PDA

View Full Version : ADM cho tớ hỏi về vấn đề master của DK cái

Vớ Vẩn
10-01-2013, 08:08 PM
ADM cho hỏi sao mình tăng max dòng thứ 3 của cái tăng độ giảm hao mòn pet mà chỉ đc có 8% nhỉ . Hix . Đi train gấu cứ gọi là 1 lần rs 1 cọc máu . Trong khi đó . RF cũng tăng như thế mà train cả chục lần mới hết cọc máu là sao . Mong ADM GT

NamDinhPro1213
10-01-2013, 08:14 PM
khôg fai đk đâu sum cũng thế này +20 điểm giảo hao mòn pet mà như khôg ấy ad fix dùm

Nước Mắt
10-01-2013, 08:19 PM
ADM cho hỏi sao mình tăng max dòng thứ 3 của cái tăng độ giảm hao mòn pet mà chỉ đc có 8% nhỉ . Hix . Đi train gấu cứ gọi là 1 lần rs 1 cọc máu . Trong khi đó . RF cũng tăng như thế mà train cả chục lần mới hết cọc máu là sao . Mong ADM GT
Cái mater hao mòn pét chỉ áp dụng cho những pét ko có bán trên wedshop như tiểu quỷ , quái điểu , kỳ lân , thần hộ mệnh .
Còn những pét như gấu trúc , seke , đại quỷ ,... những pét có bán trên wedshop thì ko có tác dụng khi tăng mater hao mòn pét bạn nhé . Điều này đã có ghi trong bảng mater , bạn kiểm tra lại xem nhé !
Còn khi train mỗi class lại bị mất máu quái khác nhau , như DK đánh tiếp cận thì hay chết pet hơn các class khác bạn nhé !
Còn Dw Ef , DL , MG thì lâu chết pét hơn vì skill của họ có thể đánh xa.

NamDinhPro1213
10-01-2013, 08:22 PM
Cái mater hao mòn pét chỉ áp dụng cho những pét ko có bán trên wedshop như tiểu quỷ , quái điểu , kỳ lân , thần hộ mệnh .
Còn những pét như gấu trúc , seke , đại quỷ ,... những pét có bán trên wedshop thì ko có tác dụng khi tăng mater hao mòn pét bạn nhé . Điều này đã có ghi trong bảng mater , bạn kiểm tra lại xem nhé !
Còn khi train mỗi class lại bị mất máu quái khác nhau , như DK đánh tiếp cận thì hay chết pet hơn các class khác bạn nhé !
Còn Dw Ef , DL , MG thì lâu chết pét hơn vì skill của họ có thể đánh xa.

vậy xin hỏi mod tất cả class đều như vậy sao riêg RF lại khác train miết mới mất 1 xíu HP Gấu trúc
mong mod có câu trả lời thích đág

suthat
10-01-2013, 09:25 PM
thế cạu đổi RF ma trian => đã lâu RS gần gấp đôi mà nhanh chết Gấu thì nghi Game đi tiền đâu mua Gấu

BoBoZZuZuN
10-01-2013, 10:33 PM
kiếm acc DW Auto múa rồng phụ nhé bạn gấu thì phải 50 lần rs còn ske thì gần 100