PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] Mình muốn lấy lại sét DW anh công mượn

KePhaHoai
10-01-2013, 11:44 AM
hôi nâu rùi anh công NV Anthony có muon set QV cua longbopmc sét QV + 15 5sk gay 5sk khien 5sk + 15 set kham 6671215 giò anh công không còn mình biết anh công co rất nhiều đồ ngon nhưng mình chi muốn lấy lại sét QV anh công muọn upppppppppppppppp

Nước Mắt
10-01-2013, 11:50 AM
hôi nâu rùi anh công NV Anthony có muon set QV cua longbopmc sét QV + 15 5sk gay 5sk khien 5sk + 15 set kham 6671215 giò anh công không còn mình biết anh công co rất nhiều đồ ngon nhưng mình chi muốn lấy lại sét QV anh công muọn upppppppppppppppp
Nguoi ta đã khuất rồi .
Sao bạn còn lập topic để nhờ ADM lấy lại đồ được nhỉ :(
Hãy coi đấy là kỉ niệm dành cho một người anh của bạn đi .
Vấn đề này ADM chắc cũng không thể nào xử lí giúp bạn được .
Vì khi lấy một món đồ gì từ người khác phải họ phải bị vi phạm thì mới được .
Mong bạn thông cảm nhé !

KePhaHoai
10-01-2013, 11:54 AM
đồ cua mình chú co phai đồ anh cong dâu mình muon lay lại dồ cua minh thoi ADM co cach nào đê mình lây lai set QV không sét đó anh công đê NV DW Elbelanrd
Nguoi ta đã khuất rồi .
Sao bạn còn lập topic để nhờ ADM lấy lại đồ được nhỉ :(
Hãy coi đấy là kỉ niệm dành cho một người anh của bạn đi .
Vấn đề này ADM chắc cũng không thể nào xử lí giúp bạn được .
Vì khi lấy một món đồ gì từ người khác phải họ phải bị vi phạm thì mới được .
Mong bạn thông cảm nhé !

KePhaHoai
10-01-2013, 12:03 PM
upppppppppp cho thăng NướcMat vào chả lòi máy ghĩ tao bia ra đó à anh công mát chưa đây 1 hôm vô ac anh công ko con 1 chút đồ nếu chung mày biét đu thong tin tao đã không vô đuọc nv thi dete hêt long nguoi ai cung co long tham vo dây tao chi sin lai set QV anh công muon thoi dô MU không co mang di mai tang dâu

BacTinh
10-01-2013, 12:07 PM
rẻ Rách nó cũng Vừa vừa thôi. tôi tin rằng A cong ko bh mượn đồ. 100% luôn nhé. thích Là Mua. tính a ý rồi Nhé. Haiz vãi Luyện
nếu thế ấy mượn tôi sét QN full +15 Kìa

Nước Mắt
10-01-2013, 12:07 PM
upppppppppp cho thăng NướcMat vào chả lòi máy ghĩ tao bia ra đó à anh công mát chưa đây 1 hôm vô ac anh công ko con 1 chút đồ nếu chung mày biét đu thong tin tao đã không vô đuọc nv thi dete hêt long nguoi ai cung co long tham vo dây tao chi sin lai set QV anh công muon thoi dô MU không co mang di mai tang dâu
Bạn cho mượn vào thời gian nào :)
Lúc mấy h . Bạn bảo người bạn cho mượn lên đây chứng thực là bạn mượn nhé .
Nếu làm đúng luật thì phải như vậy . Còn chúng tôi ko thể tự lấy đồ của người khác giao cho bạn được .
Oke .

KePhaHoai
10-01-2013, 12:10 PM
bố may vo NV anthony cham thoi ko bo cung dete het đô đo phai len đây mo se o doi không ai nam tay ca ngay duoc dâu
rẻ Rách nó cũng Vừa vừa thôi. tôi tin rằng A cong ko bh mượn đồ. 100% luôn nhé. thích Là Mua. tính a ý rồi Nhé. Haiz vãi Luyện
nếu thế ấy mượn tôi sét QN full +15 Kìa

BacTinh
10-01-2013, 12:19 PM
Theo tôi ADMIN Đóng tất kar forum Lieen Quan dến A Công đi vì người quá cố k còn gì để Nói maf đưa ng ta lên maf này nọ.
Ai mượn ai cho mượn mà ng ta đã ko còn thì tốt Nhất là thôi. đấy Mí Là 1 con người.

ThanGioMU
10-01-2013, 12:23 PM
Senior Member

Like
28
Được Like 17 lần trong 14 bài
09-01, 06:16 PM #1
nhờ ADM lấy dùm đồ của Anthony
mình là bemap bên HM chơi cùng anh 1minh bên HM được a công (1minh) tin tưởng giao cho acc chơi cùng giờ trước khi qua huyền thoại a đã dặn sau này a đi london (anh) thì e giữ acc làm kỷ niệm nhưng không may hôm 30-12 vừa rồi a (công) qua đời không kịp dặn gì lên 1 số món đồ để bên acc phụ mình không biết nay lập topic này mong ADM lấy lại để mình được giữ trọn vẹn những món đồ để làm kỷ niệm nếu có ai kiện cáo gì thì mình sẽ đứng ra giải quyết và chịu hoàn toàn trách nhiệm mong mọi người up giúp đỡ mình để nhanh nhận được những món đồ đó, CẢM ƠN ADM CẢM ƠN TẤT CẢ MỌI NGƯỜI,
Nếu làm đúng luật thì phải như vậy . Còn chúng tôi ko thể tự lấy đồ của người khác giao cho bạn được .
Oke .

KePhaHoai
10-01-2013, 12:25 PM
nói cho mày biet set QV do anh cong muon dung qua nau con de nguoi len day lam chung may la mod may noi ngu nhu bo y tao choi 3 nam HT long them 10 cai nich DD + AE la BT thoi
Oke .

KePhaHoai
10-01-2013, 12:38 PM
anh công chet lam chung cai lon
Oke .

Hoa Linh
10-01-2013, 12:46 PM
Trong TP này. Nước Mắt chưa hề có câu nào xúc phạm đến bạn. Bạn có thù gì với NM. Mà văng những cái cầu. Không chịu nổi. Tp đóng + ban vĩnh viễn.