PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] Có một vấn đề cần hỏi đáp ADM 1 chút!!!

Forevelove
19-01-2013, 09:37 AM
Hôm nay tôi train ở sv2 trên Barack.Thì lúc acc DK tôi đang train ở giữa bãi hẳn hoi.Thì có thấy acc SM tên Delay đi xuyên qua con DK của tôi.Lúc đó tôi thấy hoảng bởi vì sao bởi vì bàn thân tích chuột đứng sát sít bên cạnh còn khó nói gì xuyên qua người nhân vật.Xong acc Tên là HangFaKe đi vào cũng đi xuyên qua ng SM Delay và train 1 cách bình thường.Tôi có để ý 2 acc này bao nhiêu lâu rồi.Hôm nay mới up lên xin hỏi ADM xem giùm liệu có phải là hack ko.Dù sao cũng chỉ là vấn đề chung thôi,chỉ là tôi thấy lạ nên thắc mắc.Mong ADM sớm giải đáp tks ADM !

DiYiCi
19-01-2013, 09:40 AM
Cái này bt mà ,ko có gì đâu :)

Nước Mắt
19-01-2013, 09:41 AM
Hôm nay tôi train ở sv2 trên Barack.Thì lúc acc DK tôi đang train ở giữa bãi hẳn hoi.Thì có thấy acc SM tên Delay đi xuyên qua con DK của tôi.Lúc đó tôi thấy hoảng bởi vì sao bởi vì bàn thân tích chuột đứng sát sít bên cạnh còn khó nói gì xuyên qua người nhân vật.Xong acc Tên là HangFaKe đi vào cũng đi xuyên qua ng SM Delay và train 1 cách bình thường.Tôi có để ý 2 acc này bao nhiêu lâu rồi.Hôm nay mới up lên xin hỏi ADM xem giùm liệu có phải là hack ko.Dù sao cũng chỉ là vấn đề chung thôi,chỉ là tôi thấy lạ nên thắc mắc.Mong ADM sớm giải đáp tks ADM !
Lần sau nếu gặp trường hợp như vậy bạn hãy quay Video để chúng tôi kiểm tra nhé .
Như vậy mới có bằng chứng để xử lí nhân vật kia !

Còi Đua Đòi Muzik
19-01-2013, 09:53 AM
vì đk có skill tuyệt chiêu của kiếm , dùng skill + ctrl là đi vào ng` đc mà :D

~:> ~:>

chila69
19-01-2013, 09:56 AM
mà sao con SM lại vào được

Xauho_Videpzai
19-01-2013, 10:03 AM
con DK dùng tuyệt chiêu của kiếm rồi Ctrl vào con SM là chuyện quá bt

chila69
19-01-2013, 10:09 AM
đọc ko hiểu hả, nó bảo là con sm đi ngang qua người nó, chứ dk thì nói làm gì

Nước Mắt
19-01-2013, 10:24 AM
con DK dùng tuyệt chiêu của kiếm rồi Ctrl vào con SM là chuyện quá bt
Đúng DK dùng tuyệt chiêu của kiếm thì có thể vào được nhưng SM cơ bạn ạ .
Chủ topic lần sau cố gắng quay video để có bằng chứng cụ thể nhé !
Topic đóng .