PDA

View Full Version : BQT đi qua vào E muốn hỏi chút nhé !

KyUcBuon1102
28-12-2012, 11:31 PM
Do chưa bao giờ nhìn thấy đồ Full +15 trong MU lại còn là Vũ khí thần Mor (:4;).Em muốn hỏi là:
Vòng loại các Class Võ Đại Danh Vọng đã xong bao giờ thì tiếp tục vào Oánh trận cuối gặp lẫn lộn.
Và phần thưởng bao giờ được nhận để E sắp xếp rương đồ !
E chỉ hỏi có vậy thôi
Mong nhận được câu trả lời của BQT

E xin trân thành cảm ơn nhé !
:x~

thienton00
29-12-2012, 12:33 AM
Em chờ chút sáng mai sẽ có người trong BQT vào trả lời em nhé ! Hjhj ! Po tay ông,đêm hôm thế này chỉ có những thằng cô hôn như tôi mới ông lang thang trên forum thôi chứ làm ji có BQT nào !

BlackCat123
29-12-2012, 12:37 AM
Em chờ chút sáng mai sẽ có người trong BQT vào trả lời em nhé ! Hjhj ! Po tay ông,đêm hôm thế này chỉ có những thằng cô hôn như tôi mới ông lang thang trên forum thôi chứ làm ji có BQT nào !

Thằng cô hồn thứ 2,không về nhà đi vợ nó cầm roi đi tìm kìa!

thienton00
29-12-2012, 12:50 AM
Thằng cô hồn thứ 2,không về nhà đi vợ nó cầm roi đi tìm kìa!
Á con mèo đen cũng đi bắt chuột ban đêm ! Đang Online bằng IPhone chứ có ngồi computer đâu,không thấy acc mu tao OFF à !

KyUcBuon1102
29-12-2012, 05:40 PM
Haha còn nhiều cô hồn khac đang lang thang trong Game nữa mà !

Nước Mắt
29-12-2012, 06:33 PM
Do chưa bao giờ nhìn thấy đồ Full +15 trong MU lại còn là Vũ khí thần Mor (:4;).Em muốn hỏi là:
Vòng loại các Class Võ Đại Danh Vọng đã xong bao giờ thì tiếp tục vào Oánh trận cuối gặp lẫn lộn.
Và phần thưởng bao giờ được nhận để E sắp xếp rương đồ !
E chỉ hỏi có vậy thôi
Mong nhận được câu trả lời của BQT

E xin trân thành cảm ơn nhé !
:x~
Phần thưởng sẽ trao sau khi tổng kết . Vì vậy bạn cứ train hoặc Uỷ Thác bình thường nhớ rọn sẵn rương đồ , ko đụng đến thùng đồ đến khi nào ADM thông báo là đã trao phần thưởng vào rương đồ cho bạn !
Vòng Chung Kết sẽ công bố trong thời gian sớm nhất cho các bạn , sau khi tổng kết trao giải từng class hãy theo dõi trên forum bạn nhé !