PDA

View Full Version : Xin góp ý kiến về nghỉ tết cho các sv cuả mu hanoi

Bemap_Muhanoi
22-01-2013, 10:33 AM
Tết thì nhiều người cũng bận và phải đi chơi.

Theo tôi hãy cho tất cả các sv nghỉ tết như lịch nhà nước để mọi người vui tết cùng gia đình và người thân :7;

anh em nào đồng ý thì vào ủng hộ nhé:102;

caub0m
22-01-2013, 10:37 AM

Theo tôi hãy cho tất cả các sv nghỉ tết như lịch nhà nước để mọi người vui tết cùng gia đình và người thân :7;

Nghỉ thế BQT lấy tiền đâu mà tiêu tết hả a mập WL à :-/

Bemap_Muhanoi
22-01-2013, 10:39 AM
nghỉ thế bqt lấy tiền đâu mà tiêu tết hả a mập wl à :-/

thường thì sẽ nghĩ đường xa, nếu open ngay cũng đc nhưng thực sự chơi tết đc không có bao nhiêu vả lại khách hàng sẽ giảm.

Mình tính ở đây là đường dài, chẳng lẽ lại mở tiếp 1 sv mới nữa như thế sẽ nhàn:18;

EAKAR
22-01-2013, 10:41 AM
$$$$$ a ak ^^!
thường thì sẽ nghĩ đường xa, nếu open ngay cũng đc nhưng thực sự chơi tết đc không có bao nhiêu vả lại khách hàng sẽ giảm.

Mình tính ở đây là đường dài, chẳng lẽ lại mở tiếp 1 sv mới nữa như thế sẽ nhàn:18;

mrtrym
22-01-2013, 10:41 AM
Chung 1 suy nghĩ

Bemap_Muhanoi
22-01-2013, 10:45 AM
NẾU OPEN NGAY CŨNG OK, NHƯNG CHẮC CHẮN NGƯỜI CÀY SẼ ÍT ( CHỦ YẾU UỶ THÁC), THỨ 2 NỮA NHIỀU NGƯỜI VỀ QUÊ KHÔNG CÓ MÁY TÍNH CŨNG KO CHỚI ĐC>>>>> BỎ GAME

MÌNH CÓ THỂ CHƠI = LAP ( 3g) NÊN OK HẾT NHƯNG CŨNG KO CHƠI ĐC NHIỀU.

CÁI QUAN TRỌNG LÀ KHI KHÔNG CÓ ĐÔNG NGƯỜI CHƠI>>> MỌI NGƯỜI KHÔNG BIẾT CÀY RS ĐỂ ĐÁNH NHAU VỚI AI

PHẢI CÓ CẠNH TRANH MỚI VUI, THUA CŨNG OK HẾT>>> NHƯ THẾ MỌI NGƯỜI MỚI PHÁT TRIỂN ĐC

Bemap_Muhanoi
22-01-2013, 10:47 AM
$$$$$ a ak ^^!

$$$$ gì em ơi?

đông người thì thương hiệu mới đc biết đến

chứ h ai làm ăn kiều thời vụ nữa.

:71;

Bemap_Muhanoi
22-01-2013, 10:58 AM
Upppppppppp

Nước Mắt
22-01-2013, 11:03 AM

Hì hì cảm ơn bạn đã góp ý .
Nhưng mình thấy cũng có nhiều sinh viên và học sinh tết cũng chưa có game gì chơi .
Họ là nhưng người thích thời gian tết có trò để chơi .
Tết cũng có người bận người không mà bạn :) Mà bận thì cũng có lúc dỗi , lúc dỗi vào game chém gió chúc mừng năm mới với anh em cũng là 1 thú vui đó ;)
Và tết thì mọi học sinh đều không bị bố mẹ quản thúc và nghiêm cấm chơi game vì vậy cũng có nhiều ý tưởng cho ngày lễ tết này lắm :)
Nhớ trước đây đêm giao thừa ko biết đi đâu ngoài vào quán điện tử cầy MU ;))

nhimkute
22-01-2013, 11:03 AM
like. ai chẳng có gia đình và bạn bè. BQL lên xem xét lại vấn đề này

Trần Đức Bảo Huy
22-01-2013, 11:04 AM
đó cũng chỉ là 1 phần thôi, còn 1 số đi chơi tết về ko có gì vọc cũng chán.

Bemap_Muhanoi
22-01-2013, 11:53 AM
uppppppppppp

_Romeo_
22-01-2013, 12:04 PM
upppppppppppppp tết nghỉ đến M5 hay M7 cũng dc :)) . đi chơi tết mất vui khi sợ bỏ vày thành gà =))

Thần Zeus
22-01-2013, 12:08 PM
Tháng giêng là tháng ăn chơi,tháng 2 tháng 3 cờ bạc và lễ hội.Vì vậy BQT cứ để tháng 4 rồi open cho đông đủ.:4;

HERMES
22-01-2013, 12:11 PM
upppppppppppppppppppppppp

Tổng Cục Trưởng
22-01-2013, 12:21 PM
Các bạn yên tâm. Chúng tôi đã có kế hoạch cho các bạn trong các ngày lễ tết. Không cần chơi vẫn reset ngang với các bạn có chơi (Chỉ thua kém 1 tí).

M4ckRir3
22-01-2013, 12:25 PM
NẾU OPEN NGAY CŨNG OK, NHƯNG CHẮC CHẮN NGƯỜI CÀY SẼ ÍT ( CHỦ YẾU UỶ THÁC), THỨ 2 NỮA NHIỀU NGƯỜI VỀ QUÊ KHÔNG CÓ MÁY TÍNH CŨNG KO CHỚI ĐC>>>>> BỎ GAME

MÌNH CÓ THỂ CHƠI = LAP ( 3g) NÊN OK HẾT NHƯNG CŨNG KO CHƠI ĐC NHIỀU.

CÁI QUAN TRỌNG LÀ KHI KHÔNG CÓ ĐÔNG NGƯỜI CHƠI>>> MỌI NGƯỜI KHÔNG BIẾT CÀY RS ĐỂ ĐÁNH NHAU VỚI AI

PHẢI CÓ CẠNH TRANH MỚI VUI, THUA CŨNG OK HẾT>>> NHƯ THẾ MỌI NGƯỜI MỚI PHÁT TRIỂN ĐC

có chung ý kiến vote

Extracting
22-01-2013, 12:39 PM
Nhưng mình thấy cũng có nhiều sinh viên và học sinh tết cũng chưa có game gì chơi .
Tết cũng có người bận người không mà bạn :) Mà bận thì cũng có lúc dỗi , lúc dỗi vào game chém gió chúc mừng năm mới với anh em cũng là 1 thú vui đó ;)
Và tết thì mọi học sinh đều không bị bố mẹ quản thúc và nghiêm cấm chơi game vì vậy cũng có nhiều ý tưởng cho ngày lễ tết này lắm :)

...
1. T:))hời gian nghỉ tết là thời gian dài.. Sinh viên chắc cũng 18>> trở lên.. hay đc gọi là 18+ :))
lúc này hiếm khi mới có thời gian dài để gặp mặt các bạn cũ và những vui chơi ngoài đời sau 1 thời gian quá dài để học
2. Hầu hết những sinh viên đều là sinh viên của tỉnh lẻ. Có máy tính.. nhưng có phải ở quê nhà nào cũng có mạng đâu
3. Về nhà mà cắm đầu vào game. Chắc 1 điều là ở nhà lấy vợ hoặc đi chăn trâu cắt cỏ :))
4. Học sinh gọi là <<18+.. Theo mình biết.. hiện nay đa số các học sinh hầu hết đều chơi game của VTC, Vinagame, v..v. MU của chúng ta chắc chỉ 1 số ít..!!
5. Open vào thời gian này... Sinh Viên+Học sinh+ những người có gia đình đều bận.. làm rì có nhiều time mà để đua top open
Cái này chắc chắn.. Open sẽ rất ít người chơi... Đua top sẽ ko gay cấn
6. Đến Mod ADM BQT cũng có gia đình, cũng có bạn bè, cũng thích đi chơi lắm chứ, Hỏi có ai onl để khi gamer cần...!!
Trên là những điều t muốn nói về time Open của sv... Sv của 1 bước ngoặt mới :))

_Romeo_
22-01-2013, 12:40 PM
Các bạn yên tâm. Chúng tôi đã có kế hoạch cho các bạn trong các ngày lễ tết. Không cần chơi vẫn reset ngang với các bạn có chơi (Chỉ thua kém 1 tí).

dc thế thì còn gi bằng.

HERMES
22-01-2013, 12:42 PM
yeu cau thang extrating viet chu nho? thoi nhe ;))

SockMan
22-01-2013, 12:43 PM
...
1. T:))hời gian nghỉ tết là thời gian dài.. Sinh viên chắc cũng 18>> trở lên.. hay đc gọi là 18+ :))
lúc này hiếm khi mới có thời gian dài để gặp mặt các bạn cũ và những vui chơi ngoài đời sau 1 thời gian quá dài để học
2. Hầu hết những sinh viên đều là sinh viên của tỉnh lẻ. Có máy tính.. nhưng có phải ở quê nhà nào cũng có mạng đâu
3. Về nhà mà cắm đầu vào game. Chắc 1 điều là ở nhà lấy vợ hoặc đi chăn trâu cắt cỏ :))
4. Học sinh gọi là <<18+.. Theo mình biết.. hiện nay đa số các học sinh hầu hết đều chơi game của VTC, Vinagame, v..v. MU của chúng ta chắc chỉ 1 số ít..!!
5. Open vào thời gian này... Sinh Viên+Học sinh+ những người có gia đình đều bận.. làm rì có nhiều time mà để đua top open
6. Đến Mod ADM BQT cũng có gia đình, cũng có bạn bè, cũng thích đi chơi lắm chứ, Hỏi có ai onl để khi gamer cần...!!
Trên là những điều t muốn nói về time Open của sv... Sv của 1 bước ngoặt mới :))

Cùng Chung suy nghĩ , CCMNL

Extracting
22-01-2013, 12:45 PM
yeu cau thang extrating viet chu nho? thoi nhe ;))

Viết to tí cho nó dễ đọc :))

M4ckRir3
22-01-2013, 12:51 PM
...

like like ##

Extracting
22-01-2013, 12:54 PM
:)) Upppppppppppppppppppppppp

hungchoat
22-01-2013, 12:59 PM
upppppppppppppppp cko nó tkật rực rỡ :24;:24;:24;:4;:4;:4;

Thần Zeus
22-01-2013, 01:00 PM
...

Đọc xong bài này mềnh cũng bị cận thị cmnr.Dù sao thì cũng up cho phát.

Extracting
22-01-2013, 01:01 PM
Upppppppppp
:)).. thế nó mới ấm cúng =))

hungchoat
22-01-2013, 01:03 PM
ấm tkế quái nào đk đag rét đây :)) =))

Thần Zeus
22-01-2013, 01:03 PM
BQT có thể tạo điều kiện cho anh em về vấn đề dc nhiều thêm điểm ủy thác khi ủy thác off.Về vấn đề chi phí cho ủy thác off BQT nâng lên gấp 5 lần hiện tại như bây giờ cũng ok.

eminemiv
22-01-2013, 01:06 PM

FA àh thế thì hay quay tay nhỉ?:112; :40;

Extracting
22-01-2013, 01:08 PM

Bạn bá đạo quá =)) :19;

eminemiv
22-01-2013, 01:13 PM

em là em kết câu này của bác nhưng có tốn BÁC HỒ nhiều không vậy TCT? :7;

Extracting
22-01-2013, 01:14 PM
em là em kết câu này của bác nhưng có tốn BÁC HỒ nhiều không vậy TCT? :7;
Tốn bt.. chắc gần 1 củ :))

eminemiv
22-01-2013, 01:16 PM
thế thì chết , không khéo các bạn khác lại gọi bác Tổng Cục Trưởng thành Tổng Cục Thuế mất :D :71;

Bemap_Muhanoi
22-01-2013, 01:16 PM
còn 2 tuần nữa là Tết rồi

open mà đc vào ngày mùng 7 tết ( thứ 7) là đẹp nhất.

tết chỉ đến mùng 4 mùng 5 là không còn vị gì nữa:102;

M4ckRir3
22-01-2013, 01:17 PM

open mà đc vào ngày mùng 7 tết ( thứ 7) là đẹp nhất

chuẩn cmnr vote mạnh

eminemiv
22-01-2013, 01:19 PM
không biết tết này Mu-hanoi.net có tặng quà cho anh em game thủ không nhỉ . Nếu được 1 bộ lịch thì hay quá mà phải là hình admin thì hay hơn còn nếu ........... thì tuyệt .Cái đó dành cho anh em nào cày game tết thì hết ý nhỉ các bác ADM :8;

Tổng Cục Trưởng
22-01-2013, 01:24 PM
Chắc chắn là sẽ Open trong tuần này rồi. Gia Cát Dự là CN tuần này nhé. Không có lịch Open sau tết.

eminemiv
22-01-2013, 01:27 PM
Chắc chắn là sẽ Open trong tuần này rồi. Gia Cát Dự là CN tuần này nhé. Không có lịch Open sau tết.

sao rồi TCT có chuẩn cho đề nghị làm lịch của em không nhẩy . Bán cũng được em mua SLL

Thần Zeus
22-01-2013, 01:29 PM
Nếu đã chắc chắn như vậy thì đề nghị ADM cho anh em test bản 6.5 luôn đi bởi ko còn nhiều thời gian nữa.

Extracting
22-01-2013, 01:31 PM
=))
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ ~~~~~~~
Nghỉ ăn tết cho Ngon

roileviai
22-01-2013, 02:27 PM
Bạn này nói rất hay Like Like

open mà đc vào ngày mùng 7 tết ( thứ 7) là đẹp nhất.

tết chỉ đến mùng 4 mùng 5 là không còn vị gì nữa:102;

ongthjnh95
22-01-2013, 02:33 PM
ra luôn đê. tết đi chơi về trả có việc gì làm chán lắm :|

mrtrym
22-01-2013, 02:52 PM

Nếu chắc chắn tuần này mong BQT tạo điều kiện open vào t7 thì tốt quá....chủ nhật chạy top 3 ngày đến tận thứ 3...tết nhất đến nơi nghỉ nhiều chắc cho nghỉ việc luôn :D