PDA

View Full Version : Xin ý kiến các anh em về class DL và MG

eminemiv
26-01-2013, 09:16 AM
tình hình là rủ được thằng em về MuHanoi chơi chung ,em nó lại thích DL hoặc MG ,mà mình lại nghe DL và MG ở bản 6.3 khá yếu so với các class khác trong bản 6.5 này thì mình cũng chưa test thử nên muốn xin ý kiến các anh em đã tesst 2 nv này để tư vấn cho thằng em . Cảm ơn anh em trước nhé

EAKAR
26-01-2013, 09:19 AM
Theo mình thì MG chỉ mạnh ở Mức lúc mới opent còn về sau thì nó phế. Ở Bản test này khi Mg solo vs 1 DK máu thì cũng có thể ăn đc vì DK còn ít ponl. Pk vs DW có MNS khoẻ thì toàn 100 máu ;))
tình hình là rủ được thằng em về MuHanoi chơi chung ,em nó lại thích DL hoặc MG ,mà mình lại nghe DL và MG ở bản 6.3 khá yếu so với các class khác trong bản 6.5 này thì mình cũng chưa test thử nên muốn xin ý kiến các anh em đã tesst 2 nv này để tư vấn cho thằng em . Cảm ơn anh em trước nhé

eminemiv
26-01-2013, 09:21 AM
Theo mình thì MG chỉ mạnh ở Mức lúc mới opent còn về sau thì nó phế. Ở Bản test này khi Mg solo vs 1 DK máu thì cũng có thể ăn đc vì DK còn ít ponl. Pk vs DW có MNS khoẻ thì toàn 100 máu ;))

cảm ơn cậu nhé .
Anh em nào có ý kiến cho mình xin luôn thể
Elf thì đã có giấy chứng nhận cave cao cấp rồi nên chỉ chơi để buff thôi nhỉ :D

Nước Mắt
26-01-2013, 09:22 AM

Ở Mu Hà Nội . Chẳng có class nào vô địch bạn ạ . Mỗi 1 class có thời điểm riêng của nó bạn nhé .
Lúc mới Open MG , DL , Ef train nhanh và nhàn mà lại pk tốt .