PDA

View Full Version : ADM xem gấp lại gặp tình trạng đúp đồ rồi

vunamdan
27-12-2012, 08:07 PM
vừa nãy lúc em ra web ăn bánh xong và có mua 10v B tại web shop và lấy đồ ra khỏi thùng đồ chung lúc đổi nhân vật sang nhân vật mới để lấy B đi đập đồ thì ko thấy B đâu lúc mà trong thùng đồ lớn lại có 2 con sói Pt em chỉ vào đó thì nó bảo đồ bất hợp pháp em gặp tình trạng này là lần thứ 2 rồi mong ADM xem xét thế nào chứ trước em cũng bị như thế và mất luôn cả đồ ảo lẫn đồ gốc mong ADM giúp em......................
tên tk:namdan2649 nhân vật 3mxinhkeem ADm xem luôn giúp em với

™ Nắng Ấm ™
27-12-2012, 08:09 PM
Bạn hãy chụp ảnh khoanh vùng những món đồ bạn muốn xóa lại nhé !
Nếu bạn ko biết chụp ảnh thì hãy chuyển hết các đồ cần thiết đi .
Để tôi báo lên ADM xóa toàn bộ những món đồ trong rương đồ chung của bạn !
Hãy làm và trả lời tôi ngay nhé !

vunamdan
27-12-2012, 08:12 PM
nhưng bây giờ em lại chuyển sang nhân vật 3mxinhkeem rồi giờ hiện tại là có 2 con sói PT trên hành trang của nv 3mxinhkeem adm xem giúp em cái ạ có cả cái vé blodd 8 nữa

vunamdan
27-12-2012, 08:18 PM
Nhân vật 3mxinhkeem đang sở hữu Item Dupe. Toàn bộ Item Dupe đã bị xóa. dạ đây anh anh ADM xem e chuyển zen vào mà cũng báo thế này đây ạ thế là mất hết cả đồ thật lẫn đồ ảo em nản lắm anh ạ

vunamdan
27-12-2012, 08:20 PM
Tài khoản namdan2649 đang sở hữu Item Dupe. Toàn bộ Item Dupe đã bị xóa. Ăn bánh cũng ko ăn đc anh ạ em chịu rồi giờ nhờ a ADM và ban quản trị thôi chứ !!

vunamdan
27-12-2012, 08:25 PM
buồn quá cứ mất đồ thế này chắc em nghỉ game vì ko đủ tiền mà sắm đồ chơi tiếp mấy anh ạ

PhêTêNão
27-12-2012, 08:41 PM
upppppppppppppppppppp

vunamdan
27-12-2012, 08:46 PM
hiện tại là em đã mất con sói cả đồ gốc lần đồ ảo khi em vào web đổi zen sang ngân hàng như em đã post trên mn=ong anh ADM có thể vào xem

MeoHoang1102
27-12-2012, 09:08 PM
vừa nãy lúc em ra web ăn bánh xong và có mua 10v B tại web shop và lấy đồ ra khỏi thùng đồ chung lúc đổi nhân vật sang nhân vật mới để lấy B đi đập đồ thì ko thấy B đâu lúc mà trong thùng đồ lớn lại có 2 con sói Pt em chỉ vào đó thì nó bảo đồ bất hợp pháp em gặp tình trạng này là lần thứ 2 rồi mong ADM xem xét thế nào chứ trước em cũng bị như thế và mất luôn cả đồ ảo lẫn đồ gốc mong ADM giúp em......................
tên tk:namdan2649 nhân vật 3mxinhkeem ADm xem luôn giúp em với

Nhân vật 3mxinhkeem đang sở hữu Item Dupe. Toàn bộ Item Dupe đã bị xóa. dạ đây anh anh ADM xem e chuyển zen vào mà cũng báo thế này đây ạ thế là mất hết cả đồ thật lẫn đồ ảo em nản lắm anh ạ

hiện tại là em đã mất con sói cả đồ gốc lần đồ ảo khi em vào web đổi zen sang ngân hàng như em đã post trên mn=ong anh ADM có thể vào xem

Biết rồi mà vẫn làm, thật sự bạn nghĩ gì ?

Bạn kiểm tra lại thùng đồ chung nhé !

vunamdan
27-12-2012, 09:12 PM
thùng đồ đầy anh ko giải quyết luôn cho em làm sao e train đc đây ạ chuyển zen vào rửa tội cũng ko xong !! em chỉ thông báo thế cho ban quản trị ADM xem xét và khắc phục lỗi chứ cách đây nửa tháng e cũng bị 1 lần rồi nhưng có thấy ai giải quyết đâu ạ....vẫn gặp tình trạng này.......

vunamdan
27-12-2012, 09:18 PM
cảm ơn anh ADM nhưng con sói của em là con sói PT em chỉ góp ý để ADM cùng ban quản trị MU có thể khắc phục lỗi của game thôi chứ em ko có ý j cả e mất đồ cũng đc nhưng mà nếu ko khắc phục lỗi này thì cũng có thể còn có rất nhiều bạn nữa cũng gặp trường hợp tương tự như của e em chân thành góp ý kiến như thế mong MU Hà Nội ngày càng phát triển và thu hút nhiều game thủ hơn............

MeoHoang1102
27-12-2012, 09:32 PM
cảm ơn anh ADM nhưng con sói của em là con sói PT em chỉ góp ý để ADM cùng ban quản trị MU có thể khắc phục lỗi của game thôi chứ em ko có ý j cả e mất đồ cũng đc nhưng mà nếu ko khắc phục lỗi này thì cũng có thể còn có rất nhiều bạn nữa cũng gặp trường hợp tương tự như của e em chân thành góp ý kiến như thế mong MU Hà Nội ngày càng phát triển và thu hút nhiều game thủ hơn............

Mình thăc mắc vì sao bạn biết sẽ bị xóa mà vẫn cứ làm, không đợi 1 chút để chúng tôi giải quyết.

Thế nhé ! Closed topic !