PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] Cần ADM uy tín và các lão làng SV HT vẫn còn đam mê game vào fix :D

Ôi_Quê_Tôi
02-01-2013, 10:15 PM
ADM có thể fix lại xem sv HT bây giờ có bao nhiêu cái khiên Vinh Quang ex + các set đồ khủng như Thần thoại + hoàng long ex +15 5socket và nguồn gốc của những món đồ trên.Gần đây nhiều người chán nản nghỉ game bán acc vì có 1 số đồ lạ trên xuất hiện và ko biết nguồn gốc từ đâu. Để 1 MU trong sạch và uy tín mong ADM hãy fix lại dùm 1 cách uy tín.tks

™ Nắng Ấm ™
02-01-2013, 10:16 PM
Ý bạn nói ở đây là fix gì ?

longbopmc
02-01-2013, 10:18 PM
hàng bên TQ nhập về đó

Ôi_Quê_Tôi
02-01-2013, 10:21 PM
Ý bạn nói ở đây là fix gì ?
Ý của mình là cần 1 sự kiểm soát đồ đạc của ADM và kiểm tra giúp mình những đồ khủng mình nói trên và liệt kê hộ mình cái.ko nhiều những người sở hữu đồ như vậy đâu nên có lẽ vấn đề này nhanh thôi.chỉ cần kiểm tra những đồ socket ex +15 Nắng ấm có thể gửi bài cho BQT được ko?

™ Nắng Ấm ™
02-01-2013, 10:23 PM
Ý của mình là cần 1 sự kiểm soát đồ đạc của ADM và kiểm tra giúp mình những đồ khủng mình nói trên và liệt kê hộ mình cái.ko nhiều những người sở hữu đồ như vậy đâu nên có lẽ vấn đề này nhanh thôi.chỉ cần kiểm tra những đồ socket ex +15 Nắng ấm có thể gửi bài cho BQT được ko?

OK.Bạn có thể cho mình biết rõ thêm 1 chút chi tiết sau hơn 1 chút đó là NV nào có những món đồ mà các bạn đang nghi ko?.
Mình sẽ gửi toppic lên Admin ngay bây giờ đây . Chờ CM của Admin nhé :)

Ôi_Quê_Tôi
02-01-2013, 10:25 PM
Ok bạn . Mình sẽ gửi toppic lên Admin ngay bây giờ đây . Chờ CM của Admin nhé :)
thanks Nắng Ấm

Còi Đua Đòi Muzik
02-01-2013, 10:39 PM
ko like ko đc

BachCaoThu
02-01-2013, 10:58 PM
chuẩn upppp rất nhiều đồ lạ. toàn đồ ngon :)

Ôi_Quê_Tôi
03-01-2013, 12:51 AM
buzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

0o0TongDaChu0o0
03-01-2013, 07:55 AM
Sự trở lại của các Pro` ^^! ....

OneTime
03-01-2013, 11:31 AM
Tới thời điểm này , MUHN ko thể dupe được đồ bằng bất kỳ phần mềm thứ 3 nào, chỉ khi sv bị lag sẽ xẩy ra hiện tượng x2 đồ, nhưng đều bị xóa hoặc bạn ko thể sử dụng dc
Việc bạn yêu cầu liệt kê những đồ trong HT thì chúng tôi ko thể đáp ứng đc, HT đã có cách đây 3 năm, item khủng nào cũng đều có không phải là ít, nguồn gốc thì chắc chắn ko thể là đồ dupe.
Việc bạn bây giờ mới thấy thì cũng chỉ là do cái nhìn của bạn chưa bao quát đc hết, người chơi khác đâu phải lúc nào cũng mang ra dùng hoặc bây giờ họ mới chơi lại hoặc họ chuyển giới tính rồi mới mang ra dùng, cái đó không thể ko xẩy ra.

Giả sử bạn có 1 món đồ nào đó từ lâu mà bây giờ mới mang ra dùng mà bị người khác kêu là đồ cần kiểm tra, nghi ngờ... bạn sẽ cảm thấy như thế nào. Việc quản lý Item trong MU, chúng tôi là những người hơn ai hết phải hiểu rõ nguồn gốc của nó, chúng tôi sẽ luôn luôn khắc phục, sửa chữa những vấn đề phát sinh.

Út Cưng
03-01-2013, 11:44 AM
ADM có thể fix lại xem sv HT bây giờ có bao nhiêu cái khiên Vinh Quang ex + các set đồ khủng như Thần thoại + hoàng long ex +15 5socket và nguồn gốc của những món đồ trên.Gần đây nhiều người chán nản nghỉ game bán acc vì có 1 số đồ lạ trên xuất hiện và ko biết nguồn gốc từ đâu. Để 1 MU trong sạch và uy tín mong ADM hãy fix lại dùm 1 cách uy tín.tks
Thế này nhé, bạn chịu khó vào phần sự kiện xem hết tất cả các topic event từ khi mu mới open tới giờ, khoản 3 năm ròng rã, bạn sẽ biết được phần nào về nguồn góc item hiện nay. Nhớ xem thật kỷ và đọc thật kỷ nhé. Ngoài ra có những event offline nữa.....

VipXinh
03-01-2013, 01:07 PM
Tới thời điểm này , MUHN ko thể dupe được đồ bằng bất kỳ phần mềm thứ 3 nào, chỉ khi sv bị lag sẽ xẩy ra hiện tượng x2 đồ, nhưng đều bị xóa hoặc bạn ko thể sử dụng dc
Việc bạn yêu cầu liệt kê những đồ trong HT thì chúng tôi ko thể đáp ứng đc, HT đã có cách đây 3 năm, item khủng nào cũng đều có không phải là ít, nguồn gốc thì chắc chắn ko thể là đồ dupe.
Việc bạn bây giờ mới thấy thì cũng chỉ là do cái nhìn của bạn chưa bao quát đc hết, người chơi khác đâu phải lúc nào cũng mang ra dùng hoặc bây giờ họ mới chơi lại hoặc họ chuyển giới tính rồi mới mang ra dùng, cái đó không thể ko xẩy ra.

Giả sử bạn có 1 món đồ nào đó từ lâu mà bây giờ mới mang ra dùng mà bị người khác kêu là đồ cần kiểm tra, nghi ngờ... bạn sẽ cảm thấy như thế nào. Việc quản lý Item trong MU, chúng tôi là những người hơn ai hết phải hiểu rõ nguồn gốc của nó, chúng tôi sẽ luôn luôn khắc phục, sửa chữa những vấn đề phát sinh.

Tôi chơi sv HT này từ ngày đầu, sát nhập hay event gì tôi đều nắm rõ, đề nghị kiểm tra tài khoản có nhân vật
Top 11DD, nhân vật: Ronald0
Nhân vật này hiện đang sở hữu 1 sét Thần thoại ex +15 (ko rõ op như thế nào vì ko cho xem) và 1 khiên Vinh Quang ex+15
Sét Thần thoại ex + 15 thì cứ cho là cộng hưởng và quay được đi, nhưng khiên vinh quang ex thì không thể có cái thứ 2 ở sever Huyền Thoại tính đến thời điểm hiện tại được
Còn việc có đồ ngon trong MU này thì có nhiều cách lắm :-j
Tks ADM

VipXinh
03-01-2013, 01:40 PM
uppppppppppppppp

cubi
03-01-2013, 02:10 PM
Tôi chơi sv HT này từ ngày đầu, sát nhập hay event gì tôi đều nắm rõ, đề nghị kiểm tra tài khoản có nhân vật
Top 11DD, nhân vật: Ronald0
Nhân vật này hiện đang sở hữu 1 sét Thần thoại ex +15 (ko rõ op như thế nào vì ko cho xem) và 1 khiên Vinh Quang ex+15
Sét Thần thoại ex + 15 thì cứ cho là cộng hưởng và quay được đi, nhưng khiên vinh quang ex thì không thể có cái thứ 2 ở sever Huyền Thoại tính đến thời điểm hiện tại được
Còn việc có đồ ngon trong MU này thì có nhiều cách lắm :-j
Tks ADM
Đề nghị ADM kiểm tra luôn nhân vật HAIPHONG. NV này và nhân vật zMzThi3u. 2 nhân vật này cũng thấy cầm khiên VQ exc +15 ( k rõ là bao nhiêu sk ). Đặc biệt là nhân vật HAIPHONG, tôi nghi nó có gấu bất tử vì thi thoảng nó hay đeo gấu đi PK mà không thấy chết gấu.
Cám ơn!

Tình Hết
03-01-2013, 02:11 PM
oạch giờ lại còn có cả gấu bất tử nữa chết mất

OneTime
03-01-2013, 02:21 PM
Tôi thấy các bạn có những cái yêu cầu quá bất hợp lý, chả nhẽ các bạn cứ thích kiểm tra ai là chúng tôi kiểm tra sao
Chúng tôi đã xem và ko có gì là bất thường và bất hợp lý cả,

Đi PK họ thích mang gấu đi cho nó nổi tiếng hoặc cũng có thể là họ quên ko tháo xuống, vậy mà cũng có thể nói là gấu bất tử, còn vấn đề gì mà các bạn cảm thấy bất thường một cách vô lý thế ko nhỉ. Mà các bạn quên rằng gấu cũng như kì lân đều bug để trông như bất tử đc sao.

Tôi đã trả lời rõ ràng, mọi vấn đề cùng nội dung nếu được lặp lại sẽ đc xóa mà ko cần báo trước.
Yêu cầu các Mod/Smod theo dõi và thực hiện

Topic đóng.
Thanks.