PDA

View Full Version : Em Bị Hack Đồ Mong ADM Lấy Lại Giúp Em

kunxynk
13-01-2013, 05:14 PM
Tên tài khoản là kunxynk.tên nhân vật là MsKun ạ
Tất cả những đồ trên em đều để trong nhân vật phụ là nhân vật DK
hôm kia là ngày 11 tháng 1 năm 2013,em bị mất 1 số đồ như sau: trong acc của em có 1 sét vic +9 gồm áo vic,mũ vic,quần vic,ring vic và 1 wing 3 DK trắng +9.Đêm ngày mùng 10 vẫn train bình thường,đêm em Ủy Thác.Rồi sáng ngày 11 em out để đi làm.Nhưng tới chiều về thấy bị đổi mật khẩu.em ra đổi lại và vào acc thì thấy mất những đồ như trên đã nêu.e mong ADM giúp em tìm lại những đồ đó.hix!em mua mất 1m3 VND.Bây giờ mà không lấy lại được thì nản lắm.
Em xin chân thành cảm ơn!!!

™ Nắng Ấm ™
13-01-2013, 05:16 PM
Tên tài khoản của bạn là gì ? tên nhân vật là gì ? Sau khi bạn cung cấp thông tin cho tôi tôi sẽ gửi toppic lên Admin kiểm tra giúp bạn :)

kunxynk
13-01-2013, 05:18 PM
Tên tài khoản là kunxynk.tên nhân vật là MsKun ạ
Tất cả những đồ trên em đều để trong nhân vật phụ là nhân vật DK

hutchich
13-01-2013, 05:31 PM
hớ hớ.ae Killers mới đi sky đc ao+ring vic :))

MeoHoang1102
13-01-2013, 07:54 PM
Acc lấy đồ của bạn đã bị BLock Nhưng lấy lại được những gì thì Mèo chưa dám chắc. Chờ Phản hồi từ acc : didikaka Mèo sẽ lấy lại những gì có thể

kunxynk
14-01-2013, 04:16 PM
nghĩa là như thế nào.bạn mèo có thể giải thích chi tiết giúp mình được không

Nước Mắt
14-01-2013, 04:38 PM
nghĩa là như thế nào.bạn mèo có thể giải thích chi tiết giúp mình được không

Vì một số item của bạn , đã giao dịch qua tay nhiều người .
Vì vậy khó có thể lấy lại tất cả giúp bạn !
Bạn hãy sử dụng chức năng khóa IP đi nhé , tránh tình trạng mất đồ tiếp do keylog .

kunxynk
14-01-2013, 05:08 PM
vậy cụ thể là lấy lại được những gì,mình có thể biết được không

kunxynk
14-01-2013, 08:59 PM
Mèo ơi!Mong cậu lấy lại được hết các item cho mình!thật sự là quá nản!mấy ngày hôm nay không có hứng cày nữa.mất đồ chán quá.............................................. ..............

kunxynk
17-01-2013, 05:46 PM
sao tới hôm nay là hôm thứ 3 rồi mà vẫn không có hồi âm vậy mèo ơi

hutchich
17-01-2013, 07:04 PM
thì là đồ của bạn đã gd = vc rồi chứ sao nữa :)

kunxynk
18-01-2013, 04:55 PM
vừa được xem đồ của thienlong2 giống set của mình quá.nhưng mà mất rồi thì làm thế nào!đù chứ.Các bạn làm ăn thế này thì chết.Tớ nói vậy thôi!dần dần cũng mất hết khách.mấy anh em tớ cũng nghỉ hết rồi.thật sự là rất nản với cái kiểu làm ăn kiểu này.các cậu làm bảo mật kém vậy.Nói chung các cậu còn bận rộn với sv mới.thôi thì mất của chẳng biết trách ai.chỉ biết trách mình thôi!từng đó ngày mà các bạn chưa thể làm gì giúp mình được.thì chắc cũng chẳng còn hy vọng gì......
Mod đóng topic này vào đi cũng được.
Chào Mu Hà Nội...........................

Nước Mắt
18-01-2013, 05:20 PM
vừa được xem đồ của thienlong2 giống set của mình quá.nhưng mà mất rồi thì làm thế nào!đù chứ.Các bạn làm ăn thế này thì chết.Tớ nói vậy thôi!dần dần cũng mất hết khách.mấy anh em tớ cũng nghỉ hết rồi.thật sự là rất nản với cái kiểu làm ăn kiểu này.các cậu làm bảo mật kém vậy.Nói chung các cậu còn bận rộn với sv mới.thôi thì mất của chẳng biết trách ai.chỉ biết trách mình thôi!từng đó ngày mà các bạn chưa thể làm gì giúp mình được.thì chắc cũng chẳng còn hy vọng gì......
Mod đóng topic này vào đi cũng được.
Chào Mu Hà Nội...........................

Mình xin phép nói với bạn một điều rằng tài khoản của bạn bị mất đồ là do bạn gây ra , chúng tôi đã có chức năng khóa IP để giúp các bạn ko bị mất đồ nhưng bạn ko chịu làm theo .
Vì vậy ko nên trách móc chúng tôi .
Còn những item mà có thể lấy lại giúp bạn ADM Mèo đã giữ rồi .

malosking
18-01-2013, 06:51 PM
mình là ThienLong2 day.luc trong game cậu có kêu mình cho xem đồ và hỏi mình mình đã nói là mua lẽ từng món mà giờ bạn len DD noi minh là sao.cai ring minh mua của caraven G lm.nếu mà đồ hack thì admin sẽ bít xử lý ngay

kunxynk
18-01-2013, 07:05 PM
ai bảo là bạn lấy đồ của mình.chỉ là tiếc của nên nói vậy thôi,chứ mất rồi thì chỉ biết tự trách mình chứ có giám trách ai đâu.trên kia chỉ là những lời tâm sự thôi!!!!!!!!!!!!!!!!!

kunxynk
21-01-2013, 04:18 PM
xin hỏi!tớ đã được lấy lại những đồ bị hack chưa!

kunxynk
23-01-2013, 03:28 PM
thế là không giải quyết trường hợp của tôi đúng không hả ADM mèo hoang.tính tới thời điểm bây giờ là bao nhiêu lâu rồi!Nếu tôi có nhận lại được hay không!thì cũng phải trả lời 1 câu chứ.

kunxynk
02-02-2013, 05:12 PM
ADM vẫn không giải quyết trả lại đồ cho tôi đúng không!