PDA

View Full Version : Admin Sử Lý Hộ Nv YeahElF Hack Agi

ky0u96
27-01-2013, 10:51 PM
Admin Xem Sét Rồi Sử Lý nhé

™ Nắng Ấm ™
27-01-2013, 10:59 PM
Bạn hãy quay video hoặc chụp ảnh để chúng tôi dễ kiểm tra và xử lý nhé :)

.*][VIET][*.*llHadesll*.
27-01-2013, 11:05 PM
_ADMIN làm biếng khó đỡ,ng ta báo hack,thì chỉ cần hỏi Sub,Trace lên mà xem rồi banned,cứ đòi Clip,đâu phải ai cung biết quay Clip??chụp hình thì sao bik hack hay ko đc..........

feragaba
27-01-2013, 11:09 PM
[VIET][*.*llHadesll*.;694698']_ADMIN làm biếng khó đỡ,ng ta báo hack,thì chỉ cần hỏi Sub,Trace lên mà xem rồi banned,cứ đòi Clip,đâu phải ai cung biết quay Clip??chụp hình thì sao bik hack hay ko đc..........

bạn k nghe mod nói à:
Phiên âm từ tiếng của mod Nắng Ấm : Mình xin phép nói với bạn vài câu như sau :

Mu càng lớn số lượng hacker vào kiếm cũng càng lớn . Chúng tìm đủ mọi cách để kiếm lời cho mình . Số lượng hack nhiều thì do ý thức người chơi chứ bạn , chúng tôi không hề muốn thế . Chúc bạn ra đi vui vẻ và tìm được mu không hack nhé . Mình nghĩ mu đó là 1 mu rất ít người chơi :)

==> có nghĩa là ng` nào k hack thì là cá biệt, nên tự b' điều mà rút khỏi MU này đê, MU này chỉ giành cho hack thôi :-j

™ Nắng Ấm ™
27-01-2013, 11:27 PM
bạn k nghe mod nói à:
Phiên âm từ tiếng của mod Nắng Ấm : Mình xin phép nói với bạn vài câu như sau :

Mu càng lớn số lượng hacker vào kiếm cũng càng lớn . Chúng tìm đủ mọi cách để kiếm lời cho mình . Số lượng hack nhiều thì do ý thức người chơi chứ bạn , chúng tôi không hề muốn thế . Chúc bạn ra đi vui vẻ và tìm được mu không hack nhé . Mình nghĩ mu đó là 1 mu rất ít người chơi :)

==> có nghĩa là ng` nào k hack thì là cá biệt, nên tự b' điều mà rút khỏi MU này đê, MU này chỉ giành cho hack thôi :-j

Mình nói lại 1 câu nữa cho bạn hiểu nhé : Mu hack là do chúng tôi hack à mà sao bảo mu lắm hack thế nọ thế kia . Hack hay không là do ý thức người chơi thôi bạn à . Các bạn hãy quay video hoặc clip để chứng minh ai hack chúng tôi sẽ xử lý thẳng tay :)

feragaba
27-01-2013, 11:33 PM
Mình nói lại 1 câu nữa cho bạn hiểu nhé : Mu hack là do chúng tôi hack à mà sao bảo mu lắm hack thế nọ thế kia . Hack hay không là do ý thức người chơi thôi bạn à . Các bạn hãy quay video hoặc clip để chứng minh ai hack chúng tôi sẽ xử lý thẳng tay :)

Mình cũng đọc qua topic của bạn trc' nói về ctay MU, nhưng ngta k hề nói sẽ sang MU khác chơi. Mà chỉ nói niềm tin vào MU HN. thế nhưng nhìn cái cách TL của bạn thì ôi thôi :-j uốn lưỡi 7 lần r` hãy nói

vivavivu
27-01-2013, 11:34 PM

cho minh Yahoo của mod có chút chuyện muốn hỏi được ko

™ Nắng Ấm ™
27-01-2013, 11:34 PM
cho minh Yahoo của mod có chút chuyện muốn hỏi được ko

NangAm_muhanoi bạn pm đi :)

eminemiv
27-01-2013, 11:38 PM

Dẹp cái giọng điệu ra vẻ ta đây quan tâm của ông đi Nắng Ấm .Có post bài cũng chẳng thấy sử lý ,khi post lên thì các ông bảo là vấn đề tế nhị , các ông cho chìm xuồng luôn từ chiều đến h toi online suốt mà chỉ thấy block có vài trường hợp gọi là cho vui thôi còn các anh em thông báo hack trên kênh thế giới ào ào kia kìa , cứ cho là có người báo đúng có người báo sai , nhưng ông cho bọn tôi là lũ ngu àh .Nhìn không biết nó hack hay không àh .Nói mãi cái vụ này rồi chán lắm , các ông làm người quản lý mà ông không ra tay hoặc làm vài vụ cho có rồi khi anh em phản ảnh các ông lại bảo là chờ ý thức của người chơi .Xin thưa với các ông là đạ số ý thức của game thủ Việt ta kém lắm , nhiều game nước ngoài người ta cấm cả IP Việt Nam vào chơi đấy .
Thôi tôi nói đến đây thôi , nói quá người ta bảo lắm mồm lại còn bị ghét haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

vivavivu
27-01-2013, 11:39 PM
NangAm_muhanoi bạn pm đi :)

sao mình không ef nick được :-s

anthonytomy
28-01-2013, 01:27 AM
game mà nói ý thứ thì bố thằng nào chịu ý thức. có thằng nào chịu thua thằng nao đâu mak đòi ý thức. ko xử lý đc hack thì nói thẳng ra đừng nói cái giọng đấy.

DauDa
30-01-2013, 05:15 PM
chuẩn cmnr
:D

NgocHai
30-01-2013, 05:18 PM
Bạn có bằng chứng gì không nếu có bạn up vào topic này nhé . Adm sẽ xử lý vấn đề này
http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1157837-N%C6%A1i-Vinh-danh-c%C3%A1c-acc-tuy%C3%AAn-truy%E1%BB%81n-Hack-post-link-ch%E1%BB%A9a-hack-keylog&p=698115#post698115