PDA

View Full Version : Lỗi Vật Phẩm Đúp Có Trong Thùng Đồ

thinhdaik
26-12-2012, 01:10 PM
Vào khoảng 12h30 tại sever 2 Quyền Năng sau khi thay đổi chọn nhân vật trong nhân vật của e tự nhiên xuất hiện thêm có 1 món đồ lúc em chọn nhân vật có một cái chân Ma pháp luck gia tăng lượng HP 4% sau khi chọn nhân vật khác xuất hiện 1 cái chân giống hệt cái chân Ma pháp kia em có ép 2 cái lên +7 và đập thêm 1op để quay w2 nhưng không được và báo lỗi có vật phẩm đúp trong thùng đồ và bị đẩy ra khỏi sever và thêm chaos+bless nhưng em không nhớ là bao nhiều tên ních của em là thinhdaik tên nhân vật là DkmVcl mong ADMIN vào xem lỗi giúp em để e có thể chơi bình thường
Em xin chân thành cảm ơn !

MeoHoang1102
26-12-2012, 04:50 PM
NGoài cái chân kia còn bị thêm món gì nữa không ? bạn cho vị trí chính xác ( hàng ngang, hàng dọc trong thùng đồ chung) nhé !

Sum2012
26-12-2012, 09:11 PM
Mình là nhân vật DkmVcl đây.Vị trí chính xác trong hòm đồ thì mình k nhớ lắm.chỉ nhớ là cái chân Ma Pháp đó là do đi săn boss vàng đập ra.vì k có dòng gì mà chỉ có luck nên mình để quay wings.hôm nay sau khi thay đổi nhân vật thì vào quay wings cho cái chân đó vào thì báo là Vật phẩm Dupe.trong thùng đồ có 2 cái chân MP.và còn xuất hiện thêm Chaos+Bless mình k biết số lượng bao nhiêu.Mong ADM vào xem xét dùm mình.Cảm ơn nhiều.

vunamdan
26-12-2012, 09:50 PM
mình cũng gặp tình trạng tương tự như của bạn cái chân KN luck 10% +11 của mình cũng thế về sau khi đổi vé santa thì mất luôn cả 2 cái chân cả đồ gốc lẫn đồ ảo mình có nói với adm nhưng ko thấy giải quyết chuyện cũng nửa tháng nay rồi nghĩ cũng ko nhiều nên thôi mìn ko đề cập nữa nhưng mà bjo có bạn cũng gặp tình trạng như mình thì mình cũng góp ý với ADM để ADM sớm khắc phục ^^

Sum2012
26-12-2012, 10:11 PM
ừm.mình có 1 acc sum tuy k bị Dupe nhưng lại bị mất 1 cái quần MP.vì k nhớ rõ là mua bao giờ.mua của ai nên k đăng bài đc.nhưng mất thì không sao.chứ thêm đồ thì phải báo.k báo tới lúc acc mình có bị là khóa hay làm sao lại mất công cày nản lắm.

MeoHoang1102
26-12-2012, 10:39 PM
Hiện giờ không tìm thấy đồ Ma Pháp bị lỗi như bạn nói

Sum2012
27-12-2012, 12:05 PM
Mất cả 2 cái Chân Mp rồi ADM ơi.^^.k còn cái nào.Dù sao cg k phải đồ gì giá trị.mình lo là xuất hiện vật phẩm Dupe nhỡ lại bị khóa acc thi khổ nên đăng bài.hôm qua khi mình nuốt BX loại 1 = zen cũng bị báo là Dupe.sau đó vào thì các nhân vật bị khóa hết.1 lúc sau vào lại thì lại được.k hiểu nữa.Mong ADM fix hết các lỗi cho AE yên tâm cày cuốc.