PDA

View Full Version : AE VÀO XEM BỘ MẶT THẰNG LỪA ĐẢO RR LionKing

nuhoang
24-12-2012, 05:23 PM
thằng chó này cùng gui liên minh với tôi , tối qua no rao ôm lô UT , mấy đứa cùng gui tôi vẫn đánh lô của voka nó biết nó trách sao ko ủng hộ AE cùng LM , tôi mọi khi vẫn đánh lô của voka , thế mà hôm qua nghe nó nói vậy nể ae liên minh ,mất thì cũng tiếc , nhưng coi như của đi thay người , còn lạoi RR như nó coi như bỏ , nó bán mấy trăm vp cung chỉ được vài trăm k vnd , nhưng đánh mất 1 con người mới thấy tiếc , game cũng chỉ là game , tình cảm ae mới quý , tôi nói thế đẻ ae biết đường tránh xa loại chó đấy ra ,nó còn khốn nạn hơn cả mấy thằng lừa đảo kia , vì nó lừa cả tiền lẫn niềm tin của AE đối với nó ;cais mà nó không bao giờ thấy và nhân ra được ;
GALAXYS2

hutchich
24-12-2012, 05:26 PM
cái này hót ak nhá
hôm qua anh đc ak?
sao ỉm thể, sợ em vay vc ak :))

nuhoang
24-12-2012, 05:29 PM
Uh cũng sợ mày vay:)) , đi tìm nó ma đòi 2,1m đấy , tao mua 300k vp để đánh , ở ngoài tao cũng quất con 50 được 1,6m vnd , nên cũng bt thôi ,ông trời có mắt mà :))

hutchich
24-12-2012, 05:30 PM
Uh cũng sợ mày vay:)) , đi tìm nó ma đòi 2,1m đấy , tao mua 300k vp để đánh , ở ngoài tao cũng quất con 50 được 1,6m vnd , nên cũng bt thôi ,ông trời có mắt mà :))

hớ hớ.em vay cái thẻ VT 20k đi.hihi.

nuhoang
24-12-2012, 05:32 PM
Tao đi mua vp đánh lô đây

nuhoang
24-12-2012, 05:38 PM
Upppppppppppppppppppppp

thienton00
24-12-2012, 05:40 PM
thằng chó này cùng gui liên minh với tôi , tối qua no rao ôm lô UT , mấy đứa cùng gui tôi vẫn đánh lô của voka nó biết nó trách sao ko ủng hộ AE cùng LM , tôi mọi khi vẫn đánh lô của voka , thế mà hôm qua nghe nó nói vậy nể ae liên minh ,mất thì cũng tiếc , nhưng coi như của đi thay người , còn lạoi RR như nó coi như bỏ , nó bán mấy trăm vp cung chỉ được vài trăm k vnd , nhưng đánh mất 1 con người mới thấy tiếc , game cũng chỉ là game , tình cảm ae mới quý , tôi nói thế đẻ ae biết đường tránh xa loại chó đấy ra ,nó còn khốn nạn hơn cả mấy thằng lừa đảo kia , vì nó lừa cả tiền lẫn niềm tin của AE đối với nó ;cais mà nó không bao giờ thấy và nhân ra được ;
GALAXYS2
Chuẩn đéo cần chỉnh câu cạc nào !
Địt mẹ thánh họ thằng ông cố nội đẻ ra cụ nội của ông nội những thằng lừa đảo sao không tự cắt mẹ của quý từ những thiên niên kỷ trước đi,để khỏi sinh ra những thằng lừa đảo ! Ở đời sống ngay thằng còn tích tâm,tích đức cho thế hệ sau chứ sống theo cái kiểu vãi lờ thế sống thọ cũng không sống được 1 cuộc sống giống con người !

hutchich
24-12-2012, 05:41 PM
lên nào .............
hót hót ............

hutchich
24-12-2012, 05:42 PM
Địt mẹ thánh họ thằng ông cố nội đẻ ra cụ nội của ông nội những thằng lừa đảo sao không tự cắt mẹ của quý từ những thiên niên kỷ trước đi,để khỏi sinh ra những thằng lừa đảo ! Ở đời sống ngay thằng còn tích tâm,tích đức cho thế hệ sau chứ sống theo cái kiểu vãi lờ thế sống thọ cũng không sống được 1 cuộc sống giống con người !

cậu mới sợ :))
con gà kia 1981 ấy =))

thienton00
24-12-2012, 05:54 PM
cậu mới sợ :))
con gà kia 1981 ấy =))
sợ gì nói không đúng à ! Lừa kiểu Vãi lờ thế thì đéo đỡ được,hjc hjc !

nuhoang
24-12-2012, 06:57 PM
Ae vao 4 zom chiu kho up nó lên không lại chìm xuồng mất , moi người không lại không biết bộ mặt tử tế cuả nó lại dính vào khổ

Vodka_QuyenNang
24-12-2012, 07:02 PM
Thấy LionKing rao Ghi Lô Đề Số 2 Tại D2 Sv1 mà ;))

buivandat
24-12-2012, 07:22 PM
ko cần nói nhiều ngoài 2 từ " Súc Vật " .... Upppppppppppppp

tim2491
24-12-2012, 07:23 PM
thấy kêu là tạo uy tín gì mà sao lại trở thành lừa đảo cnmr ha đúng là đồng tiền lóa mắt

superxoi29
24-12-2012, 07:31 PM
các bạn nên nói bĩnh tĩnh nhé đừng văng tục nhé. Không lại nhận hạu quá đấy :D nếu bạn là người bị lừa thì hãy kiềm chế bức xúc của mình nhé. Mình không chấp những loại người như thế bạn nhé, nếu mình chửi và cãi nhau cãi cố chấp thì lại bằng những loại người như thế rồi , mình nói đúng không các bạn.

Nên chốt hạ 1 câu là :

Những loại phá hoại MU, và lừa đảo ,hack, vvv...

Chúng ta không chấp những loại người như thế. Chúng ta chỉ nói cho tất cả A.E bạn bè và mọi người biết là thằng này nó thế này , thằng kia nó thế kia, để cho a.e biết và tránh thôi chứ chúng ta không nên chửi và nguyền rủa họ nhé. Nếu chúng ta làm thế thì chúng ta cũng = họ đây.
Mình cũng biết chuyện bị lừa đảo hay đanh nhau bị dùng hack ức chế nắm , mình cũng là 1 game thủ nên mình biết tâm trang như thế nào. Nói chung ức chế khó có thể tả nổi nhưng chúng ta hay là 1 người đàn ông mà nó mang 1 tính chất được gọi là ( ĐÍCH THỰC CỦA ĐÀN ÔNG ).
Xin cảm ơn các bạn đã lắng nghe.

superxoi29
24-12-2012, 07:35 PM
ĐÃ MOVE CHO BẠN SANG BOX THẢO LUẬN CHUNG VỀ VẤN ĐỀ NÀY.

cho a.e dễ bình luận rồi nhé.

zkhoaityphu
24-12-2012, 07:39 PM
tiếc j it VC. coi như bố thì cho chó. có sao đâu :)).

hutchich
24-12-2012, 09:07 PM
trc cũng định mua ít vc = card cuae lionking nhưng nghĩ thế đéo nào lại cứ thích mua của chủ topic :))
căn bản là chủ topic toàn đưa vc trc =))

taikhoan53
24-12-2012, 09:30 PM
tính làm chủ lô đề UT số 2 server nhưng gặp Gala đánh 300k ăn thành 2m1 sập tiệp nên trốn nợ đây mà ^^ loại này ngoài đường đầy lợi dụng 2 chữ anh em để kiếm chác ......RR que

mrngok
24-12-2012, 09:42 PM
các bạn đừng hiểu lầm nhé, LionKing bây giờ là người khác chơi. còn hôm rao bán Vc là chủ cũ tên cường. mới nghỉ game bán hay cho acc cũng k rõ nữa. tên lừa đảo là chủ mới k nghờ nó lại rr thế.

hutchich
24-12-2012, 09:50 PM
ai biết đc.jo cứ chửi cho sướng :))

muvl11
24-12-2012, 10:42 PM
danh trung de ah hi.dm dung la bon rr the ma keu lo de ut.kung bao to ghi ung ho.to ko ghi hi.

eminemiv
25-12-2012, 12:21 AM
các bạn nên nói bĩnh tĩnh nhé đừng văng tục nhé. Không lại nhận hạu quá đấy :D nếu bạn là người bị lừa thì hãy kiềm chế bức xúc của mình nhé. Mình không chấp những loại người như thế bạn nhé, nếu mình chửi và cãi nhau cãi cố chấp thì lại bằng những loại người như thế rồi , mình nói đúng không các bạn.

Nên chốt hạ 1 câu là :

Những loại phá hoại MU, và lừa đảo ,hack, vvv...

Chúng ta không chấp những loại người như thế. Chúng ta chỉ nói cho tất cả A.E bạn bè và mọi người biết là thằng này nó thế này , thằng kia nó thế kia, để cho a.e biết và tránh thôi chứ chúng ta không nên chửi và nguyền rủa họ nhé. Nếu chúng ta làm thế thì chúng ta cũng = họ đây.
Mình cũng biết chuyện bị lừa đảo hay đanh nhau bị dùng hack ức chế nắm , mình cũng là 1 game thủ nên mình biết tâm trang như thế nào. Nói chung ức chế khó có thể tả nổi nhưng chúng ta hay là 1 người đàn ông mà nó mang 1 tính chất được gọi là ( ĐÍCH THỰC CỦA ĐÀN ÔNG ).
Xin cảm ơn các bạn đã lắng nghe.
Vâng mod superxoi29 nói đúng đấy ĐÀN ÔNG ĐÍCH THỰC THÌ ====>THÍCH ĐỰC MODE NHẨY? :4; spam tí cho vui đừng block mình tội nghiệp :110;

superxoi29
25-12-2012, 12:24 AM
Vâng mod superxoi29 nói đúng đấy ĐÀN ÔNG ĐÍCH THỰC THÌ ====>THÍCH ĐỰC MODE NHẨY? :4; spam tí cho vui đừng block mình tội nghiệp :110;
Mềnh nói có sai gì không nhể:(

Lovesitom
25-12-2012, 12:48 AM
Kể cái bọn lừa đảo cũng hay nhể cứ lừa xong bị anh em ném gạch chạy lên kêu oan bảo acc đã đổi chủ ...v.v.... Mẹ bán acc rồi nghỉ game còn chơi nữa đâu nhảy vào diễn đàn làm gì ...rẻ rách thì nhận con mẹ nó đi còn bày đặt...Những cái loại này nhìn vào nó là biết cả ông bà già đẻ ra no chắc cũng không ra gì...mà có ra gì đi nữa cũng bị nó trát cứt vào mặt rồi anh em nhi?

songvedemta2
25-12-2012, 03:23 AM
GALAXYS2
Đen cho bạn vì bạn gặp chủ mới LionKing , mình là chủ cũ đây mình đã cho acc đc mấy ngày rồi ae trong G đều biết . Đương nhiên trước khi cho acc mình đã bán hết VC .
Qua đây nhắc ae là LionKing đã đổi chủ , ae cẩn thận trong gd , tiếc là mình cho cả sdt không thì lấy về del luôn.
P/s BlackCat không cần phải trả cho LionKing mới tiền em vay anh đâu anh nghỉ chơi rồi, ae đã từng mua VC của mình h đừng mua nữa nhé không còn uy tín như trước đâu . Sorry ae đã bị lừa vì mình không thông báo trước

songvedemta2
25-12-2012, 03:29 AM
Kể cái bọn lừa đảo cũng hay nhể cứ lừa xong bị anh em ném gạch chạy lên kêu oan bảo acc đã đổi chủ ...v.v.... Mẹ bán acc rồi nghỉ game còn chơi nữa đâu nhảy vào diễn đàn làm gì ...rẻ rách thì nhận con mẹ nó đi còn bày đặt...Những cái loại này nhìn vào nó là biết cả ông bà già đẻ ra no chắc cũng không ra gì...mà có ra gì đi nữa cũng bị nó trát cứt vào mặt rồi anh em nhi?
Bạn ko biết thì đừng nói bậy , bạn thử hỏi sv xem chủ cũ đã từng lừa ai cái gì chưa , không những không lừa đảo mà mình còn cho rất nhiều , Ae rất nhiều người đã từng gd buôn bán với chủ cũ đều biết và có thể chứng minh .

songvedemta2
25-12-2012, 03:31 AM
Bạn đọc qua topic này thì biết vì sao mình chủ cũ acc LionKing ko bao h cần lừa đảo
http://forum2.mu-hanoi.net/showthread.php?1155636-AE-v%C3%A0o-b%C3%A0n-lu%E1%BA%ADn-v%E1%BB%81-v%E1%BA%A5n-%C4%91%E1%BB%81-mua-b%C3%A1n-trong-game-v%C3%A0-t%E1%BA%A1i-sao-l%E1%BA%A1i-n%E1%BA%A3n-ngh%E1%BB%89-game&p=673030#post673030

songvedemta2
25-12-2012, 03:35 AM
trc cũng định mua ít vc = card cuae lionking nhưng nghĩ thế đéo nào lại cứ thích mua của chủ topic :))
căn bản là chủ topic toàn đưa vc trc =))
Tôi cho acc rồi MinhRau ah, tôi cho acc ngay sau hôm bán xong 2 sét RDen thần đó . không thì không có viêc này xảy ra . ĐM trước khi cho acc nó còn hứa em không làm mất uy tin của anh đâu v/l thật

PhêTêNão
25-12-2012, 03:59 AM
đm thế đá chêt cmn đi sống bẩn thế thì cho nó 1 bùi vào mặt,, sao phải suy nghĩ đúng k a mạnh :10;

hutchich
25-12-2012, 07:28 AM
uhm.thằng chủ cũ nó làm ăn uy tín hơn thằng chủ mới thật.trc thấy nó bán đồ = thẻ k có ai kêu j. :)

nuhoang
25-12-2012, 08:26 AM
minh bị thằng lionking nó lừa , chứ không bị thằng chơi con sm tên lionking nó lừa để AE tránh xa nó ra

Mèo Bong Bóng
25-12-2012, 08:36 AM
GALAXYS2
tớ nhiều lần mua đồ đack VP của LionKing đã thấy vấn đề gì đâu:( o0DaiGia0o 2 set Rden thần kia cũng là tớ hót mà chả vấn đề gì chắc đúng là chủ mới nên thế đó mấy bác a :(

thaiseo11
25-12-2012, 08:42 AM
acc LionKing chủ mới ^^

thienton00
25-12-2012, 09:29 AM
Chủ mới thì mới nói ! Chứ chủ cũ anh em nhà Cường với BinTaiNang nhiều người biết sống thế nào rồi mà !

nuhoang
25-12-2012, 10:04 AM
Nếu bị người khác lừa cũng chẳng đến nỗi tức , đằng này nó ae lm với nhau chính vì tin tưởng nể nó nên mới bị lừa mới đau, minh giúp nó nó quay ra cắn mình

muvl11
25-12-2012, 11:37 AM
the ma no noi ghi lo de ut so 2 sv.vkl thua HS cua bon to het :19;

nuhoang
25-12-2012, 09:25 PM
uppppppppppppppppp,>>>> backcat chủ gui theone đứng ra trả tôi 300k tiền đã đánh lô , thằng đấy đọc bài này chắc phải chui xuống đất mà xấu hổ với AE trong gui và liên minh ,loại nó không xứng đáng được như vậy

huntergirl
25-12-2012, 09:30 PM
giết nó đê :v

BlackCat123
25-12-2012, 09:31 PM
Đen cho bạn vì bạn gặp chủ mới LionKing , mình là chủ cũ đây mình đã cho acc đc mấy ngày rồi ae trong G đều biết . Đương nhiên trước khi cho acc mình đã bán hết VC .
Qua đây nhắc ae là LionKing đã đổi chủ , ae cẩn thận trong gd , tiếc là mình cho cả sdt không thì lấy về del luôn.
P/s BlackCat không cần phải trả cho LionKing mới tiền em vay anh đâu anh nghỉ chơi rồi, ae đã từng mua VC của mình h đừng mua nữa nhé không còn uy tín như trước đâu . Sorry ae đã bị lừa vì mình không thông báo trước

Mấy hôm nay em tiếc là ko online được,em đã giải thích với anh em là đó ko phải là anh,tiền CTC em chia đều,acc đó 2 lần nhận tiền CTC ,ok em ko nói gì coi đó là 1 thằng em,và giờ em mới on,em đã trả gốc cho người bị lừa rồi anh a,còn anh sống ntn em hiểu,dù có bn tiền đi chăng nữa,cũng không bán rẻ danh dự của 1 người đàn ông!Chuyện ok rồi anh nhé!

thaiseo11
25-12-2012, 09:59 PM
là con người sống có ý thức 1 tý , dù ngèo cũng đừng đánh mất giá trị của mình :9; Đừng có vì mấy đồng bạc mà đánh mất đi danh dự của mình :)

roileviai
25-12-2012, 10:22 PM
Chuyên nghiệp quá :))