PDA

View Full Version : năm mới,chúc toàn thể anh em......

joker
01-01-2013, 01:20 AM
1 năm qua,có biết bao biến cố,có nhiều người đã ra đi,nhưng vẫn còn những người tâm huyết,yêu mến đã ở lại đây,đã,đang và sẽ tiếp tục gắn bó cùng BQT cùng ADM xây dựng 1 sân chơi lành mạnh.
Và sang năm mới,có đôi lời gửi tới anh em.
chúc toàn thể anh em,từ nhưng pro,cho đến nhưng bạn mới biết đến,mới và sẽ gắn bó với sân chơi Mu-hanoi.net của chúng ta,sang năm mới tìm được nhiều niềm vui từ sân chơi Mu-hanoi.
chúc toàn thể anh em sang năm mới,thành công trong sự nghiệp,học tập,những ai đã đi làm thì nhanh được lên chức,lên lương.
với anh em học sinh,sinh viên,học hành tấn tới :),đừng để bị thi lại,học lại :D (như mình,bị thi lại 5 môn,học lại hơn chục môn,nợ từ năm nhất chưa trả,mệt lắm :P )
chúc những ai chưa có "gấu" thì..trong năm nay sẽ thoát kiếp FA :( (cái này mình chúc cho chính mình luôn :()

sang năm mới rồi (dù chưa đến tết nguyên đán của người việt nam ta ) chúc anh em và gia đình luôn hòa thuận.Đừng chỉ vì những chuyện không đâu mà dẫn đến bất hòa.

Chúc anh em gamer,không thể không chúc những người lãnh đạo,điều hành sân chơi của chúng ta :)
sang năm mới,chúc toàn thể BQT,ADMIN,có thật nhiều sức khỏe,để điều hành sân chơi 1 cách tốt,và sáng suốt nhất !

cuối cùng tôi muốn chúc các gamer chuyên đi lừa đảo sang năm mới 2013 các bạn sẽ buồn thật nhiều,thất bại thật nhiều,hay bị đau mắt,đau đầu,ho lao,trĩ ..vv :)).
Đùa vậy thôi :-j,chúc các bạn luôn mạnh khỏe,và..sớm bỏ nghề,làm cái việc đáng khinh này,tổn thọ lắm,suốt ngày bị người ta chửi cho,chẳng vui vẻ gì đâu :)

chúc anh em chơi game vui vẻ
_________Joker_______
Thân !

thaiseo11
01-01-2013, 01:29 AM
UP...... Chúc tất cả mọi ngưởi 1 năm mới vui vẻ an khang thịnh vượng :x