PDA

View Full Version : cần 1 lời giải thích của Mod Nước Mắt, Út Cưng và người có quyền cao hơn

ThanGioMU
07-01-2013, 11:51 AM
tôi chập nhận lời xin lỗi này của bạn, qua rồi thì cũng chả sao cả
tôi vãn chơi, tôi vẫn đua top , đam mê thôi

nhưng bạn nói lỗi này là do tôi thì tôi ko thể chấp nhận được

bạn vào đây xem cho thật kĩ quá trình nhé
http://forum2.mu-hanoi.net/showthrea...yền-cao-hơn

tôi nghĩ tôi nên được biết tại sao topic sau cùng tôi viết cực kì chi tiết và rõ ràng cho trường hợp của tôi lại không còn

và ai đã xóa bài đó đi - bài đó vi phạm nội qui gì mà bị xóa

điều này tuyệt đối là cố tình
Chủ TP đã toại nguyện. Qua đây BQT sẽ tiếp tục hoàn thiện những quy chế làm việc. Để BQT dễ dàng quản lý, game thủ không thiệt thòi. TP tạm đóng. Những thắc mắc khác không phải của chủ TP vui lòng lập TP khác. Mong các bạn ủng hộ. THƯA HOAI LINH . BẠN NÓI CHỦ TP ĐÃ TOẠI NGUYỆN .TOẠI NGUYỆN Ở CHỖ NÀO

ThanGioMU
07-01-2013, 11:52 AM
Toại nguyện hay là phải nuốt đắng cay không làm gì được . Con kiến mà kiên củ khoai à

tieulongca
07-01-2013, 11:52 AM

tôi nghĩ tôi nên được biết tại sao topic sau cùng tôi viết cực kì chi tiết và rõ ràng cho trường hợp của tôi lại không còn

Chủ TP đã toại nguyện. Qua đây BQT sẽ tiếp tục hoàn thiện những quy chế làm việc. Để BQT dễ dàng quản lý, game thủ không thiệt thòi. TP tạm đóng. Những thắc mắc khác không phải của chủ TP vui lòng lập TP khác. Mong các bạn ủng hộ. THƯA HOAI LINH . BẠN NÓI CHỦ TP ĐÃ TOẠI NGUYỆN .TOẠI NGUYỆN Ở CHỖ NÀO

thôi anh em ko tìm được bài cũ mod trả lời em bị loại nên cũng khiếu nại có làm được gì đâu bỏ đi e đua tốp tháng 1 vậy

ThanGioMU
07-01-2013, 11:53 AM
Ve` e2 sv1 nói chuyện
thôi anh em ko tìm được bài cũ mod trả lời em bị loại nên cũng khiếu nại có làm được gì đâu bỏ đi e đua tốp tháng 1 vậy

tieulongca
07-01-2013, 12:06 PM
GM MU HÀ NỘI

Like
85
Được Like 567 lần trong 311 bài
15-12, 04:58 PM #8
Được post bởi tieulongca
mình hỏi đây là trường hợp khác mà, vì MU này chỉ cho đổi giới tính ngày m 1>6 đầu tháng
cuối tháng 11 có muốn đổi cũng có đc đâu,
hăm hở đua top , khả năng đạt được top 2 hoac top 3 là rất cao
mà bây giờ mới thắc mắc là mình đổi giới tính hôm 1/12 vậy mà ko được tính vào top thì tiếc quá
1 mod trả lời : Trường hợp của bạn đã bị loại khỏi cuộc chơi trong event đua top tháng bạn nhé.

Bài viết này đúng là em viết anh tìm thấy ở chỗ nào thế sao em tìm mãi không thấy

tieulongca
07-01-2013, 12:12 PM
GM MU HÀ NỘI

Like
85
Được post bởi tieulongca
mình hỏi đây là trường hợp khác mà, vì MU này chỉ cho đổi giới tính ngày m 1>6 đầu tháng
mà bây giờ mới thắc mắc là mình đổi giới tính hôm 1/12 vậy mà ko được tính vào top thì tiếc quá
1 mod trả lời : Trường hợp của bạn đã bị loại khỏi cuộc chơi trong event đua top tháng bạn nhé.

Bài viết này đúng là em viết anh tìm thấy ở chỗ nào thế sao em tìm mãi không thấy

anh tìm ở đâu thế chỉ em với

Nước Mắt
07-01-2013, 12:23 PM

Ở topic này : http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1155034-event-tu%E1%BA%A7n-l%E1%BB%85-%C4%91%E1%BA%B7c-bi%E1%BB%87t-n%E1%BA%BFu-%C4%91%E1%BB%95i-gi%E1%BB%9Bi-t%C3%ADnh-c%C3%B3-c%C3%B2n-%C4%91%C6%B0%E1%BB%A3c-t%C3%ADnh-t%E1%BB%91p-rs-th%C3%A1ng-ko-v%E1%BA%ADy-adm
Bạn hỏi như nào thì tôi trả lời bạn như vậy , :)
Tiêu đề là : event tuần lễ đặc biệt nếu đổi giới tính có còn được tính tốp rs tháng ko vậy adm

đang đua top mà lại muốn chuyển qua dk, nếu đổi giới tính hết tháng nằm trong top 3 có được nhận quà không
và nhận quà của class bây giờ hay của class DK sẽ đổi giới tính vậy

Bạn ko nhắc gì đến lúc bạn đổi giới tính từ ngày 1/12/2012 .
Vì vậy tôi ko giải đáp vấn đề đó nhé !

Còn tại topic này : http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1155037-ADM-gi%C3%BAp-%C4%91%E1%BB%A1-m%C3%ACnh-v%E1%BB%9Bi
Có lẽ GM Út đang tập trung xử lí cho chủ topic đó mà tự nhiên bạn vào thắc mắc vì vậy ko thể tập trung trả lời cho bạn được .

Tuy nhiên vì sao tôi lại vẫn bảo là cái này cũng là lỗi do bạn . Nếu như ở topic bên trên bạn hỏi đầy đủ kể cả là đổi giới tính từ ngày 1/12/2012 lúc đó tôi cũng sẽ trả lời cho bạn theo hướng khác . Cái lỗi này là do khi lập topic bạn ko ghi đầy đủ hết nội dung .

Còn topic cuối bị xóa bạn lập tại box nào bạn có nhớ rõ là ngày nào ko hiện tôi đã tìm khắp các box báo lỗi ko hề có topic nào của bạn bị xóa cả . Tôi cũng muốn có thể làm rõ sự việc để cho bạn ko còn thắc mắc và tôi cũng có thể rút ra được kinh nghiệm để trợ giúp các bạn tốt hơn . Thank bạn .

tieulongca
07-01-2013, 12:33 PM
GM MU HÀ NỘI

Like
85
Được post bởi tieulongca
Trường hợp của bạn đã bị loại khỏi cuộc chơi trong event đua top tháng bạn nhé.

đây là bài viết của tôi thắc mắc về trường hợp của tôi , tôi cũng chả biết ông Thần Gió MU tìm ở đâu nhưng bài này đúng là tôi viết
ngày 15/12 thời gian 4h>5h PM

tieulongca
07-01-2013, 12:40 PM
http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1155037-ADM-gi%C3%BAp-%C4%91%E1%BB%A1-m%C3%ACnh-v%E1%BB%9Bi&p=666921#post666921

Mình xin lỗi Nước Mắt vì đã vu oan cho Nước Mắt người phán tử hình 15 ngày cầy cuốc của mình là Út Cưng
các bạn vào topic đọc hết thì sẽ rõ

một lần nữa mình thật sự xin lỗi nước mắt hi vọng bạn thông cảm cho mình vì tâm trạng mình từ khi có kết quả sk tháng 12 rất là không tốt

Hoa Linh
07-01-2013, 12:42 PM
THƯA HOAI LINH . BẠN NÓI CHỦ TP ĐÃ TOẠI NGUYỆN .TOẠI NGUYỆN Ở CHỖ NÀO

Close topic di OneTime ơi

Đây bạn đọc cho rõ nhé. Chủ TP có yêu cầu mod NM vào và trả lời. NM đã có lời xin lỗi. Chủ Tp cũng nói rất rõ ràng. Thêm cái câu Close. Tại sao bạn cứ cố chấp như thế. Bạn là ai trên 4rum này? Từng có những phát ngôn như thế nào chúng tôi không nắm được sao.

Nước Mắt
07-01-2013, 12:45 PM
GM MU HÀ NỘI

Like
85
Được post bởi tieulongca
Trường hợp của bạn đã bị loại khỏi cuộc chơi trong event đua top tháng bạn nhé.

đây là bài viết của tôi thắc mắc về trường hợp của tôi , tôi cũng chả biết ông Thần Gió MU tìm ở đâu nhưng bài này đúng là tôi viết
ngày 15/12 thời gian 4h>5h PM
Đấy là CM của GM Út Cưng trong topic này : http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1155037-ADM-gi%C3%BAp-%C4%91%E1%BB%A1-m%C3%ACnh-v%E1%BB%9Bi
Nhưng trường hợp này tôi có thể giải thích cho bạn rằng :
Topic đó là topic do ID IBStrat hỏi GM Út Cưng về vấn đề bị lag Đá Nguyên Thủy . GM Út Cưng đang xử lí cho IBStrat , thì bạn lại vào hỏi GM về vấn đề đổi giới tính vì vậy GM ko thể tập trung trả lời đúng cả 2 vấn đề hoàn toàn khác nhau như vậy được .
Mà theo như nội quy forum thì mỗi người phải lập 1 topic với câu hỏi riêng để BQT trả lời và xử lí .
Còn tôi ko hề tìm thấy topic nào của bạn bị xóa cả . Từ ngày 15 đến ngày 17 ko có 1 topic nào do bạn lập hỏi về vấn đề đổi giới tính nào mà bị xóa cả .

Vớ Vẩn
07-01-2013, 12:58 PM
Đấy là CM của GM Út Cưng trong topic này : http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1155037-ADM-gi%C3%BAp-%C4%91%E1%BB%A1-m%C3%ACnh-v%E1%BB%9Bi
Nhưng trường hợp này tôi có thể giải thích cho bạn rằng :
Topic đó là topic do ID IBStrat hỏi GM Út Cưng về vấn đề bị lag Đá Nguyên Thủy . GM Út Cưng đang xử lí cho IBStrat , thì bạn lại vào hỏi GM về vấn đề đổi giới tính vì vậy GM ko thể tập trung trả lời đúng cả 2 vấn đề hoàn toàn khác nhau như vậy được .
Mà theo như nội quy forum thì mỗi người phải lập 1 topic với câu hỏi riêng để BQT trả lời và xử lí .
Còn tôi ko hề tìm thấy topic nào của bạn bị xóa cả . Từ ngày 15 đến ngày 17 ko có 1 topic nào do bạn lập hỏi về vấn đề đổi giới tính nào mà bị xóa cả .
Toàn cái kiểu cố chấp . Mấy ai ủng hộ đâu @@! Tôi với chả ta . Chủ thớt rõ vớ vẩn

Nước Mắt
07-01-2013, 01:08 PM
Close topic nhé !