PDA

View Full Version : Đành Chia Tay MU-hanoi - Niềm Hi Vọng Duy Nhất Dành Cho game MU

tuanfk
27-01-2013, 10:26 PM
Thật sự mình rất yêu thích Mu-hanoi mặc dù thể loại game MU này ko thể hay như các game khác. Nhưng trong người luôn có 1 góc rất đặc biệt cho MU. Chưa có MU nào có tiếng như MU-hanoi. Có lượng gamer đông đảo khi open đến thế. Lần mở sv này mình đã kêu gọi rất rất nhiều anh em bạn bè, những anh em Hưng Yên, những anh em ĐH HUBT. Gọi điện nhau ý ới mặc dù chưa quen hay đã quen. Ai cũng vui. Thế mà open được vài tiếng chỉ toàn thấy thất vọng. Đành rằng MU là game cổ ko thể chống Hack được 100%. Nhưng nó lồ lộ như vậy với số lượng người hack lớn như vậy thì ko chấp nhận được. Ngoài MU-hanoi ra ko kiếm được MU nào chơi đông vui như thế. Vậy mà cũng thất vọng. Thôi đành gác sở thích này lại chứ biết làm sao....

joker
27-01-2013, 10:29 PM
chào cậu !

Extracting
27-01-2013, 10:29 PM
Thật sự mình rất yêu thích Mu-hanoi mặc dù thể loại game MU này ko thể hay như các game khác. Nhưng trong người luôn có 1 góc rất đặc biệt cho MU. Chưa có MU nào có tiếng như MU-hanoi. Có lượng gamer đông đảo khi open đến thế. Lần mở sv này mình đã kêu gọi rất rất nhiều anh em bạn bè, những anh em Hưng Yên, những anh em ĐH HUBT. Gọi điện nhau ý ới mặc dù chưa quen hay đã quen. Ai cũng vui. Thế mà open được vài tiếng chỉ toàn thấy thất vọng. Đành rằng MU là game cổ ko thể chống Hack được 100%. Nhưng nó lồ lộ như vậy với số lượng người hack lớn như vậy thì ko chấp nhận được. Ngoài MU-hanoi ra ko kiếm được MU nào chơi đông vui như thế. Vậy mà cũng thất vọng. Thôi đành gác sở thích này lại chứ biết làm sao....
Tạm biệt bạn :))
Đấu trường tàn khốc mà bạn :))
Đâu phải dễ dàng như bạn nghĩ cứ.. :))
Open mọi người đều chuẩn bị tư trang cho mình rồi :))

longbopmc
27-01-2013, 10:34 PM
bạn không chơi đê yên người khac chơi đừng nói sâu ADM thế hê hê =))

feragaba
27-01-2013, 10:39 PM
căng thẳng qá nhỉ :D mình cũng đua mấy cái top sv trc' nhưg chưa thấy cái nào nhanh như sv này :))

VaySao
27-01-2013, 10:41 PM
Ng` ta Nói Đúng Đấy Mấy Ong Bô Lão A. ko phải Nói Xấu Đâu

™ Nắng Ấm ™
27-01-2013, 10:43 PM

Mình xin phép nói với bạn vài câu như sau :

Mu càng lớn số lượng hacker vào kiếm cũng càng lớn . Chúng tìm đủ mọi cách để kiếm lời cho mình . Số lượng hack nhiều thì do ý thức người chơi chứ bạn , chúng tôi không hề muốn thế . Chúc bạn ra đi vui vẻ và tìm được mu không hack nhé :) . Mình nghĩ mu đó là 1 mu rất ít người chơi :)

scomet
27-01-2013, 10:48 PM

Mu càng lớn số lượng hacker vào kiếm cũng càng lớn . Chúng tìm đủ mọi cách để kiếm lời cho mình . Số lượng hack nhiều thì do ý thức người chơi chứ bạn , chúng tôi không hề muốn thế . Chúc bạn ra đi vui vẻ và tìm được mu không hack nhé :) . Mình nghĩ mu đó là 1 mu rất ít người chơi :)

Mod mà nói thế thì chịu. No comment! :-??

longbopmc
27-01-2013, 10:49 PM
ý adm nói MU minh có hach và được hach ADM nói thế làm AE lản quá

joker
27-01-2013, 10:54 PM
ý adm nói MU minh có hach và được hach ADM nói thế làm AE lản quá

nếu không hiểu ý thì đừng nên nói.
ý của người ta là : mu ít người chơi là 1 mu có bản quyền,và có bản quyền thưởng làm chuẩn,exp thấp nên lv nên chậm.
và đa số người chơi đều thích bá đạo,làm trùm,chơi mấy cái mu đấy thì bao h mới rs ? mới làm trùm đc.

tâm lý muốn chơi nhanh,nên mấy mu đó sẽ ít người chơi,vì người ta sẽ tìm đến mu rs nhanh hơn.
còn muốn ko hack thì qua FPT

feragaba
27-01-2013, 10:54 PM

Ông này nói thể mà cũng có tư cách làm mod dc à @@
Ko có gắng mà chặn hack lại còn nói kiểu xỉa xói với những người chơi trong sạch :-j hài thật.
Bảo sao rất nh` topic báo hack nhưng admin onl rất đầy đủ, mà k thấy tl =))

bilinh1
27-01-2013, 10:59 PM
mình cầy bục hết cả mặt vẫn chưa lên dc lv 350 để tạo RF thế mà nhìn cái top nản luôn

PhêTêNão
27-01-2013, 11:01 PM
1 cái sv thái dương mà k biết đến bao nhiêu thằng bật hack lên skill như siêu nhân.... bay vù vù như tên lửa.... kinh bỏ mẹ :D

--Ace™
27-01-2013, 11:08 PM
Thôi stop đi các thanh niên.
Còn chủ topic tôi cũng biết bạn, có điều acc 4rum cũ bị ... =))
Còn Mod mà nói thế để tôi nói cho nghe: Xin thưa ... xưa nay chỉ có 1 lần hack speed duy nhất và open tầm 20 sub thôi :-s

datmen
27-01-2013, 11:34 PM
nếu không hiểu ý thì đừng nên nói.
ý của người ta là : mu ít người chơi là 1 mu có bản quyền,và có bản quyền thưởng làm chuẩn,exp thấp nên lv nên chậm.
và đa số người chơi đều thích bá đạo,làm trùm,chơi mấy cái mu đấy thì bao h mới rs ? mới làm trùm đc.

tâm lý muốn chơi nhanh,nên mấy mu đó sẽ ít người chơi,vì người ta sẽ tìm đến mu rs nhanh hơn.
còn muốn ko hack thì qua FPT
vâng rất bá đạo và chuẩn mực :)) =))

231000
27-01-2013, 11:51 PM
Mod mà nói thế thì chịu. No comment! :-??

upppppppppppppppppppppppppp

binh114
27-01-2013, 11:52 PM
thôi đành chịu , tưởng được mu ra hồn, hack thì tràn lan, QBL biết cũng chỉ làm vài cái gọi là cho có. Sống chung với lũ quen rồi, nào thì mình cùng CHEAT...

dqmaster
28-01-2013, 06:04 PM
mem tốt ra đi hết để bọn phá hoại ở lại chơi với GM ;)) tui K0GucNga cũng đã chán!Ức chế vì cách quản trị của BQT Mu-speed.net

dqmaster
28-01-2013, 06:05 PM
bọn DK với bọn RF toàn siêu nhân gao ;))

ThjenMenh
28-01-2013, 06:14 PM
các thanh niên manh động quá =))

Nice Guy :3
28-01-2013, 06:48 PM
bạn thích MU k hack đc thì vào gamethuvn ấy , chứ hack nhan nhản mình cũng hơi buồn rồi ( k có ý đồ quảng cáo MU )