PDA

View Full Version : ADM bị háck acc .adm lấy lại dùm mình

vandon0091
05-01-2013, 01:41 PM
id:pudoll nhân vật : ParkDara
bị mất vào hôm qua :4:03 p chiều .có người đăng nhập tài khoản? của mình ra web không được .liền vào acc phụ thấy Sv1 .đồ bị mất hết. thong tin tài khoản bị mất hết . Mong ADM giúp mình lấy lại acc

vandon0091
05-01-2013, 01:42 PM
nhân vật : ParkDara .ai sem qua topic cho xin 10 kí tự để lấy lại tài khoản

quangsieunhan
05-01-2013, 01:43 PM
ông này hôm nọ vừa giao bán acc giờ lại bị mất acc à?

vandon0091
05-01-2013, 01:45 PM
acc ParkDara tớ vừa mua cách đây 5 ngày.

quangsieunhan
05-01-2013, 01:47 PM
mua acc không đầy đủ thông tin, thì phải chấp nhận thôi còn lên đây kêu gào gì nữa bạn =.='

Nước Mắt
05-01-2013, 01:49 PM
id:pudoll nhân vật : ParkDara
bị mất vào hôm qua :4:03 p chiều .có người đăng nhập tài khoản? của mình ra web không được .liền vào acc phụ thấy Sv1 .đồ bị mất hết. thong tin tài khoản bị mất hết . Mong ADM giúp mình lấy lại acc

Tại sao bạn lại ko dùng chức năng khóa IP nhỉ :( Đã có rất nhiều người họ ko bị mất đồ từ khi có chức năng này đó thưa bạn :(
Bạn hãy dùng SDT đăng kí tài khoản để lấy lại hết thông tin đi nhé !
Và hãy sử dụng luôn chức năng khóa IP đi nhé ! Để nếu được ADM giúp đỡ lấy lại đồ thì sẽ ko bị mất nữa .
Nêu những item bị mất , ghi chi tiết từng món nhé ( có op gì , cộng bao nhiêu ,...) Để có đầy đủ thông tin cần thiết ADM sẽ dễ dàng xử lí cho bạn .
Tôi sẽ báo lên ADM xử lí giúp bạn .

vandon0091
05-01-2013, 01:54 PM
nó đổi cả mã OPT rồi ADM giúp mình đi.

bykhungno1
05-01-2013, 02:16 PM
Mong là ADM giúp giùm cái... để tạo lòng tin choa aE Chơi tiếp ạ :|

Nước Mắt
05-01-2013, 02:18 PM
nó đổi cả mã OPT rồi ADM giúp mình đi.
:)
Để đổi được mã OTP .
Chỉ có thể đổi bằng 2 cách .
Cách thứ nhất đổi mã OTP bằng SDT đăng kí tài khoản . ( Và sdt đăng kí tài khoản chắc chắn bạn sẽ cầm )
Cách thứ hai pm yahoo ADM đọc thông tin tài khoản mới có thể đổi được SDT ( Vấn đề này sẽ được gửi lên ADM để kiểm tra )

bykhungno1
05-01-2013, 02:20 PM
Để đổi được mã OTP .
Cách thứ nhất đổi mã OTP bằng SDT đăng kí tài khoản . ( Và sdt đăng kí tài khoản chắc chắn bạn sẽ cầm )
Cách thứ hai pm yahoo ADM đọc thông tin tài khoản mới có thể đổi được SDT ( Vấn đề này sẽ được gửi lên ADM để kiểm tra )

... Đỗi cả Số Điện thoại rồi các a ạ....

vandon0091
05-01-2013, 02:25 PM
nó ăn trộm được mã OTP roi vào Web đổi số Điện thoại rồi lấy điên thoại đổi mã OTP.

Nước Mắt
05-01-2013, 02:41 PM
nó ăn trộm được mã OTP roi vào Web đổi số Điện thoại rồi lấy điên thoại đổi mã OTP.
Mã OTP được nhận khi bạn dùng SDT đăng kí tài khoản nhắn tin lên tổng đài 8185 và nhận được.
Chứ ko thể nào hack được mã OTP bạn nhé .
Trừ khi người ta ăn chộm được điện thoại của bạn và nhắn tin lên tổng đài để lấy mã OTP và đổi SDT :|

bykhungno1
05-01-2013, 02:58 PM
Đúng là zậy a ạ... nó lấy cẩ OTP a ạ... :(... đỗi Sđt và tất cả thông tin òi.... :(...e nhớ acc còn mới nạp card 20k VTC vào ngảy 3/1/2013 a ạ

vandon0091
05-01-2013, 03:02 PM
mình bị keyloger ở PC vì hôm qua mất pass 2 vs câu hỏi.cũng không biết mình bị keyloger lên lấy mã otp tìm lại .rồi đổi hết thông tin của mình .khi dowload điệt viủt về thấy phát hiên trojan.rồi liên dơ Trojan Remover về đã diêt trojan .nhưng không còn cách nào vào tài khoản. nên ms nhờ adm giúp

GodFathers
05-01-2013, 03:20 PM
Khi mua acc, quan trọng là sdt. Nếu bạn ko có sdt thì bạn chưa pai là chủ acc rùi...
Có sdt sẽ lấy lại đc acc...
Tớ cũng đi mua acc, khi gd quan trọng là pai đổi về số đt của mình để lấy mã OTP và dùng khóa IP để tránh key lock..

Nước Mắt
05-01-2013, 03:26 PM
mình bị keyloger ở PC vì hôm qua mất pass 2 vs câu hỏi.cũng không biết mình bị keyloger lên lấy mã otp tìm lại .rồi đổi hết thông tin của mình .khi dowload điệt viủt về thấy phát hiên trojan.rồi liên dơ Trojan Remover về đã diêt trojan .nhưng không còn cách nào vào tài khoản. nên ms nhờ adm giúp
Mã OTP sau mỗi lần đổi thành công trên wed sẽ hoàn toàn vô tác dụng . Và nếu muốn đổi sdt bạn lại phải nhắn tin bằng số điện thoại đăng kí tài khoản mới có thể lấy mã OTP mới . Còn cái cũ sau khi đã đổi hoàn toàn vô tác dụng .
Vì vậy sau khi bạn đã dùng mã OTP để lấy mật khẩu cấp 2 và câu hỏi bí mật . Đã thực hiện đổi xong thì kẻ gian có hack được mã OTP đó cũng ko thể đổi được SDT nữa , vì nó đã vô tác dụng .
Có lẽ bạn ko phải là chủ của tài khoản này .

vandon0091
05-01-2013, 03:37 PM
mình hộ thằng bạn nó không biết tạo topic nó nhờ mình giúp thôi

tieulongca
05-01-2013, 03:43 PM
ảo lòi quan trọng nhất là sms = sdt đăng kí nếu không còn sdt đăng kí thì adm cũng phải xin lỗi bạn acc đó ko phải là của bạn :)
tóm lại là giờ ông ko có cái sim có sdt đăng kí, thì mất acc chắc rồi( nếu acc đó là của bạn) adm cũng bó tay chào luôn

Vớ Vẩn
05-01-2013, 03:47 PM
Để đổi được mã OTP .

... Đỗi cả Số Điện thoại rồi các a ạ....

làm sao nó đổi đc số điện thoại khi nó không có mã OTP do số đt bạn hoặc ADM cung cấp

Vớ Vẩn
05-01-2013, 03:50 PM

lại cái trò vừa ăn cướp vừa la làng cũ rích

Nước Mắt
05-01-2013, 03:54 PM
Topic đóng nhé !