PDA

View Full Version : mình xin hỏi 1 vấn đề về cách làm việc của Mubank

buivandat
05-01-2013, 03:13 PM
vừa nãy mình cần mubank giúp để mua cái acc . pm yahoo không thấy trả lời . mình liền gọi điện . gọi cuộc 1 a ý trả lời thì bảo mình đợi 1 lát . mình đợi 1 lúc lâu không thấy gì nên gọi cuộc thứ 2 thì giọng con gái nghe bảo " mình là bạn gái a ý, a ý đang ngủ ..." @@ không hiểu làm ăn thế này có được không ... hjx! hjx!

kentocden1
05-01-2013, 03:16 PM
vừa nãy mình cần mubank giúp để mua cái acc . pm yahoo không thấy trả lời . mình liền gọi điện . gọi cuộc 1 a ý trả lời thì bảo mình đợi 1 lát . mình đợi 1 lúc lâu không thấy gì nên gọi cuộc thứ 2 thì giọng con gái nghe bảo " mình là bạn gái a ý, a ý đang ngủ ..." @@ không hiểu làm ăn thế này có được không ... hjx! hjx!

Đợi chờ là hạnh phúc :))

Nước Mắt
05-01-2013, 03:17 PM
Có lẽ GM đang bận công việc quan trọng vì vậy chưa giúp bạn thực hiện giao dịch ngay được .
Bạn cứ pm qua yahoo nhé . Khi nào xong GM sẽ trả lời lại cho bạn !
Còn cuộc gọi thứ 2 đây là nhạc chờ điện thoại bạn nhé :D

longbopmc
05-01-2013, 03:21 PM
GM mubank sao có thê đe ban nhac cho nhu thé em nha que do :D
Có lẽ GM đang bận công việc quan trọng vì vậy chưa giúp bạn thực hiện giao dịch ngay được .
Bạn cứ pm qua yahoo nhé . Khi nào xong GM sẽ trả lời lại cho bạn !
Còn cuộc gọi thứ 2 đây là nhạc chờ điện thoại bạn nhé :D

NgocHai
05-01-2013, 03:40 PM
có lẽ gm mubank đang bận chuyện gì đó, còn câu dưới là nhạc chờ mà bạn :4;

buivandat
05-01-2013, 03:58 PM
thank các mod nhiều... do suốt ruột và hơi bực nên nghe nhạc chờ bị nhầm , mình xin lỗi ADM MUbank nhé

Vớ Vẩn
05-01-2013, 04:08 PM
có lẽ gm mubank đang bận chuyện gì đó, còn câu dưới là nhạc chờ mà bạn :4;

hôm mình tưởng thật . cứ chị ơi cho em gặp anh MuBank :)) . hãi thật

tieulongca
05-01-2013, 04:10 PM
ảo vãi lềnh nhạc chờ :))