PDA

View Full Version : Admin vào xem giúp cái

xiaolovecun
24-12-2012, 01:25 AM
Mình mua bánh xuân , đổi loại 2 toàn hiện thế này ..Tài khoản 892841 đang sở hữu Item Dupe. Toàn bộ Item Dupe đã bị xóa. , ko đổi được gì , admin xem hộ cái nản quá

superxoi29
24-12-2012, 03:36 AM
Mình mua bánh xuân , đổi loại 2 toàn hiện thế này ..Tài khoản 892841 đang sở hữu Item Dupe. Toàn bộ Item Dupe đã bị xóa. , ko đổi được gì , admin xem hộ cái nản quá

cho mjnh hỏi bx của bạn có từ đâu? bạn co vứt bx xuống đất xong nhặt lên không?

Nước Mắt
24-12-2012, 06:29 AM
Trong khi đổi item bánh xuân hay bất cứ item gì ra wed , hãy thực hiện thao tác chậm và sau 30s hãy đăng nhập vào game .
Item bánh xuân hoặc bất cứ item gì trước khi đổi ra wed ko được vứt ra đất xong nhặt lại vì sau khi nhặt lại và ra wed đổi hệ thống sẽ báo là sử dụng item dupe và bị xoá . Rút kinh nghiệm bạn nhé .
Nếu bạn ko thực hiện việc vứt item ra đất xong nhặt lại mà bạn mua của người khác thì chắc chắn người bạn mua item bánh xuân đó đã vứt ra đất xong nhăt lên và bán cho bạn , hãy kể tên người đó để chúng tôi trừng trị vì đã tình chơi đểu người khác !