PDA

View Full Version : [Thảo Luận Chung] Ý kiến nhỏ mong BQT Mu-HaNoi xem sét

lucvuong
20-01-2013, 06:46 PM
Theo tình hình ctc chiều nay chac BQT Mu-HaNoi cũng đã thấy. Từ 1 sv Quyền năng đông vui, giờ thì vắng tanh như chùa Bà Đanh. Lý do là do đâu.: Tất cả đều do BQT Mu-HaNoi mà ra, tất cả các game thủ đều muốn tâm huyết voi mu_hanoi. Nhưng theo tình hình này thì chắc chắn các game thu sẽ rời bỏ muhanoi. Chi mới 3 tháng đã co thông tin về sv mới, thử hỏi gâme thủ nào còn tâm huyết để tiếp tuc gắn bó voi mu-hanoi nữa. Noi thẳng ra là mở sv moi chi để hut' máu các game thủ.:68;. BQT thật sự muốn phát triển Mu-HaNoi chăng,muốn nhiều người biết đến muhanoi chăng hay khi nhắc đến tên Mu-HaNoi sẽ chẳng còn ai quang tâm, mà thay vào đó là 1 đi ko trở lại chăng:7;. Riêng tôi thi chắc chắn sẽ rời bỏ muhanoi nếu cứ duy truỳ cái đà này.:17;

Mong ae game thủ và BQT cho ý kiến. Tôi xin hết! ae nhẹ tay tôi sợ.:18;:18;:18;:18;:18;:18;:18;:18;:18;

k3nshjn
20-01-2013, 07:12 PM
MU lậu mà giờ mới biết hả :)) . cứ 3 tháng ra 1 sv mới . Đừng có bỏ 1 đống tiền vào 1 sv rồi đến lúc mà khóc .
nói chung thích đánh mu thì đánh 1 sv thôi , tiền+công sức đâu mà chạy theo adm :)

eminemiv
20-01-2013, 07:25 PM
MU lậu mà giờ mới biết hả :)) . cứ 3 tháng ra 1 sv mới . Đừng có bỏ 1 đống tiền vào 1 sv rồi đến lúc mà khóc .
nói chung thích đánh mu thì đánh 1 sv thôi , tiền+công sức đâu mà chạy theo adm :)

nói như bạn cũng không hẳn là đúng vì khi chơi ta sẽ có G có anh em .Cũng như mềnh đây đang cày ngon lành đùng phát bọn nó bảo nghỉ train chờ ra sv mới hơn tháng nay có vào game đâu , cả G hơn 27 mạng mà mỗi mình onl thì hỏi bạn chơi vs ai đành phải chờ sv mới ra rồi họp mặt vs anh em ,nghĩ cũng chán , chẳng thể trách BQT được vì người ta kinh doanh cơ mà .Trước có bạn nào post bài đề nghị làm 1 sv duy nhất sau này chỉ nâng cấp lên không ra sv mới nữa vs thu phí hằng tháng mình thấy cũng hay đấy sao BQT không thử tìm cách nào đó xem

TraiCauVongYenThe
20-01-2013, 08:14 PM
.Trước có bạn nào post bài đề nghị làm 1 sv duy nhất sau này chỉ nâng cấp lên không ra sv mới nữa vs thu phí hằng tháng mình thấy cũng hay đấy sao BQT không thử tìm cách nào đó xem

Ý này hay đấy, mình cũng mong muốn như vậy. Dầu tư+thời gian = trung thành mãi mãi . 1 like cho ý kiến này :48;

vandon0091
20-01-2013, 08:26 PM
Ý này hay đấy, mình cũng mong muốn như vậy. Dầu tư+thời gian = trung thành mãi mãi . 1 like cho ý kiến này :48;

được đấy . 1 like .

dragon2627
20-01-2013, 09:42 PM
Không có chuyện đó đâu, các bạn đừng ảo tưởng :68; để bít thêm chi tiết và phương châm kinh doanh MU của BQT ở bài " ra sv mới liệu ADM có làm a e yên tâm " của tôi ở dưới nhé :5;
p/s: bài viết đó đã bị khóa miễn bàn luận a e nhé :47;