PDA

View Full Version : [Huyền Thoại] bị mất vpoi adm trả lời không thích đáng

9daigia
29-12-2012, 01:31 PM
như tiêu đề tôi đã nói .vpoi và gcoi là tôi nạp ăn even 1 cách minh bạch .giờ có kẻ vào web của tôi đánh hết sạch tiền cả gcoi của tôi .trong khi đó tôi không hề hay biết .dù là nhưng con số chọn là ngẫu nhiên nhưng tôi đã lập top pic lúc 6h45 phút .chăng có lý do gì ma adm không giúp gì được .vpoi tôi mua gcoi tôi nạp .mà bị người khác phung phí như vậy .thử hỏi trách nhiệm adm có công băng với 1 game thủ như tôi không.nếu như sau giờ có kết quả thì tôi không còn gì để nói.hơn nữa adm nói 3m vpoi không đáng là bao.3m vpoi cũng =3m vnd nếu nạp tiền đổi sang .hơn nũa lại có gần 100k gcoi tôi nạp để mua gấu.hĩ.tôi không hài lòng với câu trả lời của adm.bên cạnh đó adm có thể kiểm tra từ lúc tôi chơi acc zgaconz có bao giờ tôi đánh lô đề không.nếu adm nói như vậy tôi cũng có thể giám nói adm vào web của tôi ghi lô đề thì sao nhỉ.????? tôi cũng tiếc số vp đó nhưng ở đây adm trả lời như vậy là rất vô trách nhiệm.tôi là 1 game thủ đã gắn bó cùng mu -hanoi từ hơn 3 năm nay .tôi cảm thấy mất lòng tin với bqt cũng như adm rất nhiều.nếu lần này mất vpoi thật tôi cũng xin bán acc +đồ zgaconz luôn .tôi xin hết

MeoHoang1102
29-12-2012, 03:13 PM
Acc của bạn mà bạn không biết tự giữ lấy rồi bây giờ bạn Nói Không Thích đáng nghĩa là sao ? Bạn để acc hớ hênh, người khác vào acc bạn giờ bạn nói chúng tôi sao ?

Tình Hết
29-12-2012, 03:30 PM
THôi cứ Tư2 Mèo KT Cho ngta Xem kỹ Xem. ngta mún biết lý do vì sao lại mất ý mà. hặoc là có ai đó vào ăn trộm trả hạn

botchien
29-12-2012, 03:38 PM
AD kiem tra tu` tu` se~ co ket qua? nhu the na`o luc' do' tinh' sau..........:D

CuongloveSex
29-12-2012, 03:41 PM
nếu đánh lô đề thì chập nhận mất đi . ai biết pass wed acc bạn hỏi la biết luôn có dánh lô đề ko . nhân tiện set HL KHẢM NHƯ NÀO ĐỂ SÚC

™ Nắng Ấm ™
29-12-2012, 03:44 PM
đêm hôm qua lúc 10h15phut mình đi ngủ thì tài khoản vẫn còn.mình khoá đồ và hiện trạng đồ vẫn còn nguyên.đi làm cả ngày về vào rồi ra rs la thấy như vậy.không còn xu nào.như bqt nắng ấm nói mình vào xem giải trí thì thấy 1 đống 00 rồi gì gì đó .nhưng quả thật mình không bao giờ chơi mấy cái trò này bao giờ .mong bqt fix lại giùm .chăc có kẻ đã vào web và đánh lô đề đến không còn xu nào .:14;

Tài khoản bạn đã không giữ được và bị người ta biết pass web ! Họ đã vào web đánh lô hết số tiền của bạn ! Như a mèo đã nói chúng tôi không thể giúp gì cho bạn được :) . Coi như đây là lần đầu và cũng là lần cuối của bạn . Mong bạn rút kinh nghiệm lần sau nhé . Đây là 1 bài học cho bạn !

Toppic đóng tại đây !