-2013, 06:56 AM
hiện tại ae phục hưng đã có sv4 để train .Nhưng ae phục hưng vẫn không hết phần ưc chế của 1 vài thành phần phá hoại ae để ae không train được . chỉ vì mấy lí do
ae phục hưng đang train vui vẻ thì suất hiện 1 số nhân vật đi pk ae đang train + đi pk gấu of ae làm ae ức chế không train nổi vì vậy mình muốn lập pic này mong các mod xem sét để giúp ae phục hưng train vui vẻ .
Train mà ko pk thì mất vui cậu ơi.trước bên Hoàng Kim chuyển qua.Mình train ơ sv4 2 tháng mình bị bem mất hơn 50 em chẳng ít.

Còi Đua Đòi Muzik
28-01-2013, 08:17 AM
Train mà ko pk thì mất vui cậu ơi.trước bên Hoàng Kim chuyển qua.Mình train ơ sv4 2 tháng mình bị bem mất hơn 50 em chẳng ít.

10p mất 3 > 4 gấu ^^! Trung Bình thì 2 tháng khoảng 60 ~ 80 em gấu =))~

TruongVoKy
28-01-2013, 08:39 AM
10p mất 3 > 4 gấu ^^! Trung Bình thì 2 tháng khoảng 60 ~ 80 em gấu =))~
Cái thằng.... Train lúc nào cũng nơm nớp sợ cảm giác thế mới thích... :))

Còi Đua Đòi Muzik
28-01-2013, 08:54 AM
nếu ko PK thì t cứ cắm bãi đi ngủ ^^! ngủ chán thì dậy rs :))
mà muốn k pk sang sv2

zl0v3g4m3z
28-01-2013, 09:07 AM
PK mới khoái chứ ==!

superxoi29
28-01-2013, 09:13 AM

Chúng tôi rất hiểu tâm trạng của a.e PH là muốn Sub 4 không pk , để cho các bạn có thể trani cầy cuốc, nhưng mình xin nói với các bạn là với tất cả các SERVER đã sát nhập vào HT đều có Sub dành riêng và đều có PK từ trước tới nay và đó là theo quy luật và được gắn mặc định , lên Sub 4 dành cho các bạn sẽ là có PK.

Mình trả lời ngắn gọn vậy mong các bạn hãy hiểu.
Mong các bạn hiểu và cố gắng phát huy thế mạnh của mình tại Sub 4. Topic đóng tại đây!