PDA

View Full Version : Nhờ các Pro chỉ giáo

Sum2012
25-12-2012, 11:47 AM
Mình mới chơi Mu và đang chơi con Sum.muốn hỏi các Pro 1 số vấn đề sau
+ Về vũ khí mình đang dùng vũ khí 10% ngoài ra k co thêm dòng gì khác.Vũ khí phụ thì là rìu 2% 10% k luck.theo mọi người thì nên dùng sách hay dùng rìu?
+ Pen của sum gì dùng Pen gì ( kĩ năng,phép thuật, lửa, sét...) nếu VK 10% thì pen 2% sát thương hay sát thương phép thuật?
+ Ring thì mình biết là 5% nhưng k biết ring loại nào.
Pro nào biết vào chỉ mình với ^^.Cảm ơn nhiều

Nước Mắt
25-12-2012, 11:51 AM
+ Về vũ khí mình đang dùng vũ khí 10% ngoài ra k co thêm dòng gì khác.Vũ khí phụ thì là rìu 2% 10% k luck.theo mọi người thì nên dùng sách hay dùng rìu?
+ Pen của sum gì dùng Pen gì ( kĩ năng,phép thuật, lửa, sét...) nếu VK 10% thì pen 2% sát thương hay sát thương phép thuật?
Nên dùng sách đặc biết là sách ma công bạn nhé , vừa khỏe mà có thể dùng skill của sách để PK .
Theo mình đc biết Sum đeo pen phép thuật . Và đeo pen tăng 2% phép thuật bạn nhé .
Ring thì ring phép thuật và ring băng thì phải .
Góp ý của mình tham khảo thêm mọi người bạn nhé !

Sum2012
25-12-2012, 12:05 PM
Tks Mod.để mình xem mọi người vào trả lời thêm xem thế nào ^^

superxoi29
25-12-2012, 12:33 PM

mình xin góp ý 1 chút :

theo mình được biết cả sack và rìu hay kiss hay còn được gọi là chuỳ thủ , thì các cái này đều có tác dụng khoẻ mỗi loại tác dụng 1 kiểu.

sách khi đi trani thì hay hơn vài vũ khí kia nhưng khi pk thì mình thấy bên phụ dùng rìu hoặc chuỳ thủ thấy khoẻ đáng kể hơn sách khi dùng để pk.

- còn pen thì mình thấy pen thì nên dùng pen sét là hợp lý . và nên dùng % sát thương phép thuật hi.
- rinh thì Smod nước mắt nói rất chuẩn bạn nhé.

hi có gì mình sẽ góp ý thêm giúp bạn :)

Sum2012
25-12-2012, 12:51 PM
Úi giời được cả 2 mod vào chỉ giáo.vinh hạnh quá.